ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

Exclamation ตามหาชื่อเพลงนี้มานานแสนนาน แต่ไม่รู้เพลงอะไร (กระทู้นี้ 18 +)

คือผมได้หาเพลงไปเรื่อยๆๆอะครับแต่ไปเจอวิดีโอนี้เข้าแล้วผมก็ได้ยินเพลงนี้อะครับ(ก็ดูเนื้อหานิดนึง)ขอบอกไว้ก่อนนะครับว่าเพลงที่เอามาให้หานี้ไม่ได้มีจุดประสงค์ในทางที่ไม่ดีนะครับแค่แบบว่าไปถามเพื่อนมาแล้วก็โดนมาแล้ว 1 คำ ขึ้นต้นด้วย ห
    ก็ถ้าเป็นผู้ที่รู้จักผมก็รบกวนหาให้ทีนะครับคืออยากได้มากๆๆจนต้องเอาโพส์ในเว็ปแห่งนี้เลยอะครับ ขอความกรุณาอย่างสูงครับผม

ใครจะว่าผมยังไงก็ได้นะครับคือผมหมดทางแล้วจริงอะครับเลยต้องมาที่นี้
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย artidinw : 30th December 2011 เมื่อ 19:07
    ขอเป็นผู้ปิดทองหลังพระตลอดไป

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 365

นี่เลยครับ
    Jizz In My Pants

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    on the floor ของ เจ๊ เจโล Jennifer lopez ครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ขอบพระคุณมากกกกกเลยนะครับ ^^ ถ้าไม่มีพวกคุณคงลงแดงตายแน่ๆๆ ไม่ว่านะครับคือว่าไม่เจอจริงๆๆนะครับก็เลยจำเป็นเอาวิดีโอแบบนี้มานะครับ เดวจะลบตัวเวปให้นะครับ
    ขอเป็นผู้ปิดทองหลังพระตลอดไป

กล่าวขอบคุณ
    712
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ฮึ้ยย ฮึ้ยย ฮึ้ยยย ยาวไป! ยาวไป! คืนนี้!!!

55555 น่าสงสารเจ้าของกระทู้ วีดีโออื่นมีเยอะเเยะ

แต่ดันมาใช้อันนี้ กิ้วกิ้วกิ้ว แอร๋ยแอร๋ย

เห้ย เอาออกแล้วหรอ!!!

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 232
    มาไม่ทันวุ้ย=..=