ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803

Smile Review : PS VITA จับลูบถูคลำเครื่องเกมระดับ Next Gen รุ่นใหม่ของโซนี่

..::[ Review : PS VITA ]::..
    จับลูบถูคลำเครื่องเกมระดับ Next Gen รุ่นใหม่ของโซนี่!!

รอกันมานาน ในที่สุดก็ถึงคิวของชาวเราที่จะได้ทดลองสัมผัสแรกกับเจ้า PS Vita กันบ้างซะที สำหรับราคา
    ในตอนนี้ยังต้องบอกว่ามันแรงมากซะจนหลายท่านยังไม่กล้าคบหา เช่นเดียวกับทีมงานเราเองที่ยังไม่มีใคร
    ยอมควักเงินในกระเป๋าออกมาซื้อ เลยได้แต่ยืมเค้ามาเล่นไปพลางๆก่อน อิอิ ไหน ๆ ก็ยืิมมาแล้วจึงต้องเอา
    ภาพมาฝากกันครับ พร้อมรีวิวแบบเล็ก ๆ ไปด้วยเลยทีเดียว

-------------------------------------------------------
    เทียบกันดูระหว่างสามรุ่น ใครหล่อกว่ากัน
    -------------------------------------------------------

เท่าที่ลองเล่นดู ต้องบอกเลยว่าไม่ืทำให้ผิดหวัง เพราะภาพสวยงามจริงๆ และยังไม่พบเจออาการกระตุก
    หรือหน่วงระหว่้างเล่น อนาล็อคใช้งานง่ายกว่าของ PSP เยอะ แต่ติดตรงที่ว่าอนาล็อคข้างขวามันใกล้กับ
    ปุ่ม X จนบางครั้งชอบเข้าใจผิดไปกดอนาล็อคแทนปุ่ม X อยู่หลายครั้ง คงต้องเล่นไปนานๆถึงจะชิน

ลืมบอกไปในส่วนของหน้าจอทัชสกรีนที่้จะมีให้เล่นในบางฉากของเกม สามารถจิ้ม ลากถู และปาดได้
    อย่างเนียนนุ่ม แต่ตรงนี้ก็ไม่ได้ทำให้ตื่นเต้นอะไรมากมายเพราะว่าโทรศัพท์สมัยนี้เค้าก็ทัชกันได้ทั้งนั้นอะนะ

น้ำหนักของเครื่องแทบจะไม่แตกต่างจาก PSP3000 ถือเล่นนานๆก็ไม่น่าจะเมื่อยเท่าไร
    ยิ่งมีอนาล็อคสติ๊กที่ไม่ต้องเกร็งนิ้วก็ทำให้สบายมือมากกว่าเดิม

------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------------
    โดยรวมแล้วดูดีมีชาติตระกูลครับ ติดอย่างเดียวคือราคาในบ้านเรา ณ. ปัจจุบันยังไม่นิ่ง และเมมก็หาซื้อยากด้วย
    ถ้ารอได้ แนะนำให้รออีกซักนิดน่าจะดีกว่า แต่้าอดใจไม่ไหวแล้วจริง ๆ ก็ขอให้จัดเป็นเครืิ่อง ASIA นะครับ
    เพราะเครื่อง JP ไม่สามารถใช้กับซิม 3G ของบ้านเราได้นะเออ

GaMerS UnLEaShED
    ----- เครดิต : RaksGame -----
    ขอบคุณที่ติดตามครับ Nuk-Lightning

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    น่าซื้อครับ.....

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    607
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โคตรอยากได้เลยคร้าบบบ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    เอิกๆๆๆๆๆๆๆอยากได้ ไม่มีตัง
    CPU/i7-4710HQ Graphics4600+GTX850M/RAM 4*2

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เครื่องสวยมากเลยอ่ะ น่าเล่นมากๆๆๆ (ไม่พลาดแน่นอนเครื่องนี้)

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    กำลังคิดว่าจะซื้อดีไหม แต่ถ้าซื้อมาแล้ว กลัวจะไม่ได้จับ iphone อีก เหอะ ๆ
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

กล่าวขอบคุณ
    576
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    1
    อดใจรออีกนีดครับ รอให้มีรุ่นที่แบทอึดกว่านั้หน่อย แล้วค่อยสอยมาเล่น ^^

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ไม่รีบ รอราคาลงตัวก่อนค่อยว่ากัน มีถ้วยให้เก็บแบบนี้ชอบเลยจัดแท้แน่นอน

We! Love Jokergameth
    กล่าวขอบคุณ
    362
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อยากได้อ่ะครับ ^^ สวยงามจริงๆ
    รอต่อไปละกัน -*-
    Intel i5-3570K // ASUS P8Z77-M // Gigabyte R9-280X WindForce OC // Kingston 8GB (4x2) // XFX Pro 650W Core Edition // Cooler Master Hyper 212 EVO

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ราคาขนาดนี้ก็นะ เป็นธรมมดา

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ผมก็รอเข้าไทยดีกว่ารอได้ๆ
    " I play it because I love it. "

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    รอปีหน้าเครื่อง โซน US และอาจมีเครื่องศูนย์ไทย อิอิ อย่าแพงเกิน 15000 นะครับ Wifi
    It's Good For You !!!!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    รอทางเว็ปนำออกมาขายอยู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบด้านบนเหมือน iPhone มาก

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ตอนเเรกโซนAsiaกำลังมาพรุ่งนี้ ตอนนี้หรอ...เลื่อนไปวันที่29ละ

และหลายๆร้านยังไม่สามารถบอกราคาได้ เห็นว่าจะเป็นแบบPackageแถม2เกม

ยังไงก็...ยินดีด้วยครับ ถึงผมจะไม่เต็มใจพูด(ก็มันอิจฉาอ่ะ) 5555

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    รอลดก่อนเดี๋ยวจัดเเน่

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 672
    เกมของคนมีอันจะเหลือกินเท่านั้น ราคาแพงเกิ๊น...

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    รออีกไป 1 ปีค่อยซื้อหรือเมื่อมีตังก็ค่อยซื้อละกัน

ばかさん !
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 479
    3
    ผมรอโซน Asia เมื่อตอน US มันออก (งงไหมหล่ะ = w =")
    เพราะมันน่าจะได้เครื่องถูกกว่าตอนนี้

เผลอผมรอรุ่ม Slim ต่อไปดีกว่า

Boku wa kyoude Mayuki Oshiiiˋ( > ▽、< )

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    อยากได้

แต่ขอเคลียค่าเทอมที่ รร ก่อน 5หมื่น><

555+

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    อยากด้ายยยยย T T
    รอ US + เก็บตัง ขาย ipod touch 4g ทิ้งดีกว่า มาซื้อ vita แทน 555

กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    พุ่งนี้ร้าน nadz ของมาแล้ว ใครอยากได้ไปจัดละกัน
    ส่วนผมรอ US ต่อไป