ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 51

วินโด่ 7 ลบไฟล์ไม่ได้ ช่วยหน่อครับ

มันขึ้นบอกว่า

http://www.picza.net/show.php?id=vPlFTEFxET

ขอบคุณ ครับ

Sux ma diq
    กล่าวขอบคุณ
    1,948
    ได้รับคำขอบคุณ: 949
    เพราะว่าคุณยังเปิดการทำงานของไฟล์นี้ไว้อ่ะครับ คุณต้องทำการปิดการทำงานที่เกี่ยวกับไฟล์นี้ทั้งหมดก่อน

เท่าที่ผมดู .iso ผมพนันได้ว่าคุณยังไม่ได้ Unmount ไฟล์นี้จากโปรแกรมจำลองไดร์ ให้ทำการ Unmount ก่อนแล้วค่อยลบไฟล์นั้นทิ้งครับ

ถ้ายังไม่ได้ผมแนะนำให้ใช้โปรแกรม Unlocker ครับผม
    วิธีใช้ ติดตั้งโปแกรม > คลิกขวาที่ไฟล์ที่ต้องการลบ > เลือก Unlocker > เลือกไฟล์ที่ต้องการลบโดยการคลิกที่ไฟล์นั้น 1 ครั้ง > ดูที่ด้านล่างซ้ายให้เลือกเป็น "ลบ" แล้วกด แก้ล็อค เป็นอันเสร็จครับผม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ขอบคุณมาก ครับ