ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

เกี่ยวกับเว็บ adf.ly ครับ

คือมันเป็นเว็บไอ้ที่ คลิกแล้วได้ตังอะไรประมาณนี่ใช่ไหม แล้วมันต้องมีบัตรเครดิตหรืออะไรนี่แหละครับ แล้วใช้บัตรอื่นแทนได้ปล่าวครับ
    BEGONE THOTTTTTTTT

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    ใช้บัญชีpaypalในการรับเงิน ส่วนจะสมัครpaypalต้องมีบัตรเครดิตแต่ใช้k-web ของกสิกรก็ได้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Jungrauman :D
    กล่าวขอบคุณ
    157
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,037
    อันนี้ก็ส่งสัยว่ามันได้เยอะได้น้อยเท่าได

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    Blog Entries
    1
    พอๆกับเว็บคลิกอื่นๆครับ = =

//ของผมไม่รู้เกิดอะไรขึ้นนะ คนคลิกน้อยลงกว่าเดิม 80% ในวันเดียว และเรื่อยมา -..- ซึ่งมันผิดปกติ TT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ได้ไม่เยอะหรอก ถ้าลิ้งน้อย ต้องครอบลิ้งให้มันเยอะๆอ่ะ

เมื่อก่อนเคยทำอยู่ แต่ตอนนี้ผมคิดว่า มันน่ารำคาญ ที่ต้องให้คนมานั่งกด เพราะตัวผมเองยังรู้สึกรำคาญ - -* และตังก็ได้ไม่เยอะ เอา Filesonic ให้คนมาโหลดยังได้เร็วกว่าอีก เมื่อก่อนเคยทำทั้ง สองอย่างเลย คือครอบใส่ filesonic ด้วยเลย แต่รู้สึกว่ามันไม่สบายใจสำหรับผมเลยเอาออกดีกว่า ถ้าใครไม่รู้สึกอะไรก็ไม่ได้ว่าอะไรหรอกครับ มันเป็นสิทธิความคิดของแต่ล่ะคน ว่ากันไม่ได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cloudgigvery : 3rd January 2012 เมื่อ 23:10

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ผมเคยเจอคนในบอร์ด jkg เราอ่ะครับ โฆษณาเว็บเพจตัวเอง แล้วยังเสือกครอบไว้เป็น 10 ครอบวนไปวนมาอยุนั่นแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 493
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Dark_Area อ่านกระทู้
    พอๆกับเว็บคลิกอื่นๆครับ = =

//ของผมไม่รู้เกิดอะไรขึ้นนะ คนคลิกน้อยลงกว่าเดิม 80% ในวันเดียว และเรื่อยมา -..- ซึ่งมันผิดปกติ TT
    เป็นเหมือนกันเลยครับ
    จากวันละ 800+ เหลือ 200-300 ภายในวันเดียว แล้วก็เรื่อยมาจนทุกวันนี้
    ไม่มีครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Airborne101st อ่านกระทู้
    ใช้บัญชีpaypalในการรับเงิน ส่วนจะสมัครpaypalต้องมีบัตรเครดิตแต่ใช้k-web ของกสิกรก็ได้
    งงครับ คือยังไง

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ขอดันอีกทีครับ กำลัง งงอยู่

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    งงครับ คือยังไง

พูดง่ายๆ ก็คือ เราจะใช้บัญชีออนไลน์ ที่เรียกว่า paypal ในการรับเงินครับ (หาใน google ก็ได้)

เวลากรอกการสมัครใน paypal ต้องอายุมากกว่า 18 ปีครับ (หรือ 20 หรือ 25 ไม่แน่ใจ)

จากนั้นเราต้องยืนยันบัญชีออนไลน์ของเราครับ (ของผมเลือกโดยการใช้ธนาคารกรุงเทพ : paypal โอนเงินไปที่บัญชีธนาคารของเรา แล้วให้เรานำตัวเลขที่โอนไปมากรอกเพื่อยืนยัน)

*ทำไมต้องยืนยัน > เพราะ หากต้องการบัญชี paypal ในการซื้อของ หรืออะไรก็ตาม (รวมไปถึงโอนเงินเข้าบัญชีธนาคาร) ต้องยืนยันก่อนทั้งนั้นครับ
    *เวลาสมัคร ใช้ชื่อให้ตรงกับบัญชีธนาคารด้วย เดี๋ยวจะลำบาก มันไม่ใช่การสมัครเกมหรือเว็บบอร์ด = = (เคยมาแล้ว เสียเงินฟรี 10 เหรียญ..โอนไม่ได้ ใช้เงินไม่ได้)

คร่าวๆครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Farclown อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนกันเลยครับ
    จากวันละ 800+ เหลือ 200-300 ภายในวันเดียว แล้วก็เรื่อยมาจนทุกวันนี้
    จากวันละ800 200 300 คืออาไรอะ
    800บาท
    หรือ
    800คลิก คับ -*-
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012