ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ก็อย่างว่า ทอมมีหลายประเภท แต่ส่วนตัวผมไม่เกลียดนะ เพราะผมก็คบทอมอยู่
    ก็น่ารักนะครับโดยเฉพาะเวลาหึงนี่สุดๆ(จะกระทืบตูให้ตาย)
    ผมโชคดีที่เจอทอมดีๆแต่ถ้าทอมห้าวๆกร่างๆก็ไม่ชอบเหมือนกัน

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    Blog Entries
    1
    ผู้ชายเกลียดทอมผู้หญิงก็เกลียดเกย์เหมือนกันครับ เขาคิดแบบเดียวกันแหละ เป็นผู้ชายเจือกจะมาเห่อเป็นผู้หญิง 555+

ในโลกนี้เราเกิดมาเลือกเพศไมไ่ด้แต่จิตใจของคนเรานั่นแหละครับที่คิดจะยอมรับหรือไม่ว่าคุณจะต้ออยู่เป็นเพศนี้ ทำให้เกิดการแหกกฎออกมาเป็นเพศอื่นครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมก็เกลียดครับมันชอบแอ๊คกันนึกว่าตนเจ๋ง ไอ้ทอมที่ ร.ร. ตัดผมทรงผู้ชายยเท่ๆตั้งๆ อยากถามมันว่าตัดทรงอะไรจะได้ไปตัดมั้ง^^

Nakhonratchasima,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    เอาจริงๆนะ เราก็เป็นทอมแต่ก็มีแฟนเป็นผู้ชายอะ คือว่า เขามาชอบเราก็คบไม่ได้อะไร ก็รักกันดี เลิกกันดี แต่ใจเราก็ชอบ ผญ เราจำได้ว่า จขกท.เข้าไปกดขอบคุรในกระทู้เราด้วย
    ไม่รู้บอกความจริงไปจะเอาขอบคุณออกรึเปล่า??

แต่เราก็ไม่เชิงว่า จะเคยอะไรกับแฟนแบบนั้นนะ แต่ก็พอรู้ว่า ผู้ชายเกลียดทอมน่ะ แต่ไม่รู้สินะ แล้วแต่เหตุผลและความรู้สึกของคนเรามากกว่า
    ส่วนตัวเรา เราจะไม่เถียงว่า ทำไมถึงเป็นแบบนี้ ต่อให้มีคนมาประจานว่า การเป็นทอม ทำให้โลกมันรกขึ้นหรอกนะ เพราะเราก็รู้ตัวเองดีอะ เราบอกตรงๆว่า ไม่เคยทำให้ใครเดือดร้อน
    และเราก็มีเพื่อนผู้ชายดีๆหลายคน(ไม่ได้ว่าใครนะ)และที่สำคัญคือ เราเข้าใจว่า พวกชอบก็มี ไม่ชอบก็มี และพวกทอมกร้างก็มีเยอะ แต่หนึ่งในนั้นไม่ใช่เราแน่ๆ เพราะเรารู้ว่า เราไม่ได้แน่อะไร
    หรือเก่งกว่าใครอะ ไม่ได้คิดว่า จีบผู้หญิงเท่ เราเรียนจิตวิทยา ยังแอบรู้สึกตอนที่บทเรียนบอกว่า เป็นพวกผิดเพศ คือ ที่พยายามจะบอกเราไม่รู้นะว่า จะไปกระทบหูครแล้วเกิดปรี๊ดรึเปล่า
    และที่มาพูดก็เพระาว่า อ่านแล้วก็รู้สึกแย่นิดนึงนะ แต่ยอมรับว่า จริง แต่พฤติกรรมบางอย่าง อาจจะไม่ใช่กับทุกคน เหตุผลที่มาพูดก็คือ ให้มองหลายๆแง่ จริงอยู่ที่ เกย์หรือกระเทยอาจจะดีกว่า
    เพราะมันดูไม่มีอะไรที่น่าเกลียดมากเท่ากับทอม เพราะทอมนิสัยหวงก้างเก๊กแมน แอ๊บนิสัยดีอะ มีเยอะ เรารู้ แต่ที่อยากบอกจริงๆคือ อย่าเหมารวมว่า เป็นแบบนี้ดีไม่ดีนะค่ะ เข้าใจความหมั่นไส้
    เราเองก็อิจฉา ผช หล่อ ที่มีแฟนสวยเหมือนกัน เรื่องของความรู้สึกแล้วก็ใจคนน่ะ บังคับกันไม่ได้จริงๆ ถ้าคุรบอกว่า เป็นคนดีในสังคมก็พอ อันนี้คือ เหมารวมทุกคนนั้นแหละค่ะ

ปล.จะว่า จะด่า ก็ไม่เป็นไรหรอกนะ เพราะนั้นสิทธิของคุณ แต่ขอแค่อย่างเดียว ก่อนจะว่าจะด่าช่วยคิดก่อนว่า เขาไปทำอะไรให้คุณเจ็บช้ำรึเปล่า??
    จะไงก็ช่าง การจะนึกหมั่นไส้หรืออิจฉาหรือแม้กระทั่งจะเกลียดใครก็ตาม ขอให้นึกถึงใจเข้าใส่ใจเรา นึกถึงตัวคุณเองด้วย
    (จะคิดว่า เราเข้าข้างหรือะไรก็ช่างเถอะค่ะ อย่างน้อยเราก็เป็นเพื่อนมนุษย์เหมือนคุณ..)

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ IMPAT อ่านกระทู้
    เอาจริงๆนะ เราก็เป็นทอมแต่ก็มีแฟนเป็นผู้ชายอะ คือว่า เขามาชอบเราก็คบไม่ได้อะไร ก็รักกันดี เลิกกันดี แต่ใจเราก็ชอบ ผญ เราจำได้ว่า จขกท.เข้าไปกดขอบคุรในกระทู้เราด้วย
    ไม่รู้บอกความจริงไปจะเอาขอบคุณออกรึเปล่า??

แต่เราก็ไม่เชิงว่า จะเคยอะไรกับแฟนแบบนั้นนะ แต่ก็พอรู้ว่า ผู้ชายเกลียดทอมน่ะ แต่ไม่รู้สินะ แล้วแต่เหตุผลและความรู้สึกของคนเรามากกว่า
    ส่วนตัวเรา เราจะไม่เถียงว่า ทำไมถึงเป็นแบบนี้ ต่อให้มีคนมาประจานว่า การเป็นทอม ทำให้โลกมันรกขึ้นหรอกนะ เพราะเราก็รู้ตัวเองดีอะ เราบอกตรงๆว่า ไม่เคยทำให้ใครเดือดร้อน
    และเราก็มีเพื่อนผู้ชายดีๆหลายคน(ไม่ได้ว่าใครนะ)และที่สำคัญคือ เราเข้าใจว่า พวกชอบก็มี ไม่ชอบก็มี และพวกทอมกร้างก็มีเยอะ แต่หนึ่งในนั้นไม่ใช่เราแน่ๆ เพราะเรารู้ว่า เราไม่ได้แน่อะไร
    หรือเก่งกว่าใครอะ ไม่ได้คิดว่า จีบผู้หญิงเท่ เราเรียนจิตวิทยา ยังแอบรู้สึกตอนที่บทเรียนบอกว่า เป็นพวกผิดเพศ คือ ที่พยายามจะบอกเราไม่รู้นะว่า จะไปกระทบหูครแล้วเกิดปรี๊ดรึเปล่า
    และที่มาพูดก็เพระาว่า อ่านแล้วก็รู้สึกแย่นิดนึงนะ แต่ยอมรับว่า จริง แต่พฤติกรรมบางอย่าง อาจจะไม่ใช่กับทุกคน เหตุผลที่มาพูดก็คือ ให้มองหลายๆแง่ จริงอยู่ที่ เกย์หรือกระเทยอาจจะดีกว่า
    เพราะมันดูไม่มีอะไรที่น่าเกลียดมากเท่ากับทอม เพราะทอมนิสัยหวงก้างเก๊กแมน แอ๊บนิสัยดีอะ มีเยอะ เรารู้ แต่ที่อยากบอกจริงๆคือ อย่าเหมารวมว่า เป็นแบบนี้ดีไม่ดีนะค่ะ เข้าใจความหมั่นไส้
    เราเองก็อิจฉา ผช หล่อ ที่มีแฟนสวยเหมือนกัน เรื่องของความรู้สึกแล้วก็ใจคนน่ะ บังคับกันไม่ได้จริงๆ ถ้าคุรบอกว่า เป็นคนดีในสังคมก็พอ อันนี้คือ เหมารวมทุกคนนั้นแหละค่ะ

ปล.จะว่า จะด่า ก็ไม่เป็นไรหรอกนะ เพราะนั้นสิทธิของคุณ แต่ขอแค่อย่างเดียว ก่อนจะว่าจะด่าช่วยคิดก่อนว่า เขาไปทำอะไรให้คุณเจ็บช้ำรึเปล่า??
    จะไงก็ช่าง การจะนึกหมั่นไส้หรืออิจฉาหรือแม้กระทั่งจะเกลียดใครก็ตาม ขอให้นึกถึงใจเข้าใส่ใจเรา นึกถึงตัวคุณเองด้วย
    (จะคิดว่า เราเข้าข้างหรือะไรก็ช่างเถอะค่ะ อย่างน้อยเราก็เป็นเพื่อนมนุษย์เหมือนคุณ..)
    เป็นทอมที่ภายใน ที่จิตใจไม่มีใครเกลียดหรอกครับพี่
    แต่เป็นที่ภายนอกสิ ทำผม แต่งตัว เดิน ท่าทาง ถ้ามันเกินไปอะครับ เช่นเดินกวนๆ ท่าทาง แอ๊คๆ ทำผมเหมือนด้วง นี้มันถึงทำให้ถูกคนไม่ชอบ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ offerre อ่านกระทู้
    จริงนะ ไม่ชอบที่มันห้าวอะ ไม่ชอบเลยเป็น ญ แล้วมาห้าวใส่ทำเก่งทำเท่

แต่ถ้าตุ้ดกระเทยพอทนนะ ถ้าเป็นกระเทยดีๆอะแบบใจดี เล่นด้วยได้อะไรได้

แต่ถ้ากระเทย11รด ก็ไม่ชอบเหมือนกัน แต่ทอมอะถ้าจะดีมันหายากมากเลย

เจอแต่ทอมห้าวๆใส่ คิดว่าจะเป็นทอมแล้วต้องห้าวอย่างเดียวหรือไง ไม่เข้าใจเลย

ทอมอะไม่ต้องห้าวก็ได้ แค่แต่งตัว ช แล้วก็ทำตัวเป็น ช แล้วท่าทาง ชายๆ แล้วพูดจาครับ ฮะ หรืออะไรก็ได้แค่นี้ก็ทอมแล้ว

มาห้าวๆเก้งๆใส่จะทืบให้ ไม่ชอบเลยจริงๆ><

ยืมเพศคนอื่นมาใช้หัดให้เกียรติเพศเขาบ้างไม่ใช่เอาเพศเขาไปทำเสียๆหายๆ
    โดน!!!

! ~ • < a:aๅe CLUB> • ~ !
    กล่าวขอบคุณ
    1,081
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    ผมไม่ได้เกลียดทอมนะ แต่ผมแค่ไม่ชอบเฉยๆ ทำเป็นแอ๊ก มามองหน้า พอมองกลับก็หันหน้าหนี

ปล.แล้วทำไม ญ เดี๋ยวนี้หันไปชอบทอมกันหมดว่ะ!!

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ถ้าเป้นทอมนิสัยดี นี่ไม่ว่าเลยนะ เเต่เป้นทอม ห่าว อ่ะ เเบบกวนส้น หาเรื่อง ไรงี้ พอเอาเข้าจริงละก็ เกลียดมากพวกเเบบนี้
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ผมก็ำไม่คอยชอบเหมือนกัน ดันมีเพื่อนเป็นทอม รู้จักกันตั้งแต่เด็กงะ จบ ม.3 ซะงั้น ไม่ค่อยชอบที่มันอวดนั่นอวดนี่เท่าไหร อวดว่าทิ้งคนนู้น คนนี้ โหมันทำเหมือนแม้งหล่อซิปหาย

แล้วเคยคิดไหมทำไมมัน..ถึงเป็นทอมล่ะ ผมก็สงสัยและอยากจะถามมันจริงเลย !!!

เท่าที่ผมคิด ๆ ดู ๆนะ

- เป็นหญิงมันไม่สวยย ก็เลยเป็นทอม เออเว้ยยหล่ออ่าา ( ตรงใหนว๊ะ )
    - อกหักก โดนทิ้ง เป็นทอมแม้งเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [26TH]OisHiZ อ่านกระทู้
    ผมไม่ได้เกลียดทอมนะ แต่ผมแค่ไม่ชอบเฉยๆ ทำเป็นแอ๊ก มามองหน้า พอมองกลับก็หันหน้าหนี

ปล.แล้วทำไม ญ เดี๋ยวนี้หันไปชอบทอมกันหมดว่ะ!!
    มันปลอดภัยกว่าไง ทั้งที่จริงๆแทบไม่เกี่ยวเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu Pai! อ่านกระทู้
    จ.ข.ก.ท. เอาใจผมไปเลย!!!! !!!LIKE!!! สู้ท่อนเอ็นอุ่นๆไม่ได้หรอก

ผมโครตๆๆ เกลียดทอม
    น้องGu Pai!ค้าบ ถ้าน้องเกลียดทอม น้องก็เท่ากับน้องเกลียดพี่ตัวเองแหละค้าบ เพราะพี่ของน้องเหมือนทอมมาก By ........... ^^

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 525
    ฉิ่ง ...... ฉาบ ....... เหอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    248
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    2
    ง่ะในนี้มีเเต่เกลียดทอมหรอ

ผมกำลังชอบทอม รุ่มพี่อยู่ งะ

- -

`Dota for Ever !
    กล่าวขอบคุณ
    679
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,073
    ชอบชื่อ กระทู้อ่ะ 5555

โดนๆๆ
    It` My Life ! I HON ,,

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051
    จขกท นายเจ๋งมาก นายคิดแบบเดียวกับเราเลย แต่ต่างตรงที่มันดันมีแฟนเป็นคนทีผมชอบ อ๊าก!!!!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papiyongz อ่านกระทู้
    จขกท นายเจ๋งมาก นายคิดแบบเดียวกับเราเลย แต่ต่างตรงที่มันดันมีแฟนเป็นคนทีผมชอบ อ๊าก!!!!!!!!!!!!
    ต้องกดให้ร้อง..

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ryu&BaiFern
    กล่าวขอบคุณ
    897
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,998
    1
    ไม่ได้เกลียดอะไรมากมายหรอกทอมอ่ะ แต่เห็นแล้วอยากต่อยหน้า ทำเป็นเท่ อวดเก่ง ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่
    i3 3.10 GHz - RAM 4 GB - P8H77-M LE - HD7770

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nakhonratchasima,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    หืมมม ?? เราคงต้องหนีไปอยู่โลกหน้าแล้วล่ะ - -' เกลียดกันเยอะขนาดนี้

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    พี่ผมเป็นทอมนะ มีแฟนสวยด้วย สอบเข้าเป็นตำหรวจได้ด้วย ทอมพี่ผมคนนี้ผมนับถือคับ ทอมคนอื่นผมยอมรับว่าเกรียดเพราะท่ามันทำตัวหน้าเกรีียด ทอมเพื่อนผมคนนึง ตัวเล็กๆ เป็นรุ่นพี่ปีนึง เรียนปวช.มาด้วยกัน นิสัยดีน๊ะจีบสาวไห้ผมคนนึงด้วย 555+

ทอม สิ่งมีชิวิตที่น่านับถือมากยิ่งขึ้น หากทำตัวได้เก่งกว่าพวกผู้ชายอย่างเรา พวกเึค้าเก่งนะเออ~~~
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jihlo009 : 3rd January 2012 เมื่อ 20:29

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    ทอมดีๆก็มี

แต่ทอมเชี่ยๆ ****เยอะ ^^

ปล.อยากได้เมียเปงทอม ขาวๆหมวยๆ สักคน ><

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ฮาดีครับ อ่านแล้วตลกดี

สงสัยว่าจะเก็บกดเรื่องทอมมากไป 5555

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    ทอม บ้างคน น่ารัก น่ะ เออ
    เปลี่ยน ทอม ให้ เป็น She ก็ได้น่ะ เออ
    ผมเฉยๆ น่ะ เฮะๆ

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    ผมว่าเกย์อะไม่น่าเกิดมามากกว่า *****กระเทยยังพอรับได้ ใครที่เคยฟังเหตุการวันนั้นที่ผมเล่าคงเข้าใจความรู้สึกผมดี
    PC ทุท่นันุผ่ท้กัรั

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    คำพูดของนายสำหรับเราเเล้ว.......โดน

กล่าวขอบคุณ
    103
    ได้รับคำขอบคุณ: 73
    แต่ผมว่ามีแฟนเป็นทอมก็ดีนะเข้าใจความคิดพวกผู้ชายดี

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: