ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★Super Uploader 5 Years★
    กล่าวขอบคุณ
    2,941
    ได้รับคำขอบคุณ: 45,744
    Blog Entries
    15

Arrow [PC] COMPANY OF HEROES (3 in 1) [FULL-RIP/ENG][MF/SUF] 3.64GB

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ artidinw อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับผมมันมากมาาายยยยยยยยยยยยยยยยยยย แต่ปลดล๊อกอีก2ด่านไม่ได้อะครับมันบอกว่าใส่แผ่นผมก็ใส่ไปแล้วแต่มันไม่ย่อมให้คีย์ที่ให้มาถูกต้องอะครับ พอมีวิธีแก้ไหมครับผม
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _AMBROSIA_ อ่านกระทู้

ยืนยันว่าเล่นได้ 10000000000% ใช้เวลาลง 3 ชม. กว่าๆ คำอธิบายวิธี Unlock เข้าใจง่ายมาก
    แต่ทุกครั้งที่เปิดเครื่องเล่นใหม่ต้อง Mount Image ตัว Unlock ทั้ง 2 ทุกครั้ง
    กับระบบเสียงบางครั้งก็มีเสียงแทรกเข้ามา แต่ด้วยรวมแล้ว เจ๋งจริงๆ ขอบคุณมากๆ จ้า... ^^
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pladook2554 อ่านกระทู้
    Window 7 Gamer Edition 64bit เล่นได้ 100% ครับ

อา....ในที่สุดก็ปลดล็อกได้ทุกภารกิจซะที
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ temzaa อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ถึงแม้จะลงช้าไปหน่อย(ประมาณครึ่งวัน เฮือก.....)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BSAA อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100000 % ครับ นอนยัน สำหรับใครที่มีปัญหาเรื่องตอนลงเกมผมก็ไม่แน่ใจเหมือนกันครับว่าเป็นที่Window รึเปล่า เพราะเพื่อนผมใช้ Internet downloader ดาวน์โหลดตัวเกมมาลงครับ(คอมเพื่อนผม Window XP ครับ)ส่วนของผมWindow XP service Pack 3 ใช้โปรแกรม Orbit ดาวน์โหลดครับแต่แตกได้ไม่เ็ต็มเหมือนกัน เลยต้องโหลดจากเพื่อนมาใช้แทน
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ong15 อ่านกระทู้
    ยืนยันอีกคน ทำตามขั้นตอน
    ปลดล็อกเล่นได้ 100 % ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pongsathon อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ขอแก้ข่าว เล่นได้ล่ะ100เปอ

ผมลองลงใหม่ดู
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THEHEROZERO อ่านกระทู้
    เล่นได้100000000000000% คับ ลงนานมากเลย 3ชม.กว่า ยืนยันว่าเล่นได้ชัว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezios อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100% ไอ ปลดล็อคนี่ก็โคตรง่าย key อันแรก ปลดล็อค campaign ภาค 1 ส่วน ของภาค 2 ใช้ Key อันที่ 2 ที มันปลดล็อคให้ 2 campaign เลย

เล่นได้ชัวร์ (ผมลงเกมส์ไป ดูหนังไป ล่อไปเกือบ 4 ชม. กว่าๆเล่น plant zombie ยังมีกระตุกนิดๆ ถ้าไม่เปิดอะไรเลย น่าจะแค่ 3 ชม. หน่อยๆ)

แต่สำหรับผมมีข้อเสียเดียว เวลาเข้าเกมส์ ต้อง mount image แล้วมันจะให้ validate ตลอดเวลา ออกเข้าเกม กลับมาก็ต้องทำใหม่ (แต่ไม่ต้องใช้ keys ละ)

แต่โดยรวม ขอบคุณมากครับ ที่จัดมาให้กับเกมส์ระดับตำนานแบบนี้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpoko อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100000000000 %

