ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

To come back !!
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    Blog Entries
    3

Post [PC] Pro Evolution Soccer 2012 [2011][REPACK][ENG][MEDIAFIRE]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YaguzaNooK อ่านกระทู้
    โหลดเสร็จเรียบร้อย ลงเล่นได้100%ครับขอบคุณมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MiRacL3 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่นได้จริงผมลงแพท 2.5ตัวใหม่ แต่ต้องปิดสเเกนไวรัส บ

Year: 2011
    Genre: Sport (Soccer) / 3D
    Developer: Konami Computer Entertainment Tokyo
    Publisher: Konami

Pro Evolution Soccer 2012 นี้ได้มีการปรับปรุงในส่วนของความเหมือนจริงในแง่ของสัญชาติญาณผู้เล่นที่เล่นด้วยกันเป็นทีม , การปรับปรุง AI ครั้งใหญ่เพื่อให้เกิดความเสมือนจริงและความฉลาดในการเล่นของตัวผู้เล่นแต่ละตัวในเกม และการปรับปรุงคุณภาพของภาพ Animation ไม่ว่าจะเป็นการปรับแสงเงา การปรับการเคลื่อนไหวในแต่ละท่าของผู้เล่น หรือการเพิ่มเทคนิคในการเล่นต่างๆเข้าไปอีกมากมาย แนวคิดคือ การทำงานร่วมกันเป็นทีมที่ตอบสนองต่อการเคลื่อนไหวของผู้เล่นที่มีบอลและช่วยกันก่อกวนจนทำให้แผงรับของคู่แข่งเสียขบวน และแน่นอนเมื่อมีการเพิ่มประสิทธิภาพทีมรุกแล้วก็ต้องมีการเพิ่มความสามารถในการตั้งรับด้วย ซึ่งจะช่วยให้ป้องกันทีมบุกไม่ให้สร้างโอกาสทำประตูได้โดยง่าย

Minimum system requirements:
    - Windows XP SP3, Vista SP2, 7
    - Processor Intel Pentium IV 2.4GHz or equivalent
    - 1 GB RAM
    - DirectX 9.0c compatible video card. Pixel shader 3.0 with 128 MB of RAM
    (NVIDIA GeForce 6600 or ATI Radeon x1300)

Recommended system requirements:
    - Windows XP SP3, Vista SP2, 7
    - Processor Intel Core2 Duo 2.0GHz or equivalent
    - 2 GB RAM or better
    - DirectX 9.0c compatible video card with Pixel shader 3.0 512MB RAM
    (AMD ATI Radeon HD2600 or NVidia GeForce 7900 or better)

l Part 01 l Part 02 l Part 03 l Part 04 l Part 05 l Part 06 l Part 07 l Part 08 l Part 09 l Part 10 l
    l Part 11 l Part 12 l Part 13 l Part 14 l Part 15 l Part 16 l Part 17 l

Crack

Pass

อ่านซักหน่อยนะครับ
    *เล่นได้ ไม่ได้กลับมายืนยันด้วยนะครับ*
    *ไฟล์ใหนเสีย PM มานะครับ เผื่อผมติดตามกระทู้ตัวเองไม่ทัน*
    *ไม่กด Thank ก็ไม่เป็นรัยนะครับ ขอเเค่มายืนยันว่าเล่นได้หรือปล่าวก็พอ*

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Miss_You : 22nd February 2012 เมื่อ 09:50

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับเล่นได้จริงผมลงแพท 2.5ตัวใหม่ แต่ต้องปิดสเเกนไวรัส เเต่พอเปิดเเสกนไวัสมันก็เล่นไม่ได้อีกช่วยบอกวิธีแก้ให้หน่อยคัฟ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    คือว่าผมโหลดเสร็จแล้ว ,,
    แต่คือว่าผมลงไม่เป็นอ่ะคับบ
    บอกผมหน่อยได้ไหมคั่บบ กราบขอบพะคุนงามม ๆ : )

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อันสุดท้าย พาสเวิดไรอะ...

กล่าวขอบคุณ
    89
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mallboros อ่านกระทู้
    อันสุดท้าย พาสเวิดไรอะ...
    โหลด Pass ไปใส่สิครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    โหลดเสร็จเรียบร้อย ลงเล่นได้100%ครับขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    1
    โหลดพาสไม่ได้ครับบบ
    ช่วยด้วยครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krisgun อ่านกระทู้
    โหลดพาสไม่ได้ครับบบ
    ช่วยด้วยครับ ขอบคุณครับ
    ต้องรอหน่อยนะครับ server อาจจะมีปัญหา เเต่ยังโหลดได้ปกติ นะ

