ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Hell อ่านกระทู้
    ผมรอวันอังคารอีกวันครับ

วิชาชีพครู ไม่รู้สิ ผมทำแล้วสนุกดีนะ

ไม่ได้คิดเกี่ยวกับ ตัวเลข เป็นเป็นความรู้ รอบตัวเรา
    สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้ ผมสอบ patคณิต เอาจนผมมึนหัวไปเลย

L o V e You

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingcesar อ่านกระทู้

555 ดีจัง มีพวกอยู่ศิลป์ฝรั่งเศสเพิ่มอีก 1 ราย 55555+

เคยสอบ DELF ปะ?
    ไม่เคยสอบครับ ที่จริงผมก็ก่ะว่าจะไปสอบแล้วมัน ตรงกับวันที่ผมต้องไป ทัศนศึกษา ดูงานพอดีเลยไม่ได้ไปสอบอ่ะครับ

L o V e You

Statesman
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,515
    Blog Entries
    8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Hell อ่านกระทู้
    ผมรอวันอังคารอีกวันครับ

วิชาชีพครู ไม่รู้สิ ผมทำแล้วสนุกดีนะ

ไม่ได้คิดเกี่ยวกับ ตัวเลข เป็นเป็นความรู้ รอบตัวเรา
    ผมก็ชอบ PAT ครูเหมือนกันมันง่ายดี ทำแล้วเพลิน เหมือนข้อสอบจิตวิทยา + ความรู้รอบตัวเลย แล้วก็ท้ายๆจะมีเรื่องของการแก้ปัญหาเฉพาะหน้า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigspy77 อ่านกระทู้
    อ่าวจริงดิ ผมก็สอบ patฝรั่งเศส

555 ดีจัง มีพวกอยู่ศิลป์ฝรั่งเศสเพิ่มอีก 1 ราย 55555+

เคยสอบ DELF ปะ?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigspy77 อ่านกระทู้
    ไม่เคยสอบครับ ที่จริงผมก็ก่ะว่าจะไปสอบแล้วมัน ตรงกับวันที่ผมต้องไป ทัศนศึกษา ดูงานพอดีเลยไม่ได้ไปสอบอ่ะครับ
    ผมกำลังจะไปสอบ เลเวล B1 แล้วครับ 555 ข้อสอบของ สมาคมฝรั่งเศส ทำแล้วมันส์มือมาก
    ชอบกินไข่เจียว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    มั่ว หมด เลย

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    มั่ว ทุก ข้อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    สู้ึๆครับทุกท่าน GAT PAT มันเป็นความหวังของเด็ก ม.ปลาย ซึ่งตอนนี้ระบบนี้มันลามมาถึงสายอาชีวะแล้วครับ - -* ข้อสอบก็แนววกวนเช่นเดียวกัน แต่ก็ดีที่มีข้อสอบสายช่างเยอะพวกคณิตก็เป็นตรรก ม.ต้น
    แต่เนื่องจากของ สายอาชีวะ เค้าเรียกว่า V-net ครับ ซึ่งได้สอบ Pre-Vnet ไปแล้วเรียบร้อย ปรากฎว่าโรงเรียนผมผ่านเกณฑ์แค่ 3% ครับ และอีกหลายวิทยาลัยก็คงเป็นเช่นเดียวกันครับ เพราะเนื่องจาก
    คะแนน V net ไม่สามารถเอาไปทำอะไรได้ ไม่สามารถเอาไปเรียนต่อได้ เพราะทางมหาลัยต่างๆเค้ายังไม่ยอมรับ และทำให้รู้ว่าสายอาชีวะมันเน่าเฟะขนาดไหน เกิดการล้มเหลวอย่างมหาศาล เพราะเท่าที่ดู
    เฉพาะ วท. ผมนะครับ = ='' เง้อ....

ผมว่าทางอาชีวะน่าจะทำให้ V net เป็นมาตรฐานนะครับ จะได้ใช้ในการสอบเข้าได้ด้วย เด็กมันจะได้กระตือรือร้นหน่อย ไม่ใช่สอบเพื่อวัดเกณฑ์ของทาง วท. แล้วมาเร่งติว นศ. โดยที่ นศ.แทไม่มีพื้นฐานเลย
    เอ่อ ตอนผม ปวช. ก็เอา GAT PAT มาใช้เป็นครั้งแรก เป็นรุ่นหนู่ทดลองว่างั้นผมเคยไปสอบด้วยแหละแม้จะเป็นของพวก ม.ปลาย
    พอผม ปวส. ก็มี V NET อะไรมาให้พวกผมเป็นหนูทดลองอีก เง้อ....

แต่ตอนนี้ผมได้โควต้าคณะที่ชอบแล้วครับ ได้ที่เรียนแล้ว เรียนไม่ให้เกิดอุบัติเหตุ ไม่ให้เกิดการทะเลาะวิวาท และไม่ให้ติด 0 ก็โอเคละ ไม่ต้องเครียดอะไรเยอะแยะ
    แต่โปรเจ็คจบเพิ่งได้ทำลายพริ้นเมื่อวาน ส่งมกราละ ฮ่าๆ