ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นักวิทยาศาสตร์
    กล่าวขอบคุณ
    1,235
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099

Arrow [PC] Scooby-Doo! First Frights [ Action / 12.12.2011 / MF ]

Scooby-Doo First Frights-RELOADED Genre: Action | Platform: PC | Size: 1.60 GB | Release Date: 12.12.2011

Scooby-Doo! First Frights จะพัฒนาโดย Torus Games ผู้เล่นจะใช้ทักษะนักสืบเพื่อแก้ไขปริศนาต่างๆ ,ต่อสู้กับศัตรู และ สะสมการใบ้ต่างๆ เพื่อกระชากหน้ากากผู้กระทำผิดที่แฝงตัวอยู่ หลังจากการแก้ไขปริศนาเปิดเผยเงื่อนงำได้แล้ว ผู้เล่นจะสามารถปลดล็อคเครื่องแต่งกายของตัวละครอย่า ง Scooby-Doo , Fred , และ Velma นอกจากนั้นจะทำให้สามารถเข้าถึงทุกโซนพื้นที่ในเกมได้อีกด้วย

Samantha Ryan รองประธานอาวุโสฝ่ายพัฒนาผลิตภัณฑ์ของวอร์เนอร์ บราเธอร์ อินเตอร์แอคทีฟ กล่าวว่าเราได้นำแบรนด์สกูปิดูที่เหมาะสมสำหรับครอบครัวมาทำเป็นเกม พร้อมด้วยตัวละครที่แฟนๆชื่นชอบ ในฐานะที่ฉันเป็นแม่ฉันรู้สึกตื่นเต้นที่ที่จะได้เล่นเกมนี้ร่วมกับลูกชายของฉัน

เกมสกูปิดูได้ขายออกได้มากกว่า 3.5 ล้านชุดเฉพาะในอเมริกา สำหรับเกม Scooby-Doo! First Frights จะมีฉากแวดล้อมที่น่าตื่นเต้น , นวัตกรรมรูปแบบการเล่นที่น่าสนใจ และภาพกราฟิกที่สวยงามขึ้นอยู่กับแต่ละแพลตฟอร์ม ทางด้านโหมดช่วยกันเล่นสามารถเข้าไปเล่นหรือออกได้ตลอดเวลา

Operating System: Windows XP, Vista, 7
    Processor: 2.0 GHz
    Memory: 512 MB
    Video Memory: 128 MB
    Sound card: DirectX Compatible
    Hard disc: 3 GB

ทั้งหมด 9 Part เข้าไปโหลดจากโฟลเดอร์ Mediafire Download 1.6 GB Click here

Password : world4free.in ในการโหลด Part 4 Part 8

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    281
    ได้รับคำขอบคุณ: 242
    ใจครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 643
    ขอวิธีลงด้วยครับ เนื่องจากลงแล้วเออเร่อครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovecat12012 อ่านกระทู้
    ขอวิธีลงด้วยครับ เนื่องจากลงแล้วเออเร่อครับ

Scooby-Doo First Frights-RELOADED 1.6 GB.[FULL]

..ติดตั้งเกมส์..ก๊อป CRACK ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกมส์..

กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ผมลงแล้วลองเล่นดูแล้วไม่มีเสียงครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,235
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idopy[Rose] อ่านกระทู้
    ผมลงแล้วลองเล่นดูแล้วไม่มีเสียงครับ
    ลืมใส่หูฟังป่าว ... ลองอัพเดท DirectX ดูครับเพราะผมลงแล้วเล่นได้ปกติ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณมากๆค่ะ ชอบสกูบี้ดูอยู่แล้วด้วย ภาพน่ารักมากๆเลย

ถ้าลงเสร็แล้วจะมายืนยันผลให้นะคะ ^^
    "เอ็งกินเหล้า เมายาไม่ว่าดอก แต่อย่าออกนอกทางไป ให้เสียผล เอ็งอย่ากินสินบาทคาดสินบน เรามันชนชั้นปัญญาตุลาการ" ---พระองค์เจ้ารพีพัฒนศักดิ์

}:OoAMDoO;P
    บ้าน AMD ยินดีที่ไม่รู้จัก ๕๕๕
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,223
    เล่นได้ ครับ เกือบ จบแล้ว ^^
    CPU AMDFX-8150 VGA Gig 6950 Ref RAM CorsairDominator 16 GB HDD 1000

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ojkiyd ,kd,kp 555555555555555555

RockLoader
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ลงได้เล่นได้ 100% ครับ ใจมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ กำลังหาเกมให้น้อง

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอวิธีเล่น 2 คนหน่อยครับ ^^

Tags for this Thread