ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,211

Facebook Messenger for Windows 7 – โปรแกรมแชทเฟสบุก สำหรับวินโดวส์ แจ่มผมชอบ

หน้าตาหลักของโปรแกรม Facebook Messenger for Windows 7 จะเห็นว่าคล้ายกับแท็บเวอร์ชั่นบนเว็บเลย [ตอนล็อกอินเข้าโปรแกรมต้องใช้ IE นะ] โดยไม่สามารถแชทแบบกลุ่มหรือใช้ส่งไฟล์ได้ T^T

**ที่สำคัญคือ มันมีแท็บ Ticker มาให้ด้วย

มีบอลลูนแจ้งเตือนที่มุมขวาล่างของจอด้วย เมื่อมีคนมาแชร์/คอมเม้นหรือกด Like เรา และสามารถคลิกเพื่อดูข้อความดังกล่าวได้.

ปกติตอนนี้ Facebook Messenger for Windows 7 ยังเป็นเวอร์ชั่น Beta หรือเพื่อการทดสอบเท่านั้น จะมีเฉพาะผู้ใช้งานบางกลุ่มที่จะเจอลิงก์ข้อความให้โหลดโปรแกรมนี้ไปทดสอบ ซึ่งผมเพิ่งได้วันนี้เองครับสดๆ ร้อนๆ (ใครที่ได้เป็นคนทดสอบจะขึ้นข้อความแบบนี้)
    By WyVernOrm

Downlaod - http://adf.ly/4QciV

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ไม่ดีมั่งครับ

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 319
    ใช้แล้วเป็นยังไงบ้างครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    สุดยอดเลยค่ะ ขอบคุณมาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    MSN ก็แชทได้ -.-

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    -.- แค่นี้ก้ยังจะใส่เว็บหาตังเนอะ
    ..........................................................................................................................................................

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Blog Entries
    1
    ใช้แค่นี้ก็ดักตังซะและ