ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 13 จากทั้งหมด 31 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 3111213141523 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    พวกที่เล่น 4 ชม. จบนี่สงใสได้รับอรรถรส แย่ๆในเกมไปแน่ๆเลย แบบพวกเดินตะลุยยิงตัวกิกิ้ววว ข้างทางยังกับตัวเองเป็น terminator อะไรเถือกนั้นนั่นแหละ เล่นแบบยากสุดสิครับ นั่นแหละถึงจะเรียกได้ว่าเล่นจบ COD Ghost
    Corei7 4770 Gskill S4 4x2 SSD Sumsung 840Pro 128GB Vga GB770 OC Mainboard Gb Z87-Hd3 650XFX Silver

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมเข้าหน้าพาสเวิดไม่ได้อ่ครับ กรุณารอ... มันรอโหลดนานมาก เน็ตก็ปกติดี

กล่าวขอบคุณ
    625
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    มันส์มากภาคนี้ กิน BF4 ขาดลอย เรื่องกราฟิค ปรับสุดๆ พอๆกับ BF4 เลย

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ขอบใจมาก++++++++++

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมก็เปนครับ -*-

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ใครบอกเล่นจบเเล้ว หา คนที่เล่นจบต้องมี ROUKE FILE ครบหมดสิถึงจะเรียกว่าเล่นจบ ยังหาไม่เจอสักอันเลย โหมดเอเลี่ยนเล่นไม่ได้ ไม่เหมือนภาคก่อนเลยเล่นโหมดซอมบี้ได้ ก็เลยจัดเเท้ เพราะเป้นแฟนตระกูล COD ไม่ใช่เเฟนตระกูล Battlefield เเล้วเสียงปืนเสียงระเบิดในภาคGHOSTS ก็ดีขึ้นเยอะ ไม่ดีก็อย่าบ่นเลย เขาอุตส่าห์ทำให้พวกคุณเล่นเเล้วยังบ่นว่ากาก คนเล่นอะมีความสนุก มัน ฆ่าเวลา ส่วนคนสร้างอะ ได้เงินจากผู้เล่นเนี้ย
    เเถม CALL OF DUTY ผมว่าไม่เเย่หรอก....
    NOTEBOOK LAPTOPS (LENOVO Y410P) CPU : Intel Core i7-4700HQ (2.4 GHz) VGA : nVidia GeForce GT 750M (2 GB GDDR5) RAM : 8GB DDR3 HDD : 1 TB 5400 RPM

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1
    คนเล่นมีหน้าที่วิจารครับผม ส่วนคนสร้างก็มีหน้าที่ทำงานให้ดีกว่าแต่ก่อน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lovetum54 อ่านกระทู้
    คนเล่นมีหน้าที่วิจารครับผม ส่วนคนสร้างก็มีหน้าที่ทำงานให้ดีกว่าแต่ก่อน
    ถูกต้อง ถ้าคนเล่นไม่วิจารแล้ว ใครจะเป้นคนวิจาร

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ขอบคุณท่าน Ramis มากๆครับที่นำสิ่งดีๆมาแบ่งปันกันเสมอ ^^

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สำหรับคนที่เล่นแล้วหลุดแบบผมน่ะครับ ให้ไปโหลด Nvdia Gforce Experience มาลงแล้ว ลงdriver ในหน้าต่างdriver ดูนะครับ รุ้สุกว่าจะชื่อ nvdia 3.3 อะไรสักอย่าง ผมลงแล้วเล่นได้ปกติครับ ขอบคุณมากครับ โหลดไปสองรอบแหนะ ><''

กล่าวขอบคุณ
    90
    ทำไมปรับ texture Quality ไม่ได้หว่า ทำไงครับช่วยบอกที

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    เเรม 4 gb เล่นได้สบายเลยคับ

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สุดยอดดดดดด ขอบคุณมากๆครับ

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    รบกวนนิดนึงครับ คือเวลาอินสตอล มันจะขึ้น black box setup หยุดทำงาน ตลอดเลยครับ
    ลองค้นหาอย่างง่ายใน google ดูแล้ว ปรับ compatibility ดูแล้ว run as admin ดูแล้ว
    ยังไม่ได้เลยครับ รบกวนแนะนำวิธีแก้ปัญหาที ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    จบแล้วครับ มันส์มากขอบคณคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ขอโทษนะครับ เห็นแล้วรบกวนตอบนิดนึงนะครับ อึดอัดใจมาก

