ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 20 จากทั้งหมด 46 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 10181920212230 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ESET Smart Security 5 final โหลด ไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Excellent_ อ่านกระทู้
    ESET Smart Security 5 final โหลด ไม่ได้ครับ

โหลดได้ปกติดีครับ เพิ่งถ่ายรูปเสร็จสดๆร้อนๆเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    combofix โหลดไม่ได้แล้วครับ รบกวนหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redfoottttt อ่านกระทู้

โหลดได้ปกติดีครับ เพิ่งถ่ายรูปเสร็จสดๆร้อนๆเลย

กด โหลด แล้ว มัน เด้ง ไปหน้าแรกเลยครับ

สง สัย เป็นที่ เน็ท ละมั้ง

ขอบคุณ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kudo92 อ่านกระทู้
    combofix โหลดไม่ได้แล้วครับ รบกวนหน่อยนะครับ
    แก้ไขลิ้งค์เสร็จเรียบร้อยแล้วนะครับ โหลดคลิกตรงนี้เลยครับ >>> Click me

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Excellent_ อ่านกระทู้
    กด โหลด แล้ว มัน เด้ง ไปหน้าแรกเลยครับ

สง สัย เป็นที่ เน็ท ละมั้ง

ขอบคุณ ครับ
    ลอง คลิ๊กขวาตรงคำว่า Download แล้วก็อปปี้ ลิ้งที่อยู่ แล้วไปวางในช่องใส่ Url อีกทีดูนะครับเผื่อแก้ได้

ถ้ายังไม่ได้ก็ลองลบ History + Cookies ของ บราวเซอร์ออกดูแล้วลองโหลดใหม่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    combofix โหลดได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ แก้ให้เร็วมากเลย

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ขอโปรเเกรมทำเพลง Dubstep Ableton live หน่อยครับ ขอบคุณครับ
    SUCK JKG !!!!

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    ขอรบกวนคุณอีกรอบละกันอิอิ มีโปรแกรมที่อัดภาพและเสียงแบบดีๆไหมอะครับ แต่ไม่ใช่โปรแกรม fraps น่ะครับ(พอดีผมกะจะอัดภาพรายการใน โปรแกรมสไกด์ นะครับตอนคุยกันโปรแกรม Fraps มันอัดไม่ได้T^T)

Stand Up And Scream ((':
    Emo Life GirL (':
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 680
    ขอบคุณมากจ้า
    โหลด Adobe Pr อยุ่ กำลังเรียนตัดต่อวีดิโอพอดี
    CONTINENT OF NINTH SEAL

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ขอบคุณนะครับ^^

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    ขอโปรเเกรมทำเพลง Dubstep Ableton live หน่อยครับ ขอบคุณครับ
    Ableton Live 8 <<< ใช่ตัวนี้ไหมครับ

Password : uploadbyredfoottttt

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jengdexinw อ่านกระทู้
    ขอรบกวนคุณอีกรอบละกันอิอิ มีโปรแกรมที่อัดภาพและเสียงแบบดีๆไหมอะครับ แต่ไม่ใช่โปรแกรม fraps น่ะครับ(พอดีผมกะจะอัดภาพรายการใน โปรแกรมสไกด์ นะครับตอนคุยกันโปรแกรม Fraps มันอัดไม่ได้T^T)
    Camtasia 7 ดูได้ที่ด้านหน้ากระทู้เลยครับ ถ่ายได้แบบ HD คมชัดมากๆแถมมีลูกเล่นต่างๆอีกเยอะเลย แต่ค่อนข้างที่จะใช้ยากกว่า Fraps อยุ่พอควรครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    พี่ครับ โปรแกรม นี้ มัน เปิดไม่ได้ [อยากได้มาก]

AIMP v3.00 Build 976 เป็นโปรแกรมฟังเพลงที่หลายๆ คนหันมาใช้แทนโปรแกรมรุ่นพี่อย่าง Winamp ซึ่งออกแบบมาเพื่อให้เราสามารถสนุกกับการฟังเพลงได้อย่างต่อเนื่องโดยไม่มีสะดุด โปรแกรมเน้นการทำงานที่รวดเร็ว ประหยัดทรัพยกรเครื่องและแรม แถมยังให้เสียงที่คมชัดเทียบเท่าหรือเหนือกว่าโปรแกรมประเภทเดียวกัน

