ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    Blog Entries
    2

เธอชอบมองผม..

เรื่องมีอยู่ว่า..

ผมเป็นคนชอบสังเกตเพื่อน ๆ ในห้องครับ (ไม่เคยสังเกตตัวเองเลย)
    จนกระทั่งวันหนึ่งเพื่อนผม(ผู้หญิง)มันชอบมามองผม
    ผมก็สังเกตทุกวันจนแน่ใจว่าเธอมองผมจริง ๆ หลายครั้งด้วย (เอ๊ะ หรือ จขกท. ไปมองเค้ากันแน่)
    จากนั้นก็สังเกตไปเรื่อย ๆ เธอชอบมาเดินแถว ๆ ผมข้าง ๆ ผมแล้วก็เดิน ไป-มา ๆ เมื่อวานพึ่งโดนด่า มันด่าแรงมาก แต่มันด่าคนอื่นไม่เจ็บเลย (มันลำเอียง ?)

ผมอยากรู้ว่าเค้าชอบผม หรือ มันมีอะไรติดใบหน้าตรู -..- หรือ ผมคิดไปเอง

ปล. มันสวยนะ ดาวในห้องประมาณเนี้ยแหละ

สรุป....

เธอชอบผมจริงด้อยยย !
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackpot12 : 25th December 2011 เมื่อ 20:22
    I am not Super star

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: