ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439

ทอม.. สิ่งมีชีวิตที่ไม่ควรอุบัติขึ้น..

เมื่อก่อนผมโคตรเกลียดทอมเลย

ผมยอมรับเลย ผมไม่ได้เกลียดทอมเพราะ มันแย่งผู้หญิงนะึครับ ไม่ใ่ช่เลย
    แต่ผมไม่ชอบพวก**** คือ เป็นผู้หญิง อย่า้เห่อมาเป็นผู้ชายได้มั้ยวะ ? ยังไงพวกมิงก็อ่อนแอ เพราะพวกมิงคือ ญ ! ปกป้องแฟนมิงไม่ได้หรอกถ้าเิกิดไรขึ้นจริงๆ
    แล้วทำตัวห้าวไงครับส่วนใหญ่ พยายามทำตัวเหมือนผู้ชาย มาจงมาจีบสาวคิดว่าเท่ คิดว่าข้าคือชายสุดเฟี้ยวเงาะ

ตอนนั้นผมขึ้นรถเมของผมปรกติ แฟนมันขึ้นรถเมพร้อมผม ซึ่งผมคิดเรื่องอื่นอยู่ ไม่ได้สนแฟน****ด้วยซ้ำ แฟนมันก็หน้าตาไม่ได้สวยอะไรเลย
    ัมันเอามือมาคั่นระหว่างกลางครับ ทำเบียดๆผมออกไป ผมก็งงๆ - -a เหอๆ ไม่ชอบเลยว่ะ น่าสมเพช

ลึกๆพวกมิงก็คือ ญ ลองเจอท่อนเอ็นเปลี่ยนคนดิ กลับเป็นหญิงหมด ทอมเท่ๆ ได้ข่าวท้องป่องหลายคนละนิ
    นิ้วมือมันเย็นว่ะ สู้ท่อนเอ็นอุ่นๆไม่ได้หรอก ขี้กาก พวกนี้****น่าจับไปให้ วินมอไซ รุมโทรม เอาให้หายทอมไปเลย
    เวลาพวกมิงอยู่ด้วยันสองคน ไงๆมิงก็ ญ กับ ญ ก็ได้แค่ ฉิ่งฉาบทัวร์

.. แต่ตอนนี้ ผมเฉยๆ คือเฉยๆนะ ไม่อะไรแล้ว เค้าก็ึคนเหมือนกัน เค้าเป็นคนดีในสังคมก็โอเคครับ

Fluorescent Adolescent
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 926
    งงครับ ตกลงจะเกลียดหรือไม่เกลียดเนี่ย อ่านชื่อทู้แล้วงง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    Tom คือ ไอตัวที่ไล่จับ Jerrry ปะ

ล้อเล่นๆครับ
    ทอมส่วนใหญ่เกิดจาก การโดนอกหักของผู้ชาย แล้วมีความคิดว่าไม่อยากให้เกิดขึ้นกับผู้หญิงคนอื่นๆที่เป็นเพื่อนรักด้วย
    หลังจากนั้นมาทอมเลยไม่ค่อยไว้ใจพวกผู้ชาย ครับ ผมเคยมีเพื่อนเป็นทอมแหละ แต่ไม่ได้ร้ายขนาดนั้น มันก็คนนะครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เหมือนกับ จขกท. เลย ไม่ได้อะไรกับมันหรอกครับ แต่หมั่นไส้อ่ะ = =
    พวกทำเป็นห้าว เห็นแล้วผมชวนตีก็ทำกลัวอ่ะ แล้วคนอื่นก็มองว่าผมรังแกคนอ่อนแอ
    กีฬาก็เล่นไม่เก่ง หาว่าเล่นแรง ก็บอลมันเล่นงี้นี่หว่า - -'

