ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ส่วนตัว ไม่ได้เกลียดหรืออคติทอมหรอก แค่ไม่ชอบอย่างเดียวคือ ผุ้หญิงมันหายากขึ้นทุกวันอยู่แล้ว ยังจะมีทอมมาแย่งผุ้หญิงอีก จะบ้า

ผมก็มีเพื่อนผุ้หญิงแหละ จีบเขาอยู่ แต่ก็ดั๊นนมีทอมอยู่กลุ่มเดียวกับเพื่อนผม ผมไม่ถามนะ ผมดูอะ รู้เลย จีบแน่ๆ เหอะ

เอาว่ะ !! ชีวิตคือความเสี่ยง ทำให้เต็มที่ ทำให้ดีที่สุดก็พอแล้ว!!!

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อาเบะตุ๋ยก็เป็นหญิงเเล้ว !

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 18&Life อ่านกระทู้
    ผมเกรียดทรงผมพวกทอมมากกว่า - -
    อันนี้โคตรเห็นด้วยเลยครับ = =
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ผมก็เกลียด เกลียดมันชอบสำแดงออกในทางที่ศักรินหน่ายจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628
    ทอมหรอ หมั้นไสเหมือนกัน น่ะ ไม่ค่อยชอบเท่าไร

ท่าทอมหน้าตาดีๆ หนิจะไม่ว่าเลย น่ะ

แต่ทอมพวก ม.ต้นหรือไรนี้ดิ

****งงงอ้วนก็อ้วน อะไรก็ไม่รู้ มาจีบเพื่อนผม หมั้นไสน่ะ แต่ไม่ได้เกลียด อ่อและก็ไม่ชอบเฉยๆ

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    เห็นเข้าเซเว่น คิดว่าไปซื้อถุงยางที่ไหนได้ " ผ้าอนามัย "

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zean_Neo อ่านกระทู้
    เห็นเข้าเซเว่น คิดว่าไปซื้อถุงยางที่ไหนได้ " ผ้าอนามัย "
    ก็มันมีแต่นิ้วอ่ะ 5555+
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,159
    แต่ทอมมันก็ น่า... ไปอีกอย่างนึงนะเอออออ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    เขา ก็ คน เรา ก็คน

ในสังคมมีคิด อยู่ได้ 2 ทาง

แง่ ดี และ แง่ ร้าย เสมอ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    จริงนะ ไม่ชอบที่มันห้าวอะ ไม่ชอบเลยเป็น ญ แล้วมาห้าวใส่ทำเก่งทำเท่

แต่ถ้าตุ้ดกระเทยพอทนนะ ถ้าเป็นกระเทยดีๆอะแบบใจดี เล่นด้วยได้อะไรได้

แต่ถ้ากระเทย11รด ก็ไม่ชอบเหมือนกัน แต่ทอมอะถ้าจะดีมันหายากมากเลย

เจอแต่ทอมห้าวๆใส่ คิดว่าจะเป็นทอมแล้วต้องห้าวอย่างเดียวหรือไง ไม่เข้าใจเลย

ทอมอะไม่ต้องห้าวก็ได้ แค่แต่งตัว ช แล้วก็ทำตัวเป็น ช แล้วท่าทาง ชายๆ แล้วพูดจาครับ ฮะ หรืออะไรก็ได้แค่นี้ก็ทอมแล้ว

มาห้าวๆเก้งๆใส่จะทืบให้ ไม่ชอบเลยจริงๆ><

ยืมเพศคนอื่นมาใช้หัดให้เกียรติเพศเขาบ้างไม่ใช่เอาเพศเขาไปทำเสียๆหายๆ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,159
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Type-7442 อ่านกระทู้
    เมื่อก่อนผมโคตรเกลียดทอมเลย

ผมยอมรับเลย ผมไม่ได้เกลียดทอมเพราะ มันแย่งผู้หญิงนะึครับ ไม่ใ่ช่เลย
    แต่ผมไม่ชอบพวก**** คือ เป็นผู้หญิง อย่า้เห่อมาเป็นผู้ชายได้มั้ยวะ ? ยังไงพวกมิงก็อ่อนแอ เพราะพวกมิงคือ ญ ! ปกป้องแฟนมิงไม่ได้หรอกถ้าเิกิดไรขึ้นจริงๆ
    แล้วทำตัวห้าวไงครับส่วนใหญ่ พยายามทำตัวเหมือนผู้ชาย มาจงมาจีบสาวคิดว่าเท่ คิดว่าข้าคือชายสุดเฟี้ยวเงาะ

ตอนนั้นผมขึ้นรถเมของผมปรกติ แฟนมันขึ้นรถเมพร้อมผม ซึ่งผมคิดเรื่องอื่นอยู่ ไม่ได้สนแฟน****ด้วยซ้ำ แฟนมันก็หน้าตาไม่ได้สวยอะไรเลย
    ัมันเอามือมาคั่นระหว่างกลางครับ ทำเบียดๆผมออกไป ผมก็งงๆ - -a เหอๆ ไม่ชอบเลยว่ะ น่าสมเพช

ลึกๆพวกมิงก็คือ ญ ลองเจอท่อนเอ็นเปลี่ยนคนดิ กลับเป็นหญิงหมด ทอมเท่ๆ ได้ข่าวท้องป่องหลายคนละนิ
    นิ้วมือมันเย็นว่ะ สู้ท่อนเอ็นอุ่นๆไม่ได้หรอก ขี้กาก พวกนี้****น่าจับไปให้ วินมอไซ รุมโทรม เอาให้หายทอมไปเลย
    เวลาพวกมิงอยู่ด้วยันสองคน ไงๆมิงก็ ญ กับ ญ ก็ได้แค่ ฉิ่งฉาบทัวร์

.. แต่ตอนนี้ ผมเฉยๆ คือเฉยๆนะ ไม่อะไรแล้ว เค้าก็ึคนเหมือนกัน เค้าเป็นคนดีในสังคมก็โอเคครับ

จขกท . โหดอะ ถึงกับต้องเปรียบเทียบ ท่อนเอ็น กับ นิ้ว เลยอะ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ก็ไม่ได้เกลียดเป็นการส่วนตัวนะครับ เพราะเพื่อนเป็นทอมก็มี

แต่ไม่ชอบพวกที่
    "ทำเป็นผู้ชาย" เดินกร่าง กางแขนกางขา ยักไหล่ ทำหน้าหยิ่งๆ ทำปากเม้มๆ (พอจะนึกออกมั๊ย - -a)

คิดว่าเท่เหรอครับ GUโคตรอยากถีบเลยครับ(ขออภัยที่ไม่สุภาพ)

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ผมก็เกลียดทอมครับ เกลียดโคตรๆจนอธิบายออกมาเป็นคำพูดได้ไม่หมด

เกลียดทอมโว้ยยยย !!

อยากให้พวกมันหายไปจากโลกนี้ให้หมดเลยยย !!

✦ CIRI ✦
    กล่าวขอบคุณ
    166
    ได้รับคำขอบคุณ: 769
    ผมก็เกลียดเหมือนกัน ทำตัวแอ็ก คิดว่าเท่ให้สาวดู ๆ เห้อ เซ็งเป็ด

เป็นผมจะลากจับทอมขึ้นเตียงเลย !!
    .:: I5-3570 P8Z77-V LX G.Skill Sniper 8 Gb Gigabyte GTX960 XFX Pro 650w ::.

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    จับทำเมีย จบๆ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    ผมเคยคนนึง รุกผมก่อนเลยก็ตกใจอยู่เหมือนกันแต่ช่วงนั้นกำลัง!!เลยจัดไปดอกนึง
    เลยทำให้รู้ว่า
    "*****โครตฟิตอะ"

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ส่วนเกิน...มักเดินลำพัง
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    แสดง ว่า มี ปม 5555+

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Wanderer
    กล่าวขอบคุณ
    3,481
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,371
    ผมก็เฉยๆ นะ เพราะเห็นบ่อยเเล้ว เพื่อนผมเอง แหละ มีสัก 2-3 คู่นี้แหละครับ ไม่ได้ไปซีเรียล อะไรมาก ก็ปล่อยเค้าไป เดี๋ยวโตก็คิดได้เองแหละครับ ต้องทำใจครับ โลกนี้มันมีหลายเพศ ชาย,หญิง,กระเทย,ทอม,เกย์ และเราก็ยังไม่รู้อนาคตอาจจะมีเพิ่มมาอีก 555+ ทำใจครับ อยู่เฉยๆ ดีกว่า

ปล.ผมลองไปถามความคิดเห็นมาละ ว่าทำไมถึงชอบทอม เพื่อนผู้หญิงผมบอก "เพราะว่าเราอกหักมาจากผู้ชายที่เลวๆ " และตอนคำว่าเลวๆ นี้แหละทำเอาผมสะดุ้งเพราะเพื่อนผมมันพูดเเละมองมาทางกลุ่มผู้ชายในห้องที่มีแค่3คนรวมผม Oh!! shit และผมเกี่ยวไรด้วยเนี่ย ซวยเลย เจอด่าเลว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nut_crazyboy : 3rd January 2012 เมื่อ 10:55

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    851
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    นิ้วเย็นๆหรือจะสู้เอ็นอุ่นๆ
    .::: MSIGE60i7 :::.

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    อ้าวว แบบนี้ก็สวยดิ!... ทอมเป็นแค่อาการช่วงหนึ่งเท่านั้น สุดท้ายแล้วก็เป็นผู้หญิงอยู่ดี

ทอมก็เพศหญิงหรือใครมันจะเถียงว่ามันคือเพศทอม!... รู้ทั้งรู้กันอยู่ ทอมสักวันก็แต่งงานมีลูกมีเต้า มันก็ไม่แปลก

บางคนยังมีอคติกับคนอื่น กระเทยตุ๊ดแต๋วล่าสุดก็มีเมียเมื่อโตขึ้นเป็นผู้ใหญ่่ หรือไม่เคยมีเพื่อน!ที่เป็นเพศทอมห๊ะ!

ของแบบนี้เขาเรียกกันว่าวัฒนธรรมเว้ยเห้ย คนเหมือนกันแหละเว้ย!!

ของแบบนี้เขาต้องรู้จักลดความคิดเห็นของตัวเอง มองคนอยู่เพียงด้านเดียวลงไป แค่นี้ก็จะใช้ชีวิตอยู่ในสังคมได้

อยากให้ไล่เพศที่มันแตกน่ออกมาไหมละ *****งเยอะ แต่ก็รู้ธรรมชาติมีแค่ชายหญิง เอาอะไรมาก

เออแล้วอีกอย่าง ในคลิป18+พวกที่มีสองเพศในคนเดียวกัน พวกเองชอบกันไหมละห๊ะ

ทอมอยู่ในช่วงภาวะจิตใจสับสน ก็เหมือนที่คุณเรียกว่าเบี่ยงเบนทางเพศนั้นแหละ เขาเกิดมามีกรรมเป็นเผาผัน กรรมใครกรรมมัน!
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ciaza อ่านกระทู้
    Tom คือ ไอตัวที่ไล่จับ Jerrry ปะ

ล้อเล่นๆครับ
    ทอมส่วนใหญ่เกิดจาก การโดนอกหักของผู้ชาย แล้วมีความคิดว่าไม่อยากให้เกิดขึ้นกับผู้หญิงคนอื่นๆที่เป็นเพื่อนรักด้วย
    หลังจากนั้นมาทอมเลยไม่ค่อยไว้ใจพวกผู้ชาย ครับ ผมเคยมีเพื่อนเป็นทอมแหละ แต่ไม่ได้ร้ายขนาดนั้น มันก็คนนะครับ

คนใกล้ตัวผม**** จบทอมหักอก เขาเลยเป็นทอมเองเลย

ผมไม่ชอบทอมตรงที่****ห้าว คิดว่าเท่
    ในรร. ****มี ทอมแคระ ด้วย เป็นญาติกับ ทอมครูซมั้ง เห็นแล้วหมั่นไส้ ตัวเตี้ยๆเดินห้าวๆ

ทอมหล่อๆดีๆ ก็ปล่อยไป
    ทอมแย่ๆนี้สิ เห็นแล้วไม่ไหวเลย แบบมันอุบาทมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aunatix : 3rd January 2012 เมื่อ 13:47

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    โคตรจะเห็นด้วยเลยครับ ผมแม้งชอบโดนทอมมองหน้าแม้งมองแบบ เหอๆ อะโคตรมั่นใส้เลยถ้าแม้งไม่ใช่พูดหญิงนี้ทืบไปแล้วววว ชอบทำเป็นห้าวไงตบจับกดแม้งจะเป็นไง

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้
    คนใกล้ตัวผม**** จบทอมหักอก เขาเลยเป็นทอมเองเลย

ผมไม่ชอบทอมตรงที่****ห้าว คิดว่าเท่
    ในรร. ****มี ทอมแคระ ด้วย เป็นญาติกับ ทอมครูซมั้ง เห็นแล้วหมั่นไส้ ตัวเตี้ยๆเดินห้าวๆ

ทอมหล่อๆดีๆ ก็ปล่อยไป
    ทอมแย่ๆนี้สิ เห็นแล้วไม่ไหวเลย แบบมันอุบาทมาก
    พวกที่ไม่ชอบทอม เกลียดเพศ ทางเลือกอื่น ๆก็คงเป็นแค่ตอนเรียน มัถยมนั้นแหละครับ เพราะสังคมยังแคบ อะไรก็แคบ เลยพอเจอเยอะๆ แล้วมันขัดๆ ตา ซึ่งสมัยนั้นผมก็เห็นเพื่อนๆ บ่นเรื่องทอมกันบ่อย ๆ แต่จะแคร์ทำไม คนละส่วนกันอยู่แล้ว แต่ พอขึ้นมาเรียนมหาลัย สังคมมันเปิด มันกว้างครับ ใครก็ต้องเดินตามทางของตัวเองไม่มีเวลามา เกลียดกันหรอก เพราะ มัวแต่มา หมั่นใส้เขา เอาเวลาไป ล่าสาว เที่ยวกลางคืน เล่นดนตรี เล่นกีฬา เล่าเรียน เวลาก็ไม่พอแล้วครับ บ อย่าลืม ทอมก็คือผู้หญิงครับ .. เห็นเพื่อนๆ รุ่นผม ตอนขึ้นมาเรียน มหาลัย จากเป็นทอมๆ หล่อๆ ห้าวเป้ง พอมาอยู่ มหาลัย ผู้ชาย หล่อๆ รวยๆ เยอะไง สักพัก เปลี่ยนเป็นหญิงไปเอง ง เพราะสมัยมัธยม ผู้ชายก็ยัง ดำๆ เกรียน ๆ ขอเงินพ่อแม่ ขับมอไซค์ กันอยู่เลย
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ทอมอะผมไม่ว่าหรอกนะแต่อย่าทำตัวแบบว่า "หาเรื่อง" ทำเก่า ผมเจอมาเยอะ ผมอายุ 14 ก็เหอะแต่ตัวใหญ่สูงพอผมมองหน้ามันก็จะแบบว่าหลบหน้า
    ทั้งๆที่มองหน้าเราก่อน แต่ทอมบางคนดีนะึครับ เขาพูด ครับ อะไรแบบนี้เวลาเราไปซื้อของร้านเขาบางที่ก็แบบไม่อยากจะบริการ "ผมก็เลยเดินออกร้าน"

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    เกลียดเหมือนกันนะครับ ลามไปถึงผู้หญิง เราเป็นชาย ด่าขึ้น***กูกับมันแค่ครั้งเดียว ขอเลิก แต่พอไปคบกับทอม เขาตบ เขาตี เขาเตะ ****ไม่ยอมเลิก จริงๆเเล้วผู้หญิงต่างหากครับ ที่คิดไม่เป็น

แต่ สุดท้าย ผมก็ได้ทอมเป็น ภรรยา เหมือนเดิมเเหละ ครับ ผลผลิต ดูได้จาก Avatar ผมครับ น่ารักมั้ย

41. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: