ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    145
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ผมก็ไปสอบนะ แต่ผมเรียนปวช. เจอ gat เข้าไป พอสอบเสร็จผมกลับบ้านเลยอ่ะ ไม่สอบมันแล้ว pat 1 คณิตเนี้ย

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShushI อ่านกระทู้
    ผมก็ไปสอบนะ แต่ผมเรียนปวช. เจอ gat เข้าไป พอสอบเสร็จผมกลับบ้านเลยอ่ะ ไม่สอบมันแล้ว pat 1 คณิตเนี้ย
    555ถือว่าเป็นประสบการณ์ครับ

L o V e You

-[HARDCORE GAMER]-
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    สงสัยรัฐจะทำข้อตกลงกับ ม.เอกชน เด็กแอดไม่ได้

ก็ต้องเรียนเอกชน 5555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    Gat ง่ายนะเเต่ผิดไปจุดนึง คิดในใจ Oh SHIT! เลยตอนมีคนมาให้ดูคำตอบ อังกฤษก็ยากกว่าปี 53 หน่อยนึงมัวเเต่นั่งแปล reading เรื่อง Eric อะไรเนี่ยเเหละทำไม่ทันเลยต้องทิ้งดิ่งลงไป 55+ เเต่ Pat1 นี่จอดตั้งเเต่ 30นาทีเเรกละเอาอะไรมาใหูกาอูทำ -.-! ค่อยไปทวงเเค้นตอนสอบรอบ 2 เอา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigspy77 อ่านกระทู้
    อังกฤษผมว่ามันง่ายกว่าปีอื่นๆน่ะ
    สำหรับผมนะถ้าเอาเทียบกับปีก่อนๆเนี่ยง่ายกว่าเยอะเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Imloliz : 25th December 2011 เมื่อ 01:06

กล่าวขอบคุณ
    1,506
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Imloliz อ่านกระทู้
    Gat ง่ายนะเเต่ผิดไปจุดนึง คิดในใจ Oh SHIT! เลยตอนมีคนมาให้ดูคำตอบ อังกฤษก็ยากกว่าปี 53 หน่อยนึงมัวเเต่นั่งแปล reading เรื่อง Eric อะไรเนี่ยเเหละทำไม่ทันเลยต้องทิ้งดิ่งลงไป 55+ เเต่ Pat1 นี่จอดตั้งเเต่ 30นาทีเเรกละเอาอะไรมาใหูกาอูทำ -.-! ค่อยไปทวงเเค้นตอนสอบรอบ 2 เอา
    อังกฤษผมว่ามันง่ายกว่าปีอื่นๆน่ะ

L o V e You

กล่าวขอบคุณ
    1,506
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nat236919 อ่านกระทู้
    สงสัยรัฐจะทำข้อตกลงกับ ม.เอกชน เด็กแอดไม่ได้

ก็ต้องเรียนเอกชน 5555
    ม.รัฐบาล บาง ม.เข้าง่ายน่ะเช่น ราชภัฏ อะไรประมาณนี้อะ

L o V e You

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อยาก ถาม คน ออก ข้อสอบ Pat1 ว่า คุณทำได้ใช่มั้ย ?

กล่าวขอบคุณ
    1,506
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ piero อ่านกระทู้
    อยาก ถาม คน ออก ข้อสอบ Pat1 ว่า คุณทำได้ใช่มั้ย ?
    คำถามนี้จิ๊บมากครับ คนออกข้อสอบก็ทำได้สิครับไม่งั้นเข้าจะมีโจทย์ให้เราทำกันหรอ ผมจะบอกอะไรให้น่ะครับ คนออกข้อสอบระดับ โอริมปิก ครับ

L o V e You

ล า ย เ ซ็ น .
    กล่าวขอบคุณ
    3,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,597
    R.I.P PAT1

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigspy77 อ่านกระทู้
    อยากลองทำผมจัดให้ซักดอกครับ

ข้อนี้ตอบ3ป่ะอะ

'เยส ซอส~
    กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,265
    Blog Entries
    1
    จำ ไม่ ได้

ฝน แล้ว ฟุบ

mami>.Channn 
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,183
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShushI อ่านกระทู้
    ปวช ไปสอบได้ด้วยหรอเนี่ยย ย
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **