ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 84

[Android] Grand Theft Auto 3 [All VGA][Mediafire]

ต้นฉบับของเกมตระกูล Grand Theft Auto (GTA) เวอร์ชันสามมิติที่สร้างชื่อให้ค่าย Rockstar ย่อมหนีไม่พ้น GTA III
    ซึ่งวางขายเมื่อเดือนตุลาคม 2001 (เวอร์ชัน PS2) และกลายเป็นประวัติศาสตร์อีกหน้าหนึ่งของวงการเกม
    ปีนี้ GTA III มีอายุครบสิบปีพอดี ซึ่งต้นสังกัดอย่าง Rockstar Games ก็ฉลองโอกาสพิเศษนี้โดยออกเกมภาคมือถือ
    ชื่อ Grand Theft Auto III: 10 Year Anniversary Edition

วีดีโอตัวอย่าง

ภาพตัวอย่าง

ภาพตัวอย่างจาก
    Samsung Galaxy Gio [Gingerbread]
    ที่ทดลองแล้วสามารถเล่นได้จริง

ลองกับ Galaxy Gio แล้วยังกระตุกเป็นบางฉากนะครับ
    ใครที่สเปคต่ำกว่า ไม่แนะนำให้โหลดไปเล่น แต่ถ้าทนได้ก็ไม่เป็นไร
    ถึงแม้จะมีแบบ HVGA และ QVGA ก็จริง แต่ก็ไม่น่าจะรอดครับ
    เว้นแต่ว่า CPU หรือ GPU ของเครื่องคุณแรงกว่า Galaxy Gio
    แต่มีขนาดหน้าจอเป็น HVGA หรือ QVGA ก็เล่นได้ครับผม
    สำหรับแบบขนาด QVGA หรือ HVGA จะลดคุณภาพฉากพื้นหลัง
    เดิมทีจะตัดเสียงออกด้วย แต่ผมใส่กลับให้แล้ว (จะตัดออกทำไม)

Download

APK File
    ขนาด File 4.74 MB
    Click ที่นี่ [Mediafire]

SD File
    HD VGA (800*480 ขึ้นไป)
    ขนาด File ทั้งหมดรวมกัน 413 MB
    มี Recovery Record 5% ถ้า File เสียสามารถ Repair File ได้เลย
    Part 01 : Part 02 : Part 03

HVGA / QVGA
    ขนาด File ทั้งหมดรวมกัน 395 MB
    มี Recovery Record 5% ถ้า File เสียสามารถ Repair File ได้เลย
    Part 01 : Part 02 : Part 03

How to install

* ลงเกมผ่านตัว APK
    * Extract File จะได้ Folder ที่ชื่อว่า com.rockstar.gta3
    * Copy Folder com.rockstar.gta3 ไปไว้ที่ SD\Android\Data\
    * เข้าเล่นเกม
    * เมื่อเข้าเล่นเกมจะมีหน้าต่างบอกข้อตกลงให้เลือก Accept
    * จะต้องดาวน์โหลดไฟล์เกมอีกทีผ่าน Internet โหลดเสร็จก็เล่นได้เลย
    * แต่ถ้าใครโหลดไม่ได้หรือไม่อยากโหลดอ่านต่อข้างล่าง
    * กดดาวน์โหลดให้เข้าสู่แถบดาวน์โหลดแล้วกดปุ่ม Back บนมือถือ
    * หน้าต่างดาวน์โหลดจะหายไป เหลือแต่โลโก้ของเกม ให้กด Home ออกมา
    * เปิดแถบ Notification จะเห็นว่ามีแจ้งเตือนว่าเกม GTA3 เปิดอยู่
    * ให้เราเข้าเกมผ่านทาง Notification อีกที ก็จะเข้าเกมได้แล้วครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย readingforyourdad : 29th December 2011 เมื่อ 19:41

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    ที่บ้านผมไม่มีWIFIขอลองวิธีนี้หน่อยละกันครับ อยากเล่นมาก

มีเกมส์ nfs shift และ let's golf3 แบบไม่ต้องต่อwifiไหมครับ ผมลองมาหลายตัวแล้วก็ยังไม่ได้ T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sunshinekung : 29th December 2011 เมื่อ 18:09

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    งงครับ Copy Folder asphalt5 ไปไว้ที่ SD\Android\Data\

ผมไม่เห็นมี folder asphalt5 เลยอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เข้าไปแล้วมันเป็นจอดำอ่ะครับ รอยังไงก็ไม่มาเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Sunshinekung อ่านกระทู้
    งงครับ Copy Folder asphalt5 ไปไว้ที่ SD\Android\Data\

ผมไม่เห็นมี folder asphalt5 เลยอะ
    บร๊ะ แก้ข้อความใหม่ พอดีก๊อปฟอร์มมาจากกระทู้เก่า

กล่าวขอบคุณ
    23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stang19612 อ่านกระทู้
    เข้าไปแล้วมันเป็นจอดำอ่ะครับ รอยังไงก็ไม่มาเลย
    กด Home ออกมา แล้วดูที่แถบ Notification ดูครับ จะมีข้อความบอกว่า GTA3 เปิดอยู่ ให้กดที่นั่นเพื่อเข้าเล่นต่อ

I LoVe AMD
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,127
    ใจมากครับ วิธีท่านได้ผล ไม่ต้องต่อไวไฟเล่นได้ลองกะ Wellcom A88 เล่นได้ทำตามวิธีนั้น แลคมากมาย555+ (HVGA) นะเออ แต่galaxy player ทำไม่ได้แหะเกมเด้ง
    [FX 8350 / RAM Team xtreem 2133 4*2/ GTX 680 /ASUS Crosshair V Formula ]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    cooper เล่นได้ไหม
    "แค่มีกางเกงในเปลี่ยนสำหรับวันพรุ่งนี้กับเงินสักเล็กน้อยก็เพียงพอแล้ว"

กล่าวขอบคุณ
    23
    เล่นได้ครับ แต่กระตุกเป็นบางช่วงเหมือนกันนะ

ผู้ก่อการดี
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ของผม samsung galaxy s gt i9000 ทำตามวิธีแล้วยังไม่ได้ มันไม่ขึ้นแถบดาวโหลดให้ T^T

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ห้ามแจกเกม Series GTA นะจ๊ะ

ปล. ล้อเล่น !

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    defy เล่นได้มั้ยครับ ไตเติ้ลมาแต่จอดำเหมือนกันครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Cooper ยืนยันครับเล่นได้ 100% แต่กระตุกเป็นช่วง แต่ผมลองเปลี่ยน Chainfire3D Plugin เป็น QUALCOMM แล้วไม่ค่อยกระตุก ลื่นกว่าเดิม

ไม่รู้เกี่ยวหรือป่าว แต่มันลื่นกว่าจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Blog Entries
    1
    ใช้ a88เล่นครับ android 2.3 คือว่าเข้าไปได้ถึงหน้าจอloadingอะครับทีเ่ป็นรูปคนเยอะๆ ละพอโหลดเส็ดเข้าฉากcgปุ๊ปเด้งเลยครับ แก้ยังไงอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    23
    A88 กับ Defy นี่โหลดแบบ HDVGA กันหรือป่าวครับ ลองโหลดแบบนี้ดู

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Blog Entries
    1
    มะได้เช่นเคยครับ TT ผมคงทำใจละหละครับ -0-

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    htc chacha ก็ได้นะ...แต่กดยากมากมาย... - -"

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ช่วยบอกวิธีลงเกมในandriodได้ปะคับ คือ เพื่งหัดเล่นอะคับ

กล่าวขอบคุณ
    59
    ขอบคุณมากครับ แต่โหลดไม่ได้เลยอ่ะครับอยากลองมากเลย เพราะผมมี Cooper
    ช่วยแก้ไขลิ้งค์ให้หน่อยนะครับ