คิดแล้วเครียดกับมันเลย = =
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

Facebook.com/nthmaverick
    BKK' / MDH / AKU / LA'
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ถ้า คุณ มั่นใจ ว่าคุณ เพียบพร้อมแล้ว ยังไง ซะ ผู้หญิงก็ึืคือผู้หญิงครับ เกิดมาคู่กับ ผู้ชาย จะไปสนใจทำไม หรืออิจฉา ทอม หรอครับ เพราะผู้หญิงเกิดมาให้ผู้ชายดูแลนะถูกต้องแล้วครับสักวันนึงเมื่อโตแล้วเค้าก็จะเปลี่ยนความคิดเอง พวกทอมดี้ ตามกระแส ผมก็เห็นเยอะครับ รักกันจริงจังก็มี ผมว่ามันไร้สาระมาก .. ถ้าเราดูดี นิสัยดี การงานดี การเงินดี อบอุ่น เพอร์เฟคแล้ว .. ก็ไม่มีอะไร ต้องเกลียดต้องกลัวครับ เพราะถึงไม่มีทอม คุณยังไม่มั่นใจในตัวเอง ยังคิดว่าตัวเองห่วยอยู่ ผู้หญิงก็คงไม่สนใจคุณอยู่ดี
    Intel : Core i7 2600k 4.8Ghz. / Nvidia : Gtx 480 Limited Ref Edition.

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    จ.ข.ก.ท. เอาใจผมไปเลย!!!! !!!LIKE!!! สู้ท่อนเอ็นอุ่นๆไม่ได้หรอก

ผมโครตๆๆ เกลียดทอม
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เออผมก็ด้วย ผู้หญิงเขาคบทอมเพราะอยากเห็นผู้ชายเจ็บปวดครับ สังเกตสิ มันจะสวีทเฉพาะต่อหน้าสาธารณะชน อยู่กัน2ต่อ2 ก็ปรึกษาเรื่องประจำเดือนกัน - -

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    270
    ได้รับคำขอบคุณ: 396
    คิดเหมือนกัน ไอพวกทอมที่ชอบทำเห่อผมไม่ชอบเลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ทอมเป็นเพศที่เสี้ยนที่สุดในโลก ตลอดเวลา20ปี ได้ทอมมา2คน ****หื่นได้ใจมากก -.-

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Durex52 อ่านกระทู้
    ถ้า คุณ มั่นใจ ว่าคุณ เพียบพร้อมแล้ว ยังไง ซะ ผู้หญิงก็ึืคือผู้หญิงครับ เกิดมาคู่กับ ผู้ชาย จะไปสนใจทำไม หรืออิจฉา ทอม หรอครับ เพราะผู้หญิงเกิดมาให้ผู้ชายดูแลนะถูกต้องแล้วครับสักวันนึงเมื่อโตแล้วเค้าก็จะเปลี่ยนความคิดเอง พวกทอมดี้ ตามกระแส ผมก็เห็นเยอะครับ รักกันจริงจังก็มี ผมว่ามันไร้สาระมาก .. ถ้าเราดูดี นิสัยดี การงานดี การเงินดี อบอุ่น เพอร์เฟคแล้ว .. ก็ไม่มีอะไร ต้องเกลียดต้องกลัวครับ เพราะถึงไม่มีทอม คุณยังไม่มั่นใจในตัวเอง ยังคิดว่าตัวเองห่วยอยู่ ผู้หญิงก็คงไม่สนใจคุณอยู่ดี
    เห้ยๆ ผมไม่ใช่ไม่มั่นใจในตัวเอง ผมหล่อและดีพอ ผมสามารถจีบผู้หญิงได้และจีบเป็น ตั้งแต่ ม1 ถึง ตอนนี้ ม5 มีผู้หญิงมาชอบก่อนผมรวมทั้งหมด 6 คน
    อีกอย่าง ตอนนี้ช่วงนี้ผมยังไม่ค่อยสนใจเรื่องพวกนี้เื่ท่าไหร่ เรื่องผู้หญิงผมก็ผ่านมาแล้ว แฟนก็เึคยมีแล้ว ตอนนี้อยู่กะเพื่อนเยอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Type-7442 อ่านกระทู้
    เมื่อก่อนผมโคตรเกลียดทอมเลย

