ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4

::+[Club][Tips]Saint Row : The Third รวมพลคนเล่น Saint Row : The Third+::

::+[Club][Tips]Saint Row : The Third รวมพลคนเล่น Saint Row : The Third+::

Saint Row นั้นเป็นเกมแนว Action มุมมองบุคคลที่สามในสไตล์ Open World ที่นำเสนอโลกของอาชญกรรมอันรุนแรงเฉกเช่นเดียวกับ GTA โดย Saint Row นั้นได้ Volition (ผู้ให้กำเนิดซีรี่ย์ Red Faction) มาเป็นผู้พัฒนาตลอดทั้งสามภาค โดยใน Saint Row ภาคนี้นั้นจะมาพร้อมกัยเอ็นจิ้นตัวใหม่ที่ถูกพัฒนาขึ้นจากภาคที่แล้วเป็นอย่างมากรวมไปถึงลูกเล่นใหม่ที่รับประกันความบ้าแบบที่คุณไม่เคยเห็นมาก่อนเลยทีเดียว

Release date World : 9 Nov 2011
    Publisher : THQ
    Developer : Volition
    Genre : Action / OpenWorld / TPS
    Language: English
    Size: 8.5 GB
    Uploaded by : InFiNiTy

-วิธีการเล่น CO-OP Champain ผ่าน Tunngle

*รายชื่อสมาชิก*
    1.catroon2000 ผมเองครับ
    2.Punch10sg
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย catroon2000 : 3rd January 2012 เมื่อ 12:21
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เด็ก Hip
    กล่าวขอบคุณ
    428
    ได้รับคำขอบคุณ: 353
    สนุกดีนะครับเกมนี้ เล่นได้ทั้งวันไม่เบื่อเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    ไล่ DDT คน ไม่เบื่อเลย *-*
    เค้ารักแพรวามากกเลยน๊าาาาาาาา

My  Jessica
    กล่าวขอบคุณ
    41
    4
    .::+[วิธีการเล่น CO-OP Campaign ผ่าน Tunngle]+::.

.::+[โปรแกรมที่จำเป็นต้องมี]+::.

-Tunngle ถ้าใครไม่มีไปโหลดได้ที่ http://downloads.tunngle.biz/softwar...p_v4.3.3.0.exe
    -ตัวเกม Saint Row : The Third ถ้าไม่มีไปโหลดที่ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=32913 ขอบคุณพี่ InFiNiTy

.::+[วิธีการสร้างห้อง]+::.

1)เปิดโปรแกรม Tunngle ล๊อกอินเข้าให้เรียบร้อย
    2)จากนั้นให้พิมพ์ที่ช่อง Network Search ว่า saint ตามรูป

3)จะเจอห้องของ Saint Row : The Third เต็มไปหมด ให้เลือกเข้าห้อง [TH] ครับ

4)เมื่อเข้ามาจะเจอหน้าแบบนี้

5)เข้าเกมแล้วเลือกไปที่ CO-OP Campaign

6)จากนั้นจะเข้ามาหน้านี้ ให้เข้า LAN Game

7)จากนั้นจะมาหน้านี้
    FIND GAME คือ เข้าไปจอยเมที่คนอื่นสร้าง
    NEW GAME คือ เล่น CO-OP Campaign โดยเริ่มเกมใหม่ (ก่อนทำขั้นตอนนี้แนะนำเซฟตัวในเนื้อเรื่องหลักก่อนนะครับ เพื่อป้องกันเซฟหาย)
    LOAD GAME คือ เล่น CO-OP Campaign โดยโหลดเซฟของเรา (ก่อนทำขั้นตอนนี้แนะนำเซฟตัวในเนื้อเรื่องหลักก่อนนะครับ เพื่อป้องกันเซฟหาย)

8)ผมจะอธิบายเมื่อกดเข้าแต่ละเมนูให้ครับ
    8.1.ถ้ากด New Game จะเข้ามาหน้านี้ครับ มันก็เหมือนกับสร้างเกมใหม่น่ะครับ

8.2.ถ้าเข้า Load Game จะเข้ามาหน้านี้ครับ จะเหมือนกับ Load Save ที่จะเล่นครับ

9)ให้เลือกระหว่าง New Game กับ Load Game ถ้าเลือกแล้วมันจะสร้างห้องให้ครับ

.::+[วิธีการจอยห้อง สำหรับคนที่จะจอย]+::.

1)เข้าไปที่ CO-OP Campaign
    2)จะเจอหน้าต่างนี้กด Continue

2)เข้า Find Game จะเจอหน้านี้มันจะหาห้องที่มีคนสร้างอยู่

3)ถ้าเจอจะมีชื่อขึ้นมาให้กดเข้าได้เลย

4)ผู้ที่สร้างห้องจะได้รับข้อความว่าจะอนุญาติให้เราเข้าหรือไม่ถ้าอนุญาติเราก็จะได้เข้าไปเล่นครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย catroon2000 : 3rd January 2012 เมื่อ 12:15

My  Jessica
    กล่าวขอบคุณ
    41
    4
    สมัครสมาชิกเข้า CLUB ได้แล้วครับ

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    3
    เข้าด้วยแล้วกันแต่ผมเล่นใน STEAM นะ เล่นไม่จบซักทีขับเครื่องบินเล่นอยู่นั่นแหละ

http://steamcommunity.com/id/punch10sg
    "Intellectual property infringement is a sin"

My  Jessica
    กล่าวขอบคุณ
    41
    4
    รับสมาชิกนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมมารายงานตัวครับผม Jason Tan ครับ ถ้าพวกคุณมีไมค์ก็จอย TS มาได้ครับ
    I WANT TO PLAY A GAME

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ผมด้วยเน้อ ^_^ Nut_Crazyboy

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    ผมเล่นกับคุณDANTEZEEDZAอยู่เอาไว้แคช

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    เข้าด้วยคนครับ ของผม steam นะครับ http://steamcommunity.com/id/nutwut

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ตั้งคลับทำไมไม่สนับสนุนของแท้หล่ะครับ ?

ใครเล่นแอดมาครับ

http://steamcommunity.com/id/BillGamer/

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ผม DARKNESS555 ครับ

เล่นตอน 1-5 ทุ่ม

เห็มผมจอยเข้าไปรับด้วยนา

TUNNGLe

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    นายไฟล เซฟเกมส์ อยู่ ตรงไหน หงะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    http://www.kingrpg.net
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ระบบเกมต่างๆมันเอามายำได้ลงดีมาก เข้าไปเกรียนแตกแทบทุกวัน
    My name is KINGRPG

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อยู่ด้วยคับ Th3ChiCK เล่นตอนว่างๆคับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผม Flukenamwan นะครับ