กล่าวขอบคุณ
    89
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MiRacL3 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเล่นได้จริงผมลงแพท 2.5ตัวใหม่ แต่ต้องปิดสเเกนไวรัส เเต่พอเปิดเเสกนไวัสมันก็เล่นไม่ได้อีกช่วยบอกวิธีแก้ให้หน่อยคัฟ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    คงต้องตั้งค่า โปรเเกรม scan ไวรัส ว่าให้ละเว้นไฟล์นั้นอ่ะครับ ไม่งั้นมันจะลบเองเลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    มันเปิดมาเป็นหน้า mediafire แบบ homepage ครับ งง มาก
    มันทางอื่นให้โหลดไหมครับ หรือ ส่งพาสมาเลยดีครับ 55555555
    โหลดมา 16 พาร์ทละ
    ถ้าลงได้นี่จะรักมากเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ krisgun อ่านกระทู้
    มันเปิดมาเป็นหน้า mediafire แบบ homepage ครับ งง มาก
    มันทางอื่นให้โหลดไหมครับ หรือ ส่งพาสมาเลยดีครับ 55555555
    โหลดมา 16 พาร์ทละ
    ถ้าลงได้นี่จะรักมากเลยครับ
    เด๋ยวเช็คให้นะครับ สงสัย Pass พังไปซะละ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Miss_You อ่านกระทู้
    เด๋ยวเช็คให้นะครับ สงสัย Pass พังไปซะละ
    ขอบคุณมากครับ รู้สึก crack ก็เป็นด้วยมั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    3
    ขอบคุณมากครับ รู้สึก crack ก็เป็นด้วยมั้งครับ
    ตอนนี้ Adf.ly พังหมดเลยครับ คงต้องรอซักพัก

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Miss_You อ่านกระทู้
    ตอนนี้ Adf.ly พังหมดเลยครับ คงต้องรอซักพัก
    อัพลิ้งอื่นเลยดีไหมครับ อยากเล่นเเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    89
    3
    อัพลิ้งอื่นเลยดีไหมครับ อยากเล่นเเล้ว
    งั้นคงต้องรอเป็น อาทิตย์เเหละครับ

ผมต้องนั่งอัพเกมส์ใหม่ทั้งหมด

หรือไม่ก้อไปดูวิธีโหลดที่ center ผม อ่ะนะ

กล่าวขอบคุณ
    1
    งั้นคงต้องรอเป็น อาทิตย์เเหละครับ

ผมต้องนั่งอัพเกมส์ใหม่ทั้งหมด

หรือไม่ก้อไปดูวิธีโหลดที่ center ผม อ่ะนะ
    ดูเเล้ว ได้เเล้วครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    78

โหลดไม่ได้

อันที่ 13 โหลดไม่ได้คัป ทำให้ใหม่หน่อย เหลืออันเดียวแล้ว ไม่รุ้กดโหลดตรงไหน

ช่วยหน่อยนะคัป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bayonettazz : 1st March 2012 เมื่อ 19:02

กล่าวขอบคุณ
    89
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bayonettazz อ่านกระทู้
    อันที่ 13 โหลดไม่ได้คัป ทำให้ใหม่หน่อย เหลืออันเดียวแล้ว ไม่รุ้กดโหลดตรงไหน

ช่วยหน่อยนะคัป
    โหลดได้ปกตินี่ครับ ถ้าไม่ได้ไปดูวิธีโหลดที่ center ผมนะ

กล่าวขอบคุณ
    78
    เพดที่ 13 โหลดยังไงคัป กดตรงไหน ทำไม่มีให้กดอ่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bayonettazz : 1st March 2012 เมื่อ 19:23

กล่าวขอบคุณ
    78
    มันไม่มีบอกว่ากด ดาวโหลดตรงไหน ผมเลยกดไม่ได้คัป
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bayonettazz : 1st March 2012 เมื่อ 19:22

กล่าวขอบคุณ
    78
    เล่นได้จริงใช่มั้ยคัป

กล่าวขอบคุณ
    78
    อันที่17 มันให้ใส่พาสเวด อะไรก้ไม่รุ้คัป ดุให้หน่อย

กล่าวขอบคุณ
    89
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bayonettazz อ่านกระทู้
    อันที่17 มันให้ใส่พาสเวด อะไรก้ไม่รุ้คัป ดุให้หน่อย
    โหลด Pass ไปใส่สิครับ

เล่นได้จริงใช่มั้ยคัป
    ดูคนที่มายืนยันสิ ครับ

เพดที่ 13 โหลดยังไงคัป กดตรงไหน ทำไม่มีให้กดอ่ะ
    รีหน้า ดูนะครับ บางครั้งเน็ตมันช้าอ่ะนะ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    pass มันโหลดไม่ได้แล้วอ่ะครับ ใครมีช่วยโพสต์ให้หน่อยครับ เหลือพาร์ท17อันเดียว

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ setting อ่านกระทู้
    pass มันโหลดไม่ได้แล้วอ่ะครับ ใครมีช่วยโพสต์ให้หน่อยครับ เหลือพาร์ท17อันเดียว
    ของผมก็เหมือนกันครับ Crack ก็โหลดไม่ได้ ขอลิงค์ใหม่ได้ปะครับ