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    คือโปรแกรม Camtasia 7 พออัดเสร็จผมลองกดเล่นแบบไฟล์นามสกุลของโปรแกรมมัน ก็มีเสียงผมและเสียงเพื่อนผมที่คุยกันผ่านสไกด์ แต่พอเลือกเป็นไฟล์ avi เพราะผมจะเอาไปตัดต่อวิดิโอ พอลองกดดูมันมีแค่เสียงผมที่ดังอยู่คนเดียวส่วนเสียงคนอื่นมันเบามากจนแถบไม่ได้ยินอ่าครับ เป็นเพราะอะไรเหรอครับ? รบกวนช่วยตอบอีกหน่อยน่ะครับ^^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redfoottttt อ่านกระทู้
    WinGuard Pro 7.9 <<< อัพเดทล่าสุด 4 มีนาคม 2555 เป็นโปรแกรมฟรีแวร์โหลดมาใช้ฟรีนะครับ
    ขอบคุณครับ แต่พอเราเลือกในส่วนที่เราจะล็อค มันจะถามหาคีย์อะครับ ถ้าไม่มีคีย์มันก็จะล็อคได้แค่ส่วนที่โปรแกรมได้มีมาให้แค่ไม่กี่อย่างอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอคุณครับเยอะมาก

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ leizaa อ่านกระทู้
    พี่ครับ โปรแกรม นี้ มัน เปิดไม่ได้ [อยากได้มาก]

AIMP v3.00 Build 976 เป็นโปรแกรมฟังเพลงที่หลายๆ คนหันมาใช้แทนโปรแกรมรุ่นพี่อย่าง Winamp ซึ่งออกแบบมาเพื่อให้เราสามารถสนุกกับการฟังเพลงได้อย่างต่อเนื่องโดยไม่มีสะดุด โปรแกรมเน้นการทำงานที่รวดเร็ว ประหยัดทรัพยกรเครื่องและแรม แถมยังให้เสียงที่คมชัดเทียบเท่าหรือเหนือกว่าโปรแกรมประเภทเดียวกัน
    เปิดไม่ได้แบบไหนหรอครับ ถ้าหมายึงติดพาวเวอรดล่ะก็เอานี่ครับ

Password : uploadbyredfoottttt

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jengdexinw อ่านกระทู้
    คือโปรแกรม Camtasia 7 พออัดเสร็จผมลองกดเล่นแบบไฟล์นามสกุลของโปรแกรมมัน ก็มีเสียงผมและเสียงเพื่อนผมที่คุยกันผ่านสไกด์ แต่พอเลือกเป็นไฟล์ avi เพราะผมจะเอาไปตัดต่อวิดิโอ พอลองกดดูมันมีแค่เสียงผมที่ดังอยู่คนเดียวส่วนเสียงคนอื่นมันเบามากจนแถบไม่ได้ยินอ่าครับ เป็นเพราะอะไรเหรอครับ? รบกวนช่วยตอบอีกหน่อยน่ะครับ^^
    ตอนให้เลือกระบบการทำงานมันจะมีให้ปรับระดับเสียงนะครับลองปรับเสียงขึ้นดูก่อน

ส่วนวิธีใช้และก็การปรับตั้งค่าต่างๆดูได้ที่เว็บนี้ >>> Click me

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ accuracy อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ แต่พอเราเลือกในส่วนที่เราจะล็อค มันจะถามหาคีย์อะครับ ถ้าไม่มีคีย์มันก็จะล็อคได้แค่ส่วนที่โปรแกรมได้มีมาให้แค่ไม่กี่อย่างอ่ะครับ
    อ้อครับรับทราบแล้ว^^' ไว้ผมจะหาตัว Pro Advanced Edition ให้แล้วกันนะครับ ! !!

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    อยากได้ office 2010 64bit ครับ

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4
    อยากได้ nod32 แบบลิงค์ MF ได้ไหมครับ
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ถ้าเป็นพวกโปรแกรมMS office for mac ไรพวกนี้หาได้ปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,731
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,352
    ขอโปรแกรม Sibelius กับ Synthesia เวอร์ชั่นล่าสุดหน่อยคร้าบบบบ พอดีเรียนดนตรีต้องใช้ ขอบคุณครับ
    "IGNITE THE REVOLUTION"

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ขอบคุณครับ
    Origin : InvisibleHuman l BATTLELOG : InvisibleHuman l Steam : InvisibleHuman

กล่าวขอบคุณ
    522
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ edkub อ่านกระทู้
    อยากได้ office 2010 64bit ครับ
    ครับผมไว้ผมจะหาให้แล้วกันนะครับ แต่หวังว่าคงจะรู้ถึงปัญหาต่างๆและความยุ่งยากที่จะตามมาภายหลังจาก ใช้ แบบ 64bit ดีนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fasslibbell อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นพวกโปรแกรมMS office for mac ไรพวกนี้หาได้ปะครับ
    มีแบบ torrent นะครับโหลดตัวนี้ไปก็ได้ผม Seed อยุครับ >>> Click me

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอโปรแกรม cFosSpeed หน่อยได้หรือป่าวครับ ที่ให้มาผมกดเข้าไปแล้ว
    มันไม่มีให้โหลดอะครับ

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    redfoottttt มีโปรแกรมที่ทำความสะอาดเครื่อง บูท ให้เลยมีไหม? ครับ ^^