ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    671
    ได้รับคำขอบคุณ: 27

Exclamation มีปัญหากับ IDM ครับ ช่วยผมทีน้ะครับผม

คือ ไม่ว่าผมจะโหลดไฟล์อะไรจากเวปไหนจากเบราเซอร์์ไหน
    มันก็เป็นตามรูปหมดเลยอะครับผม เป็นตลอดเลย เซงมากเลยอะครับ โหลดไฟล์อะไรก็ไม่ได้เลยช่วยทีนะครับ

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KoRnii.FreeDOM อ่านกระทู้
    คือ ไม่ว่าผมจะโหลดไฟล์อะไรจากเวปไหนจากเบราเซอร์์ไหน
    มันก็เป็นตามรูปหมดเลยอะครับผม เป็นตลอดเลย เซงมากเลยอะครับ โหลดไฟล์อะไรก็ไม่ได้เลยช่วยทีนะครับ
    เป็นทุกๆเว็บเลยเหรอครับ เว็บ Mediafire ไรเงี่ยเป็นไหมครับ?
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    671
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    เป็นกับทุกเวป ทุก บราวเซอร์เลยครับ ):

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ลองลบโปรแกรมแล้วรีสตาทเครื่องแล้วลงใหม่คับอาจจะหาย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลบโปรแกรมช่วยดาวโหลดของเครื่องคุณให้หมดครับเพื่อมันจะทับกันลองดูครับ
    หรือไม่ก็อาจจะเป็นไวรัสที่มจาก IE ครับ

แล้วลิ้งนี้โหลดได้มั๊ย http://www.internetdownloadmanager.com/download.html

by www.itplaza.co.th <<< มือถือ,คอม,ฮาร์แวร์,ซอพแวร์ต่างๆเข้ามาศึกษา,ปรึกษากันได้ฟรีๆครับผม

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ active อ่านกระทู้
    ลบโปรแกรมช่วยดาวโหลดของเครื่องคุณให้หมดครับเพื่อมันจะทับกันลองดูครับ
    หรือไม่ก็อาจจะเป็นไวรัสที่มจาก IE ครับ

แล้วลิ้งนี้โหลดได้มั๊ย http://www.internetdownloadmanager.com/download.html

by www.itplaza.co.th <<< มือถือ,คอม,ฮาร์แวร์,ซอพแวร์ต่างๆเข้ามาศึกษา,ปรึกษากันได้ฟรีๆครับผม
    อันนี้ใช้รู้สึกจะไม่ฟรีตลอดชีพนะครับ
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -