ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 128

ยูบิซอฟต์ชี้ "โกสต์รีคอนออนไลน์" ลงพีซีตรงดีกว่าแปลงจากคอนโซล

ยูบิซอฟต์ชี้"โกสต์รีคอนออนไลน์"ลงพีซีตรงดีกว่าแปลงจากคอนโซล

===========================================================================

บริษัทยูบิซอฟต์ (Ubisoft) ออกมาให้ความเห็นว่าเกมของเครื่องพีซีขายยากทำให้ไม่สามารถสร้างเกมโกสต์ รีคอน (Ghost Recon) เวอร์ชันสำหรับเครื่องพีซีได้ แต่ตลาดเกมออนไลน์นั้นกำลังเติบโตและทำให้สามารถสร้างเกมโกสต์ รีคอน เพื่อตลาดเกมออนไลน์ของเครื่องพีซีได้ซึ่งดีกว่าการแปลงเกมจากเครื่องเกม คอนโซลมาสู่เครื่องพีซีอย่างที่เคยทำมา

เทโอ แสนเดอร์ส หัวหน้าทีมสร้างสรรค์ของเกมโกสต์ รีคอน ออนไลน์ (Ghost Recon Online) จากบริษัทยูบิซอฟต์กล่าว่าการเติบโตของตลาดเกมออนไลน์บนเครื่องพีซีในตอนนี้ นั้นน่าดึงดูดใจและเป็นเวลาที่เหมาะสมที่ทางบริษัทจะได้สร้างเกมสำหรับ เครื่องพีซี "เรารู้ว่าเครื่องพีซีเป็นแพลตฟอร์มที่เราต้องการจะกลับมาสร้างเกมให้อีก แต่ว่าเกมพีซีนั้นขายได้ไม่ดีอย่างที่เราต้องการทำให้เราตัดสินใจยากในการ ที่จะลงทุนสร้างเกมสำหรับเครื่องพีซี" แสนเดอร์ส กล่าว

"ตลาดเกมออนไลน์ที่กำลังเจริญเติบโตบนเครื่องพีซีทำให้เกิดโอกาสใน การสร้างเกมสำหรับเครื่องพีซีซึ่งเป็นการดีกว่าการแปลงเกมที่ทำสำหรับ เครื่องเกมคอนโซลมายังเครื่องพีซี" เขายังกล่าวอีกว่าเกมยิงแบบเล่นฟรีเกมนี้ได้นำเสนอเกมโกสต์ รีคอน ที่ดีที่สุดในรูปแบบของเกมออนไลน์ดาวน์โหลดบนเครื่องพีซีที่ยอดเยี่ยม มีห้องให้เล่นจำนวนมากและยังมีการอับเดทอย่างสม่ำเสมอเพื่อนำเสนอรูปแบบการ เล่นที่ดีที่สุดแก่ผู้เล่น

แสนเดอร์ส อธิบายอีกว่า"เกมโกสต์ รีคอน ออนไลน์ คือสูตรสำเร็จของความสนุกที่ทำให้เกมโกสต์ รีคอน นั้นแตกต่างจากเกมยิงอื่นด้วยรูปแบบของการยิงต่อสู้ร่วมกันเป็นหมู่คณะ ด้วยทุนสร้างระดับสูงในการออกแบบเกมตั้งแต่เริ่มต้นทำให้เกมนั้นเหมาะสมกับ พื้นฐานของเครื่องพีซีและมันก็กระตุ้นความสนใจของผู้เล่นให้สู่จุดสูงสุด เกมโกสต์ รีคอน ออนไลน์นั้นมีสิ่งดึงดูดใจอย่างมากด้วยความเป็นเกมแบบเล่นฟรีไม่เสียค่าใช้ จ่ายเพื่อที่จะเล่นเกมนี้"

ถึงแม้ว่าเกมโกสต์ รีคอน ออนไลน์ จะถูกกำหนดให้เป็นเกมออนไลน์สำหรับเครื่องพีซีแต่ตัวเกมก็มีเวอร์ชันสำหรับ เครื่องเกมคอนโซลวียู (Wii U) เครื่องเกมใหม่ของบริษัทนินเทนโดด้วย ตัวเกมพัฒนาโดยทีมงานยูบิซอฟต์สิงคโปร์ และเป็นเกมแบบเล่นฟรีแต่ขายไอเท็มพิเศษในเกม ทางบริษัทยูบิซอฟต์ก็ได้สัญญาว่าจะมีการอับเดทใหม่ตลอดเวลานอกจากนี้ยังมี กิจกรรมพิเศษในเกมรวมถึงการตอบรับข้อเสนอต่างๆ จากชุมชนผู้เล่นเกมนี้ ตัวเกมมีกำหนดให้บริการบนเครื่องพีซีภายในปีนี้และเกมเวอร์ชันสำหรับเครื่อง เกมคอนโซลวียู ในปีหน้า

ข้อมูลจาก
    http://www.computerandvideogames.com
    http://www.gamasutra.com

===========================================================================

Credits : www.manager.co.th
    ป่วนบอร์ด รุ่นที่ 1 ,,G34

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเด้าเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 880
    จะมันไหมนร้า

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,598
    คงมันส์แน่ๆเลยเกมส์ดีอีกแล้วสินะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 371
    ซ้ำครับ มีคนลงไว้แล้วนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    น่าเล่นมากเลยคับ แต่หอในมหาลัย จะไหวมั้ยเนี่ย

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    น่าเล่นจัง แต่จะสนุกป่าว

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    ภายในปีนี้ เย่!

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    ซ้ำครับ ^^ ไม่เป็นไร เผื่อคนที่ไม่รู้
    SUPERMAN

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เเค่ผมเห็นก็คิดว่า ถ้าไม่ลง PC ซื้อXBOX....เลย

VIP Member
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ซ้ำนะครับบบบ