ผมยอมรับเลย ผมไม่ได้เกลียดทอมเพราะ มันแย่งผู้หญิงนะึครับ ไม่ใ่ช่เลย
    แต่ผมไม่ชอบพวก**** คือ เป็นผู้หญิง อย่า้เห่อมาเป็นผู้ชายได้มั้ยวะ ? ยังไงพวกมิงก็อ่อนแอ เพราะพวกมิงคือ ญ ! ปกป้องแฟนมิงไม่ได้หรอกถ้าเิกิดไรขึ้นจริงๆ
    แล้วทำตัวห้าวไงครับส่วนใหญ่ พยายามทำตัวเหมือนผู้ชาย มาจงมาจีบสาวคิดว่าเท่ คิดว่าข้าคือชายสุดเฟี้ยวเงาะ

ตอนนั้นผมขึ้นรถเมของผมปรกติ แฟนมันขึ้นรถเมพร้อมผม ซึ่งผมคิดเรื่องอื่นอยู่ ไม่ได้สนแฟน****ด้วยซ้ำ แฟนมันก็หน้าตาไม่ได้สวยอะไรเลย
    ัมันเอามือมาคั่นระหว่างกลางครับ ทำเบียดๆผมออกไป ผมก็งงๆ - -a เหอๆ ไม่ชอบเลยว่ะ น่าสมเพช

ลึกๆพวกมิงก็คือ ญ ลองเจอท่อนเอ็นเปลี่ยนคนดิ กลับเป็นหญิงหมด ทอมเท่ๆ ได้ข่าวท้องป่องหลายคนละนิ
    นิ้วมือมันเย็นว่ะ สู้ท่อนเอ็นอุ่นๆไม่ได้หรอก ขี้กาก พวกนี้****น่าจับไปให้ วินมอไซ รุมโทรม เอาให้หายทอมไปเลย
    เวลาพวกมิงอยู่ด้วยันสองคน ไงๆมิงก็ ญ กับ ญ ก็ได้แค่ ฉิ่งฉาบทัวร์

.. แต่ตอนนี้ ผมเฉยๆ คือเฉยๆนะ ไม่อะไรแล้ว เค้าก็ึคนเหมือนกัน เค้าเป็นคนดีในสังคมก็โอเคครับ
    เออคือว่านะครับถ้าผมไม่อ่านผิดหรือผมตาฝาดละก็คุณบอกว่า หน้าสมเพช หรอสมตรงใหนอะ

ปล.แฟนผมเคยเป็นทอมมาก่อนเหอะๆ

— The Twilight Saga —
    # Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,591
    ผมก็ไม่ชอบน่ะ ผมเลิกกับแฟนก็เพราะแฟนมีกิ๊กเป็นทอม

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gu Pai! อ่านกระทู้
    จ.ข.ก.ท. เอาใจผมไปเลย!!!! !!!LIKE!!! สู้ท่อนเอ็นอุ่นๆไม่ได้หรอก

ผมโครตๆๆ เกลียดทอม
    ถ้าผมขอเอา เรื่องนี้ไปโพสต์ใน fb จะโดนลุมด่าไหมเนี้ย!! = =" อ่านแล้วอยากแชร์

:: อ้าว!! จะกด แก้ไข กันไปกด ตอบกลับ = ="
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

Ⅎns ᴚo ◖ɐɥ
    ChiangMai,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ผมก็เกลียดทอมเข้าไส้!!!
    ..........................................................................................................................................................

