ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621

ไฟล์พวกนี้คืออะไรหรอครับ

ลบได้ไหมครับ หนักเครื่องมากๆๆ

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    C:\Windows\Temp ลบได้หมดครับ
    C:\Users\ชื่อUser\AppData\Local\Temp ก็ลบได้หมด อันไหนลบไม่ได้ให้กด Skip
    Trying not to feel the same

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    มันอยู่ในโฟรเดอร์ไหนละครับ ใช้ใน ไดร์ C > windows หรือเปล่าครับถ้าใช้อย่าไปลบเลยครับเพราะอาจจะมีปัญหาภายหลังได้
    แล้วถ้าอยู่ที่อื่นลองใช้ สแกนไวรัส สแกนดูก่อนครับว่ามันเป็นไวรัส หรือเปล่าถ้าไม่อยู่ในไฟล์อะไรที่สำคัญๆก็ลงได้ครับ

www.itplaza.co.th <<< มือถือ,คอม,ฮาร์แวร์,ซอพแวร์ต่างๆเข้ามาศึกษา,ปรึกษากันได้ฟรีๆครับผม

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ไฟล์ .temp เป็นไฟล์ขยะครับลบได้เลย ไม่มีผลอะไรใดๆกับเครื่องแน่นอน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    มันขึ้นเป็นรูปกุญแจ แบบนี้ ลบให้ตายก้ไม่ได้หรอกครับ ถ้าไม่ไปหาโหลด unlocker มาลบเอาอะนะ

กล่าวขอบคุณ
    909
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    ลองใช้ disk cleanup ก็ได้คับ เพราะมันก็จะไปลบไฟล์ขยะพวกนี้แหละคับ disk cleanup มีอยู่ในวินโดวอยู่แล้วคับ

รักกัส
    กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    คือ ผมอยากรู้มันมัน เกิด จากอะไร อะครับ ผู้รู้ตอบหน่อย

ขอบคุณเด้อ

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    มันเกิดจากการที่เราเปิดใช้โปรแกรม รึ ว่า เอกสารสักอย่างแล้ว เครื่องมันจะทำการบันทึกสถาณะการเปิดไว้ในรูปแบบของ Themperary File เพื่อช่วยให้การเปิดเอกสาร รึโปรแกรมตัวนั้นในครั้งต่อไปเปิดได้เร็วและง่ายขึ้น มันจะคล้ายๆกับการเซฟพาสเวิร์ดและการจดจำหน้า Favourite ของ IE นั้นล่ะครับ