ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 331

Question ปัญหา หน้าจอไม่ติด

คือคอมที่บ้านผมพอเปิด แล้วซีพียูกับเสียงก็เปิดได้ตามปกตินะครับ หน้าจอก็มีไฟ แต่ไม่มีภาพอ่ะคับ ต้องรีสตาทหลายๆรอบถึงจะติดอ่ะคับ ลองขยับปลั๊กแล้ว อะไรก็แล้ว
    ไม่ติดซะทีอ่ะคับ ใครรู้หรือเคยเป็นได้โปรดช่วยผมที
    ถ้าชอบก็ช่วยกันกด"กล่าวขอบคุณ"กันหน่อยนะครับ มันคือกำลังใจ~!

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    สายที่ต่อเข้ากับCPU มันไม่แน่นหรือปล่าวครับ ลองเขยิบดูที่มันRestart หลายหลายครั้งแล้วติด อาจจะฟลุ๊คอ่ะนะ
    BEGONE THOTTTTTTTT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ตอนเปิดจอดำอย่างเดียวหรือมีโลโกยี่ห้อจอขึ้นมามั้ยคับ หรือลองถอดสายดูถ้ามันไม่ขึ้นบอกว่าไม่มีสายก็จอคงเจ๋งล่ะคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 331
    ไม่มีโลโก้ขึ้นอ่าคับ แต่ปุ่มเปิดมีแสงกระพริบ ปลั๊กก็ลองขยับหลายครั้งแล้วอ่าคับ
    ถ้าชอบก็ช่วยกันกด"กล่าวขอบคุณ"กันหน่อยนะครับ มันคือกำลังใจ~!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mato Kuroi อ่านกระทู้
    ไม่มีโลโก้ขึ้นอ่าคับ แต่ปุ่มเปิดมีแสงกระพริบ ปลั๊กก็ลองขยับหลายครั้งแล้วอ่าคับ
    ลองถอดสายที่ต่อจากเคสมาจอคอมแล้วเปิดหน้าจอดูมันเตือนจะเตือนว่าไม่ได้เสียบสายจากเคส ถ้าไม่ขึ้นจอคงพังคับ