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ผมคิดว่าทอมแต่ละคนก็มีความคิดของเค้าเองละครับ

รอทอมมาแสดงความเห็นมั่งดีกว่า ชายๆอย่างเราลองฟังเขาบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,622
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    (จะว่าไงดีอ่ะ ผมก็เคยมีแฟนเป็นทอม เคยมีไรกันแล้ว แต่มันก็ยังชอบเป็นทอมอยู่ดี มันบอกเป็น ผช มันดี ชอบกระทำ ไม่ชอบโดนกระทำ ผมล่ะอึ้งเลยตอนอยู่ล่างมัน) อย่าไปคิดมากคับ เหมือนที่ท่านว่า นิ้วเย็นๆหรือจะมาสู้เอ็นอุ่นๆ

กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    คือๆ เค้ามีแฟนเป็นทอมอ่ะไม่เชิงทอมมันห้าวๆ = =''

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    ผมก็เป็นอีกคนที่เกลียดทอมเข้าไส้ ****ขี้เก๊กฉิบหน้า****ก็ไม่ได้เหมือนผู้ชายเล้ยส้นตีนอีกต่างหาก เห็นแล้วหมันไส้

ปล.ผมมีเพื่อนคนนึงเป็นทอมเหมือนกันแต่คนนี้มันนิสัยดีไม่เก๊กไม่แอ็ก ดูๆไปจะเหมือนผู้หญิงซะมากกว่า
    THE PUNISHER

กล่าวขอบคุณ
    5,107
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    โลกเราช่างยากแท้หยั่งถึงจริงๆมีสิ่งลี้ลับอีกมากมาย

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    เฉยๆ ครับ ไม่ได้เกลียดอะไรในส่วนตัว เพราะก็โดนทอมแย่งแฟนบ่อยก็ปล่อยไปครับ

เดะพอโตไปก็จะรู้ครับว่าการเป็น ทอม มันไม่ได้จบอย่างสวยหรูหรอก

ไอ้ทอมดี้ที่เห็นกันทุกวันนี้ก็หลอก แด_ ตังกันแค่นั้นละครับเชื่อซิ

ทำเท่ไปงั้นลองไม่มีตัง สาวไม่แลหรอก เอาเป็นว่าอย่าไปใส่ใจเลยครับเขาก็คนเราก็คน

ต่างคนต่างอยู่ดีที่สุด ถ้าจะเกลียดทอมนะ ผฒยอมเกลียดกะเทยยังดีกว่า

เฮ้อ ไม่รู้อะไรนักหนา ไม่ว่าจะเรียน มัธยมหรือ มหาลัย มันค่อยตามหลอกหลอนตลอด
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ผมว่าทอมมี 3 ประเภทนะ

ทอมห้าว เป็นแบบไหนก็รู้ๆกันอยู่
    ทอมมีระดับ คือเค้าทำตัวปรกติ เพียงแค่ชอบผู้หญิง แล้วก็จีบผู้หญิง
    แล้วก็ ทอม ที่วิ่งหนีเจอรี่ย์ ..

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    Blog Entries
    1
    ผมก็โคตรจะเกลียดทำเป็นห้าวแค่นั้นที่เค้าไม่ทำอะไรก็เพราะเป็นผู้หญิง แต่ตัวก็เวอร์กว่ากว่าผู้ชายไม่รู้จะกระแดะไปถึงไหน

ตุ้ด กับ กระเทย มันยังดีกว่าทอมเป็นพันๆเท่า........

เกลียดหนักกว่าเก่าเมื่อน้องมันเสือกมาเป็นทอม.......โคตรอยากจะกระทืบมันให้ตาย อีน้องเลว.......!

แรงไปขออภัยเพราะน้องผมมันทำให้แม่ร้องไห้หลายครั้งแล้ว.....

กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    ผมเกรียดทรงผมพวกทอมมากกว่า - -

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ชอบทอมที่น่ารัก ๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hippogriff อ่านกระทู้
    ชอบทอมที่น่ารัก ๆ
    น่าเอามากๆ