ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เนียร์-ซัง !!~
    หอสมุดชั้นบนสุดกับ วิคตอริก้า
    กล่าวขอบคุณ
    635
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,224

[PC] Desperados 2: Cooper's Revenge [Full][ MF][2.35GB]

Desperados 2: Cooper's Revenge

About Game

เป็นเกมส์แนววางแผนครับ แบบ commando แต่ภาคนี้ ผสม FPS บุคคลที่ 3 เข้าไปด้วย สามารถเล่นสลับกันได้

ถึงมันจะเป็นเกมส์เก่ามาก ไม่เนียนพอสู้ พวก Hitman หรือ อื่นๆไม่ได้ แต่มันก็ยังเป็นเกมส์เก่าที่ผมติดมาก เลยแหละ

SYSTEM REQUIREMENTS

Windows 2000/XP
    Pentium 4 1.9GHz or AMD Athlon XP 1900 Processor
    512MB RAM
    4GB Hard Disk Space
    6X CD-ROM Drive
    128MB Video Card with Hardware T&L
    DirectX compatible Sound Card
    DirectX 9.0c

Screen shot

Game Play

Download

Part ละ 200 MB รวม 2.35 GB

Part1 : Part2 : Part3 : Part4 : Part5 : Part6
    Part7 : Part8 : Part9 : Part10 : Part11 : Part12

ไฟล์เสีย โปรดแจ้งให้ทราบด้วย จะดำเนินการแก้ไขโดยเร็ว

Install
    -แตกไฟล์ Mount Image ในการลงครับ
    -ไปก๊อป Crack ในตัวแผนนะครับแล้ววางทับตัวเข้าเกมส์ ตอนลงเสร็จครับ

Upload : Agonlive

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,737
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    Blog Entries
    1
    แนว RTS หรอครับ ไงก็ขอบคุณนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BossZa2236 อ่านกระทู้
    แนว RTS หรอครับ ไงก็ขอบคุณนะครับ
    แนว Squad-control Strategy ครับ (ควบคุมหน่วยรบย่อยๆ) เหมือนเกม Commandos, Men of war, Company of heroes, Robin Hood:the legend of sherwood ฯลฯ ครับ (ลองหาเกมพวกนี้เล่นดูนะครับ รับรองว่าสนุก+เครียดนิดหน่อย :P) และสามารถสลับไปเล่นแบบ TPS (เกมเดินยิงมุมมองบุคคลที่สามแบบ Hitman, Wanted: weapon of fate, Splinter cell:Conviction ฯลฯ) ได้ด้วยครับ

โดนส่วนตัวผมเคยเล่น Desperados:wanted dead or alive (เกมนี้แหละแต่เป็นภาคแรก) มาก่อน การันตีความยากและหินได้ดีครับ ตอนเล่นภาคแรกจบนั้นอยากเล่นภาคนี้มากๆ แต่เสียดายีท่คอมฯสเปคไม่ถึง

ขอรับไปลองนะครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    (จะมีคนมาตอบให้มั้ยเนี่ย )

คือผมโหลดเกมไป ก็ลงได้ เล่นได้ เกือบจะปกตินะครับ

แต่ว่าตัววุตถุแล้วก็ตัวละครที่เป็น 3D มันเป็นสีดำสนิทหมดเลย

ผมลองไปค้นในกูเกิ้ล ก็เจอแต่กระทู้ที่ไม่มีคนตอบ (มีตอบอยู่ 1 อัน แต่ไม่ได้ผล)

มีกูรูท่านใดพอจะช่วยชี้แนะให้ได้บ้างมั้ยครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

suc

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ petnathean อ่านกระทู้
    (จะมีคนมาตอบให้มั้ยเนี่ย )

คือผมโหลดเกมไป ก็ลงได้ เล่นได้ เกือบจะปกตินะครับ

แต่ว่าตัววุตถุแล้วก็ตัวละครที่เป็น 3D มันเป็นสีดำสนิทหมดเลย

ผมลองไปค้นในกูเกิ้ล ก็เจอแต่กระทู้ที่ไม่มีคนตอบ (มีตอบอยู่ 1 อัน แต่ไม่ได้ผล)

มีกูรูท่านใดพอจะช่วยชี้แนะให้ได้บ้างมั้ยครับ
    http://forums.steampowered.com/forum....php?t=2002114

https://community.amd.com/thread/183212

ลองดูนะครับ

Tags for this Thread