ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 813

[1 part]Windows 7 ATI Edition 2011 x86/x64 ENG | Final | 3.78 GB

เห็นมีคนถามหากันมาเยอะ เลยลองเอามาแจก หวังว่าคงถูกใจหลายๆคน

Windows 7 ATI Edition 2011 x86/x64 ENG | Final | 3.78 GB
    Best for all ATI users.
    "It will make your Applications and Games runs faster!"
    INFORMATION:
    Minimum System Requirements:
    • 1GB RAM (Recommended 2GB RAM for 64-Bit)
    • 25 GB of HDD space
    • 128 MB Graphics Memory (Capable to run Aero)
    • 17%u2019 inch Monitor (1024 x 768)
    • DVD-ROM or DVD-RAM
    • Pixel Shader 2.0
    • Dual Core Processors with 64 Bit OS Capable
    . Active Internet Connection (For Activation and Updates)
    Platform: Windows
    Compilation Date: 02.01.2011
    Version: Based on Windows 7 Ultimate (Both x86 and x64)
    Category : Operating System

downlaod
    เครดิต : http://www.freeloadza.com
    กรุณาใช้ premium filesonic ในการดาวน์โหลด เนื่องจากไฟล์ใหญ่เกินไป
    โค้ด:
    premium filesonic

Username: Skyline_r34_gtr2002@hotmail.com
    Password: 02061982

Username: serbaumo@hotmail.com
    Password: lakersgo 

Username: pocketqueens518
    Password: blue123
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย infinityteen : 1st January 2012 เมื่อ 03:06 เหตุผล: แก้ไขหัวข้อเพิ่มเติม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ในที่สุด ก็มี Windows สำหรับ ATI แล้ว

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    254
    ไม่มีใครสนใจเลยหรอ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    อยากได้มากมาย รู้สึก Link เดียวกับ Googleเลย เคยพยายามโหลด 3 รอบแล้วครับ จาก True 7 M และใช้พรีเมี่ยมแล้ว แต่เนตบ้านเราก้อดึงความเร็วได้ไม่เท่าไหร่ กว่าจะโหลดเสดปาไป 8 ชม . พอโหลดไปได้ 4 ชม. ทางเวปก้อขึ้น Time out ซะแล้วคับ ถ้าไคโหลดแล้วเป็นแบบผม อย่าพยายามให้เสียเวลาเลยครับ

ท่านใดโหลดได้ รบกวนเอาขึ้น Mediafire จะเป็นขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dunyaluck อ่านกระทู้
    อยากได้มากมาย รู้สึก Link เดียวกับ Googleเลย เคยพยายามโหลด 3 รอบแล้วครับ จาก True 7 M และใช้พรีเมี่ยมแล้ว แต่เนตบ้านเราก้อดึงความเร็วได้ไม่เท่าไหร่ กว่าจะโหลดเสดปาไป 8 ชม . พอโหลดไปได้ 4 ชม. ทางเวปก้อขึ้น Time out ซะแล้วคับ ถ้าไคโหลดแล้วเป็นแบบผม อย่าพยายามให้เสียเวลาเลยครับ

ท่านใดโหลดได้ รบกวนเอาขึ้น Mediafire จะเป็นขอบคุณมากครับ
    ต้องเน็ตแรงนิดนึงค่ะ เพราะไฟล์ใหญ่ กว่าจะเสร็จก็ time out อย่างว่า ใครเน็ตแรงๆก็โหลดไว้หน่อยละกัน ว่างๆจะอัพใหม่ให้

กล่าวขอบคุณ
    254

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ infinityteen อ่านกระทู้
    มีลิ้งค์ Mediafire ซิรับรองสนใจเยอะ....

กล่าวขอบคุณ
    254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 11rd อ่านกระทู้
    มีลิ้งค์ Mediafire ซิรับรองสนใจเยอะ....
    อัพเป็น mediafire ไม่ได้ ลองแล้ว มันบอกว่าไฟล์ใหญ่เกินไป ใครมีวิธีสอนแบ่งไฟล์มั่ง สอนหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ infinityteen อ่านกระทู้
    อัพเป็น mediafire ไม่ได้ ลองแล้ว มันบอกว่าไฟล์ใหญ่เกินไป ใครมีวิธีสอนแบ่งไฟล์มั่ง สอนหน่อย
    ตามcenter ของคนupload ในเว็บนี้ มีเยอะครับ ผมใช้ ตัวเดิมต่อไป 5555

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    cpu intel
    VGA ati
    ลงได้มั้ย

กล่าวขอบคุณ
    254
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zimpoz อ่านกระทู้
    cpu intel
    VGA ati
    ลงได้มั้ย
    ได้..

กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    -0- vip ใช้ไม่ได้ อ่ะ แล้วจะโหลดไง อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    สวยมากจร้าแต่โหลดไม่ได้ง่ะ