อย่างแรกเลยคือ มันปรับภาพ เป็น Extra ไม่ได้ครับ ตรง Advance
    อย่างที่สอง คือ ผมใช้แรม 4 GB ไม่รู้เกี่ยวกับการปรับภาพหรือเปล่า ใครใช้ 4 GB แล้วปรับได้ สุดหมดบอกผมหน่อยครับ

เครื่องผมเล่น BF4 แบบ ปรับ สูงๆ ได้ แทบจะหมด เหลือก็แต่ AA ลื่นมากๆ แต่พอมาเล่น COD Ghost ผมดันกระตุก หน่วง บ้าง ซ้ะอย่างนั้น ไม่รู้เป็นที่อะไรครับ

สุดท้ายผมหวังว่า จะเป็นที่ แคร็กนะครับ

ปล. ผมใช้ Crack fix ram ขอขอบคุณทุกท่านที่ตอบนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 850
    call of duty ghost extension crack ไม่มีรึ

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    สอบถามผู้รู้ ผมโหลดแบบ พาท เดียว 28.5 G เปิดไฟล์ ISO มา ที่เป็นฟอร์เดอร์ มีแค่2 คือ แครก กับ เซตอัพ อย่างนี้ไฟล์สมบูรณ์ป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ใครก็ได้ pm ส่งพาสเวิด มาให้ผมหน่อยครับ ผมรอตั้งแต่เย็นแล้ว ลิ้งพาสเวิดมัน ไม่มีกดข้ามซักทีอ่ะ -.- นึกว่าเว็บมันเป็นอะไรรึป่าว ผมลองเกมอื่นแล้วมันเข้าได้นะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kasidit135 อ่านกระทู้
    ใครก็ได้ pm ส่งพาสเวิด มาให้ผมหน่อยครับ ผมรอตั้งแต่เย็นแล้ว ลิ้งพาสเวิดมัน ไม่มีกดข้ามซักทีอ่ะ -.- นึกว่าเว็บมันเป็นอะไรรึป่าว ผมลองเกมอื่นแล้วมันเข้าได้นะครับ ขอบคุณครับ
    หน้าต่างรัยขึ้นมา ให้กดออกให้หมด แล้วจะกดข้ามไปได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    เกมนี้ต้องลง stem ด้วยป่าวครับทุกท่านที่เล่นจบแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pk_k1@hotmail.com อ่านกระทู้
    สอบถามผู้รู้ ผมโหลดแบบ พาท เดียว 28.5 G เปิดไฟล์ ISO มา ที่เป็นฟอร์เดอร์ มีแค่2 คือ แครก กับ เซตอัพ อย่างนี้ไฟล์สมบูรณ์ป่าวครับ
    สมบูรณ์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vgfgff อ่านกระทู้
    สมบูรณ์ครับ
    ขอบคุณมากครับที่ตอบ ถามอีกอย่างนะครับ ผมลง stem แล้ว แครกแล้ว เวลาคลิกเข้าเกมส์ หน้ต่าง stem มันเด้งขึ้นมา
    เป็นเพราะอะไรทราบป่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้า รอคำตอบอยุู่ครับ

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pk_k1@hotmail.com อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับที่ตอบ ถามอีกอย่างนะครับ ผมลง stem แล้ว แครกแล้ว เวลาคลิกเข้าเกมส์ หน้ต่าง stem มันเด้งขึ้นมา
    เป็นเพราะอะไรทราบป่าวครับ ขอบคุณล่วงหน้า รอคำตอบอยุู่ครับ
    ใช้ crack ของ reloaded ที่ท่าน ramis อัพให้สิครับ

กล่าวขอบคุณ
    61
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vgfgff อ่านกระทู้
    ใช้ crack ของ reloaded ที่ท่าน ramis อัพให้สิครับ
    อ๋อ ใช่ครับ 4 M กว่า ใช่ตัวนั้นแหละครับ

Tags for this Thread