ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    594
    ได้รับคำขอบคุณ: 765

Exclamation ผมลง วินโดว์ใหม่อ่ะครับ เเล้วเกมลง fix ไม่ค่อยได้ กับ patch

ผมจะทำไงดีครับ ผมลง patchedit 2.5 มันไม่เข้าอ่ะครับ ชุด ตราสโมสร ไม่เปลี่ยนเปลี่ยนแต่ แผนการเล่น Fix ก็ ได้บางอัน ใครมีวิธีแก้บ้างครับ เดี่ยวผมจะลองลง เวอร์ชั่นอื่นดูนะครับ
    joker123

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    594
    ได้รับคำขอบคุณ: 765
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigbang410 อ่านกระทู้
    ผมจะทำไงดีครับ ผมลง patchedit 2.5 มันไม่เข้าอ่ะครับ ชุด ตราสโมสร ไม่เปลี่ยนเปลี่ยนแต่ แผนการเล่น Fix ก็ ได้บางอัน ใครมีวิธีแก้บ้างครับ เดี่ยวผมจะลองลง เวอร์ชั่นอื่นดูนะครับ
    ผมลงได้ละครับ ผมลง patch pesedit 1.1 ค่อยมาเปลี่ยน pesedit 2.5

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    1
    เข้าไปใน folder kitserver เปิด manager.exe เลือก PES 2012.exe กด attach น่าจะได้
    ป.ล. ผิดหมวด
    League of Legends[AofZR1]
    ADC/MID/SUP/JG