ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 29

Smile [PC] ALICE : MADNESS RETURNS [REPACK/SKIDRAW/2011/ENG] [MF/PL] 4.7 GB

แก้ไข Crack ให้ใหม่แล้วนะครับ ได้ไม่ได้ยังไงมาโพสบอกกันด้วยนะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GoD`Nelly อ่านกระทู้
    ลงแล้ว win7/64 ยืนยันเล่นได้ 100% แน่นอนครับ ภาพสวยดนตรีเศร้า ใส่หูฟังเล่นได้อารมณ์ทีเดียว

อยากเอารูปมาลงมาก แต่หารูปที่เซฟไว้ไม่เจอ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oOMMAOo อ่านกระทู้
    เล่นได้100%ครับใช้ CRACK SKIDRAW

ถ่ายรูปเกมยังไง ถ่ายไม่เป็นเลยไม่มีรูปมายืนยัน

เอาภาพมายืนยันว่าเล่นได้นะครับ...

SCREEN SHOT

VIDEO

Alice Madness Return เป็นภาคต่อของเกม American McGee's Alice ซึ่งดัดแปลงมาจาก วรรณกรรมเยาวชนเรื่อง Alice"s Adventures in Wonderland

โดยเนื้อเรื่องของ American McGee's Alice จะพูดถึง Alice หลังเหตุการณ์เข้าสู่โลกของ Wonderland เมื่อกลับมาโลกปกติ
    พ่อแม่ของ Alice ถูกไฟครอกตาย ตามด้วยเรื่องราวร้ายๆ อีกสารพัด ซึ่งทำให้ Alice กลายเป็นเด็กสาวที่มีอาการผิดปกติทางจิต และแล้ว เมื่อเธอมั่นใจว่าสาเหตุของเรื่องร้ายเกิด
    จาก Wonderland เธอจึงกลับไปที่นั่นอีกครั้ง

สำหรับ Alice Madness Return
    ความทรงจำอันโหดร้ายของครอบครัวเยังคงตามหลอกหลอน Alice อยู่จนทุกวันนี้ นำพาให้เธอต้องกลับมาที่ Wonderland อีกครั้ง แต่กลับกลายเป็นว่า Wonderland ถูกปีศาจ
    ครอบงำไปเสียแล้ว เธอจึงต้องออกมาต่อสู้เพื่อปกป้อง Wonderland และค้นหาความจริงเกี่ยวกับการตายของพ่อแม่ รวมไปถึงค้นหาใคร หรืออะไร ที่เป็นเบื้องหลังของเหตุการณ์ร้ายทั้งหมดนี้.....

GAME DETAIL

Year: 2011
    Publisher: Electronic Arts
    Developer: Spicy Horse
    Genre: Action
    Type : License
    Language : English
    Language voice : English

System requirements :

OS: Windows 7 SP1, Windows Vista with SP2, Windows XP with SP3
    CPU: Intel Core2 Duo (or equivalent) running at 1.60GHz or greater;
    AMD Athlon X2 (or equivalent) running at 1.60GHz or greater.
    RAM: 2048MB or greaterHDD: 8.5 GB
    GFX: NVIDIA GeForce 7600 256MB or ATI Radeon X1650 256MB or greater
    Direct X: DirectX 9.0c compatible

HOW TO INSTALL :

1. โหลดไฟล์ให้ครบทุก PART
    2. ทำการแตกไฟล์โดยใช้โปรแกรม winRAR
    3. รันไฟล์ setup.exe
    4. Copy ไฟล์ Crack ลงในโฟล์เดอร์ที่ลงเกมส์
    5. Run เกมเล่นได้เลย

UPLOAD BY Tonst
    [ DOWNLOAD ]

[ MEDIAFIRE 190 MB/PART ]

PART01 :: PART02 :: PART03 :: PART04 :: PART05 :: PART06 :: PART07 :: PART08 :: PART09 :: PART10
    PART11 :: PART12 :: PART13 :: PART14 :: PART15 :: PART16 :: PART17 :: PART18 :: PART19 :: PART20
    PART21 :: PART22 :: PART23 :: PART24 :: PART25 :: PART26

โหลดสลับกันได้นะครับ

[ PUTLOCKER 190 MB/PART ]

ลิ้งเสียนะครับ กำลังแก้ไข

[ CRACK ONLY ]
    DOWNLOAD

[ CRACK SKIDRAW ]
    DOWNLOAD

PASSWORD CLICK

ไฟล์เสียกด Alt+R ซ่อมไฟล์ได้นะครับ ใส่ Record กู้ข้อมูลไว้ 5%
    เล่นได้ไม่ได้ยังไง กลับมาโพสบอกด้วยนะครับ .....

