ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 70

Wink อยากฝึกศิลปะการต่อสู้ครับ

ขอแบบพื้นฐานได้ไหมครับ พอดีผมอยู่สะเดา ไม่มีสำนักฝึก อยากฝึกผ่านคอมเอาครับ ขอพื้นฐานพอครับ พอดีชอบชกต่อย (ไม่ใช่แบบนักเลงน้ะครับ)

กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ฝึกเองไม่ค่อยรุ่งหรอกครับเข้า้ค่ายมวยเลย หาเอาผมว่ามีทุกจังหวัดแหละบอกว่ามาฝึกออกกกำลังกายเคา้ก็คงให้มาฝึกหละครับเสียเงินนิดหน่อย

ผมแนะนำมวยไทยนะ ได้รักษาศิลปะของไทยด้วยย
    พวกเจ้าทั้งหลาย จงเป็นสาวกอาเบะซะ
    อาเบะจะอยู่ในใจท่านตลอดกาล อาเมน(เบะ)
    (^人^)

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ฝึกเองมันใช้เวลานานกว่าคนปกติ90เปอร์เซ็นต์เลยน่ะครับ กว่าจะเรียนรู้ได้อย่างตัวผมเองก็แค่ควงกระบองเป็นเองเล่นตั้งแต่เด็กอ่าครับแต่ก็ควงได้หลายท่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    ทางที่ดี.. หาเพื่อนเป็นคู่ซ้อมครับผม

อย่างเช่นฝึกศิลปะมีด หรือป้องกันมีด

สอง คือ ปืน ป้องกันปืนครับ

และก็มือเปล่า แค่นี้ก็เพียงพอ

หาดูในยูทูปก็ได้ครับ พอดีผมก็ฝึกเป็นกิจกรรมเหมือนกัน
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    1,665
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    ใช่ครับเพราะว่า คุณ จะฝึกคนเดียวได้ไง การต่อสู้ ก็ต้องมี สองคน ขึ่นไปอยู่แล้ว

ผมชอบ มาเทียล อาร์ต นะ ถ้าสนใจ ลองดูในยูทูปครับ ส่วนผม เล่น ฟรีรันนิ่ง อยู่แล้วมีอะไรไม่ต้องสู้ หนีโลด 5555
    ลายเซ็นฮาและ ดูแล้วอารมณ์ดี

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ลงสนามบ่อยๆครับถึงจะเก่ง ฝึกไปจนตายแต่ไม่ลงสนาม ยังไงก็ไม่เก่งครับ