ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

Question เข้า Youtube แล้วมีปํญหาครับช่วยหน่อยครับ

รูปมันไม่ขึ้นอ่ะครับไม่ขึ้นสักรูปเลยครับ ผู้รู้ชี้แนะด้วยครับ แล้วจะกด Thx ให้นะครับ
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Petchabun Tottenham Road
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,105
    กด F5 ไปเรื่อยๆครับ ผมก็เป็น

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    ลองเปลี่ยนเป็น IE ดูครับเมื่อกับกระทู้เมื่อกี้ - -
    แต่เป็น Youtube

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Jessica Jung IcePrincess
    SM Entertainment
    กล่าวขอบคุณ
    1,761
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,196
    ผมก็เป็นครับไม่รู้เป็นอะไรรูปไม่ขึ้น
    Facebook

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    946
    ผมใช้ Google Chrome นะครับ = =" ไม่ได้ใช้ IE
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

กล่าวขอบคุณ
    946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomslan02 อ่านกระทู้
    กด F5 ไปเรื่อยๆครับ ผมก็เป็น
    ผมกดยิ้กแล้วครับเหมือนเดิม ต้องเปลี่ยน Adobe Flash Player หรือปล่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ของผม ie9 / google chrome เป็นหมด firefox กับไม่เป็น
    I7 4790K / Z97 MAXIMUS VII GENE / TEAM 2666 8GB@3000 / HD7970 (Water Cooling)

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ผมก็เป็นเหมือนกัน ไม่ได้เป็นเฉพาะ youtube นะ facebook ก็เป็น แล้วก็เว็บอื่นๆบ้างเว็บอีก

แต่ก็ไม่เป็นบ่อยนะ ผม รีเฟช บ่อยๆก็หายเอง
    Chanawat Tangsakulderm

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    946
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tangsakulderm อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นเหมือนกัน ไม่ได้เป็นเฉพาะ youtube นะ facebook ก็เป็น แล้วก็เว็บอื่นๆบ้างเว็บอีก

แต่ก็ไม่เป็นบ่อยนะ ผม รีเฟช บ่อยๆก็หายเอง
    ผมเป็นเฉพาะยูทูปอ่ะครับ รีเฟรซไม่หายด้วย ตอนนี้ฟังเพลงอะไรไม่ได้เลยในยูทูป จะขาดใจตาย T T ไม่ได้ฟังเพลง โนววว

[-AThi2uN-ZalA-]
    ZGMF-X19A Infinite Justice Gundam
    กล่าวขอบคุณ
    1,129
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,077
    ถึงมันจะบอกให้อัพเดตAdobe Flash Playerก็เถอะครับ แต่ปกติเครื่องเรามันจะอัพเดตเองโดยอัตโนมัติอยู่แล้ว(ซึ่งผมก็ลองทำดูแล้วเหมือนกันทั้งลบFlashลงใหม่ก็ยังเหมือนเดิม)จนมาถึงปัจจุบันผมก็เล่นวิดิโอไม่ได้ซักที... ทางออกเดียวที่ดูเป็นการแก้ปัญหาที่ปลายเหตุซึ่งไม่ว่าจะถามใครมันก็เป็นทางออกที่ผมต้องใช้และเห็นว่าดีกว่าเดิมคือย้ายมาใช้Google Chromeครับ

.:: V-i2-ValhallA_7 Hardwares & Softwares IT News ::.

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    เข้ากระทู้ใน joker ไหนก็ได้ครับที่เป็นกระทู้โพสมาพร้อมคริปครับแล้วก็กดเล่น พอกดเล่นก็กดชื่อคริปนั้นครับ ผมลองล่ะใช้ได้ผลครับ

L o V e You