UPLOAD BY Tonst

กด เป็นกำลังใจด้วยนะครับ ^^
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tonst : 17th March 2012 เมื่อ 13:17
    เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ...มือใหม่หัดอัพ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ดันให้ครับ ว่างๆจะมารับไป

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ตอนนี้กำลังอัพ เว็บ Putlocker อยู่นะครับ.... สำหรับ ใคร ที่โหลด Mediafire แล้วช้า

[ PUTLOCKER 190 MB/PART ]
    COMING SOON
    เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ...มือใหม่หัดอัพ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอวิธีลงแบบละเอียดด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0

image hosting
    มันขึ้นอย่างนี้อะครับ แล้วไฟล์ก็หายไป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย zazabi37 : 2nd January 2012 เมื่อ 18:49

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

งงครับมันขึ้นแบบนี้ตอนกดเล่นเกมอะ ตอนลงก็เป็นภาษาต่างดาวอีก T^T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pejen123 : 3rd January 2012 เมื่อ 04:07

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zazabi37 อ่านกระทู้

image hosting
    มันขึ้นอย่างนี้อะครับ แล้วไฟล์ก็หายไป

อันนี้ไม่ทราบว่ามันขึ้นตอนช่วงไหนครับ.. ?? แตกไฟล์ หรือตอนเข้าเล่นเกม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zazabi37 อ่านกระทู้
    ขอวิธีลงแบบละเอียดด้วยครับ
    เดี๋ยวเอามาลงให้นะครับ... ^^

กล่าวขอบคุณ
    19
    ลองใช้ Crack อีกตัวนะครับ อันนี้ ==> http://www.mediafire.com/download.php?y9b29vud2ebh3w5

กล่าวขอบคุณ
    0
    ตอนกดตัว setup อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ตอนกดตัว setup อะครับ
    น่าจะเกี่ยวกับเรื่องวินโดว์นะครับ คือผมใช้ win7 ก็ลงได้ปกติดีครับ...เดี๋ยวเอารูปมาลงให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    วิธีลงอย่างละเอียดนะครับ...

1. แตกไฟล์ RAR ให้เรียบร้อย...
    2. ทำตามรูปต่อไปนี้

3.ลง Crack1 หรือ Crack2 ในโฟล์เดอร์ที่ลงเกมส์ไว้ โดยให้ลงทับโฟล์เดอร์ที่มีอยู่เดิม (Replace File)
    4.เข้าเกมจากไอคอนที่หน้าจอ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ยืนยันอีกครั้งนะครับว่าเกมนี้เล่นได้ชัวร์ 100% ใครที่เล่นไม่ได้ให้ลองลง crack ไม่อันที่ 1 ก็อันที่สองนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ตอนนี้เราโหลดอลิสของท่านRAMISอยู่ อีกสองไฟล์เสร็จ
    กับมาโหลดแคร็กของทางนี้ไป เผื่อไว้ แคร๊กลิ้งค์แรกค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เล่นได้แคร๊กได้ ของคุณ แต่ของคุณRAMISโหลดไปลงใช้ไม่ได้ เลยมาโหลดของคุณใหม่
    แล้วก็เดี๋ยวมาบอกนะว่าผ่านตรงได้ร่มไหม เราเจอวิธีแก้บัคร่มล่ะ แต่ว่ายังไปไม่ถึง

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lFRlinnozenture อ่านกระทู้
    เล่นได้แคร๊กได้ ของคุณ แต่ของคุณRAMISโหลดไปลงใช้ไม่ได้ เลยมาโหลดของคุณใหม่
    แล้วก็เดี๋ยวมาบอกนะว่าผ่านตรงได้ร่มไหม เราเจอวิธีแก้บัคร่มล่ะ แต่ว่ายังไปไม่ถึง
    บัคร่มไม่มีครับ เล่นผ่านไปแล้ว..ฉลุยเลยย ^^

กล่าวขอบคุณ
    19
    ไฟล์ไหนเสียแจ้งได้เลยนะครับ...จะมาอัพเพิ่มให้ ^^

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ลงแล้ว win7/64 ยืนยันเล่นได้ 100% แน่นอนครับ ภาพสวยดนตรีเศร้า ใส่หูฟังเล่นได้อารมณ์ทีเดียว

อยากเอารูปมาลงมาก แต่หารูปที่เซฟไว้ไม่เจอ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ขอบคุณคุณ GoD`Nelly ที่มาช่วยยืนยันให้ แต่ถ้ามีรูปด้วยจะดีมากเลยครับ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ไฟล์โดนลบหมดแล้วครับ

อัพให้ใหม่ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oOMMAOo อ่านกระทู้
    ไฟล์โดนลบหมดแล้วครับ

อัพให้ใหม่ได้ไหมครับ
    แนะนำให้โหลด mediafire ไปก่อนนะครับ... เดี๋ยวจะแก้ไข putlocker ให้

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    27
    ไม่มีแล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tonst อ่านกระทู้
    แนะนำให้โหลด mediafire ไปก่อนนะครับ... เดี๋ยวจะแก้ไข putlocker ให้
    ขอบคุณครับ

Tags for this Thread