ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,172
    น่าจะลง Clip Post คลิปโพส
    ทำตัวให้มีค่า
    ดีกว่าทำหน้าตาให้ดูดี

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 925
    กรุณาย้ายกลับด้วยครับข้อมูลทั้งนั้น

U.S.S
    บนพื้นพสุธา @ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,334
    หลังบ้านตรูนี่หว่า !!!
    Southside Phuket

ชอบเกรียนเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 562
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragonbul อ่านกระทู้
    ดูแล้วอยากเล่นเกม Area 51 เลยจริงๆ นะเนีย
    ผมอยากรู้ว่ามันจะซ่อน ยังไงทั้งคันอะ แล้วคิดดูฐานฐัพ *****โคตใหญ่เลย

จำได้ว่า GTA SA ก็มีไม่ใช่หรอ ตรงทะเล ทราย LV อะ ใช่ป่าวหรือจำผิดไป
    เมื่อกี้ไปเล่นมาละอยู่ที่เมืองที่มีนมีตึกใหญ่ๆด้วยใช้ไหมเจอมาในยูทูปเดี๋ยวไปหาดู
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jokkasa123 : 4th January 2012 เมื่อ 18:20

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thotsawat555 อ่านกระทู้
    ผมจำได้ว่า คนที่ทำงานในArea51เขานั่งเครื่องบินBoeing 737 แบบไม่มีหมายเลขประจำเครื่อง ออกจาก สนามบินแมคคาแรน ในลาส เวกัส เพื่อจะไปทำงาน
    ก่อนจะขึ้นเครื่องจะมีโค๊ดเนมให้พูดถึงจะเขาไปได้ แต่จำไม่ได้แหละว่าโค๊ดเนมอะไร
    Callsign ตอนขาเข้า Area 51 จะกลายเป็น Janet ครับผมเครื่องที่ประจำการรู้สึกจะมี

Boeing 737

Beech 1900C

Beech King Air B200C

สำหรับ Janet นั้นบินไป 5 สถานที่

แถว California
    1.Edwards Air Force Base
    2.Naval Air Weapons Station China Lake

แถว Nevada
    1.Area 51
    2.McCarran International Airport (เป็นฐานหลักของ Janet เลยแหละ)
    3.Tonopah Test Range Airport

ฟังเสียงการติดต่อระหว่าง นักบินของ Janet กับหอ ATC ได้ที่นี่ครับ http://dreamlandresort.com/info/janet_audio.html
    ขอบคุณ Wikipedia มากกั๊บ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LordLuciferZ : 4th January 2012 เมื่อ 18:31

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ชอบอะ หาแนวประวัติศาสตร์ มาให้ด้วย ดิ อยากดู

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3,547
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    กว่าจะดูจบ

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 925
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dragonbul อ่านกระทู้
    ดูแล้วอยากเล่นเกม Area 51 เลยจริงๆ นะเนีย
    ผมอยากรู้ว่ามันจะซ่อน ยังไงทั้งคันอะ แล้วคิดดูฐานฐัพ *****โคตใหญ่เลย

จำได้ว่า GTA SA ก็มีไม่ใช่หรอ ตรงทะเล ทราย LV อะ ใช่ป่าวหรือจำผิดไป
    ใช่คับ 555 แต่มันก็ไม่ใช่อะไรมากหรอกมันแค่เอาไอเดียมาปรุงแต่งคับ

กล่าวขอบคุณ
    998
    ได้รับคำขอบคุณ: 493
    ดูจบสักที ยังกะดูหนังเรื่องหนึ่ง ^^

สงสารบ๊อบ โดนเป็นบุคคลนอกรีต T.T แต่กล้ามากที่ออกมาพูด

เป็นของ...คงโดนไข้โป้งไปละ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ขอบคุณมากขอบคุณมาก