ปล.ทำตาม จขกท. แล้วจะปลดล็อคทุกด่านเลยครับ
    COMPANY OF HEROES

ตัวเดียวเล่นได้ครบทุกภาค

Infomation

Company of heroes: Tales of Valor เกม RTS สงครามโลกครั้งที่สองที่ยอดเยี่ยมที่สุด ในขณะที่ Warhammer 40,000: Dawn of War II ซึ่งเป็นอีกโปรเจ็กต์ของ Relic ได้ เปลี่ยนรูปแบบการเล่นโดยลดความสำคัญของการสร้างฐานทัพ และการเข้าตะลุมบอนของยูนิตจำนวนมหาศาลลง แต่จะเน้นไปที่แทคติกการสั่งการยูนิตจำนวนน้อยๆ แทน Tale of Valor ภาคเสริมตัวที่สองของหนึ่งในเกมวางแผนแบบรีลไทม์ที่พวกเราชื่นชอบมากที่สุดจากฝีมือของทีมงานพัฒนาเกม RTS ระดับพระกาฬทีมนี้ก็ขอโหนกระแสที่ว่านั้นด้วย ในหนึ่งแคมเปญหลักของภาคนี้จะประกอบไปด้วยสามแคมเปญย่อยๆ ซึ่งแต่ละแคมเปญย่อยก็จะใช้เวลาในการเล่นประมาณหนึ่งชั่วโมงครึ่ง และแน่นอนการเล่นในภาคนี้จะเปลี่ยนไปเน้นการสั่งการยูนิตย่อยๆ มากกว่าเดิม ผมได้มีโอกาสทดลองเล่นภารกิจหนึ่งของแคมเปญแรก ซึ่งเป็นครั้งแรกที่เกมเปิดโอกาสให้คุณสามารถออกคำสั่งกองทัพ Wehrmacht ของพวกเยอรมันได้ ทีมงาน Relic บอกกับเราว่าเรื่องราวเหล่านี้ละเอียดอ่อนและสุ่มเสียงต่อการเกิดปัญหาทาง การเมืองมาก พวกเขาใช้ความระมัดระวังอย่างยิ่งในการเล่าเรื่อง ภาพยนตร์คั่นฉากสไตล์การตูนคอมมิคของภารกิจนี้เผยให้เห็นเรื่องราวของผู้คน ที่ถูกกวาดต้อนไปสู่สมรภูมิและไม่ใช่ทุกคนที่จะเห็นด้วยกับอุดมคติของพวกนา ซี และเกือบทุกคนอยากที่กลับบ้านไปหาครอบครัวเขามากกว่าสิ่งอื่นใด ภารกิจนี้เริ่มต้นที่ Viller Bocage หมู่บ้านหนึ่งในชนบทในเมือง Normandy ประเทศฝรั่งเศส ทีมงาน Relic บอกกับผมว่าภารกิจนี้อิงมาจากเหตุการณ์จริงในประวัติศาสตร์ที่รถถัง Tiger เพียงแค่คันดียวสามารถต้านทานกองพลยานเกราะของสหราชอาณาจักรทั้งหน่วยเอาไว้ ได้ ดังนั้นผมก็เลยได้ยูนิตในบัญชาการมาแค่นั้นแหละ แต่โชคดีที่ Tiger Ace เป็นยูนิตรถถังที่แกร่งที่สุดในเกมนี้เลย เมื่อผมออกคำสั่งไปที่รถถัง Tiger ผมก็จำได้ทันทีว่าเสียงของผู้บัญชาการรถถังที่ขานตอบกลับมานั้นคือเสียงของ พลทหารคนเดียวกันกับที่ผมได้ดูในภาพยนต์คั่นฉาก สิ่งนี้สร้างอารมณ์ร่วมให้ต่อเนื่องกันได้เป็นอย่างดี ผมเคลื่อนรถถังของผมไปรอบๆ ตัวบ้านหลังหนึ่งเพื่อเล็งยิงกระสุนสังหารไปยังข้าศึก และในทางกลับกันกระสุนเม็ดถั่วของข้าศึกแทบจะไม่สามารถระคายผิวของ Tiger ของผมที่หุ้มด้วยเกราะหนาๆ ได้เลย ทุกครั้งที่จัดการศัตรูได้ผมจะได้อาวุธมาเสริมความแข็งแกร่งเป็นรางวัล ไม่เหมือนกับภาคต้นฉบับที่คุณจะได้ทรัพยากรมาจากการยึด Control Point ที่มีอยู่ในฉาก ระบบทรัพยากรแบบใหม่นี้ทำให้ผู้เล่นเน้นไปที่การต่อสู้กันมากขึ้นกว่าเดิม ในขณะที่ผมกำลังกระหน่ำปืนใหญ่ 7.5 ซม. จนเครื่องร้อนได้ที่ เครื่องยนต์ของเจ้ารถถังที่มีชื่อเสียด้านเครื่องยนต์ไร้เสถียรภาพคันนี้ก็ พลันดับไปซะเฉยๆ ซึ่งทำให้ผมกลายเป็นเป้านิ่งให้กับข้าศึกไปซะอย่างงั้น ในขณะที่ลูกน้องของผมกำลังทำการซ่อมเครื่องยนต์เจ้าปัญหาอยู่ ผมก็ได้มีโอกาสทดลองฟีเจอร์ใหม่ที่เพิ่มเข้ามาในภาคนี้ นั่นคือการควบคุมป้อมปืนด้วยมือ เมื่อ เปลี่ยนไปบังคับด้วยมือ ป้อมปืนของรถถังจะหมุนไปรอบๆ แผนที่ตามทิศทางเมาส์ของผม และจะยิงต่อเมื่อได้รับคำสั่งเท่านั้น ช่วยให้ผมสามารถเป่าเหล่าข้าศึกที่หมายจะเข้ามาตีท้ายครัวในตอนที่หน่วยผม กำลังเข้าตาจนได้กระจุยหายไปได้ แม้ว่าในตอนนี้ตีนตะขาบของ Tiger ของผมจะกลับมาหมุนได้อีกครั้งนึงแล้ว ผมก็ยังคงเมามันส์กับการบังคับปืนกลด้วยมืออยู่ ทำให้รู้สึกราวกับกว่ากำลังเล่นแอ็กชั่น RPG อยู่ยังไงยังงั้น นอกจากนั้นความสามารถใหม่ๆ ที่ใช้แต้ม Command Point ใน การอัพเกรดในภาคนี้ยิ่งทำออกมาให้ได้อารมณ์ RPG มากยิ่งขึ้น ในภาคก่อนๆ การอัพเกรดที่ได้มักจะมาในรูปของความสามารถในการเรียกกำลังสนับสนุนทางอากาศ หรือการส่งเสบียงทางอากาศ แต่ในภาคนี้แต้ม Command Point สามารถเอาไปใช้อัพเกรดความสามารถของรถถัง Tiger ได้โดยตรง ยกตัวอย่างเช่น เพิ่มอัตราการยิง และการวางทุ่นระเบิดต่อต้านทหารราบ เป็นต้น การบุกตะลุยยิงถล่มรถถังและไล่ทับทหารราบข้าศึกในชนบทของฝรั่งเศสเช่นนี้ ช่วยย้อนให้ผมนึกถึงความใฝ่ฝันของเหล่านักเล่น RTS ที่ต้องการที่จะควบคุมยูนิตทุกยูนิตด้วยมือของคุณเอง เพราะไม่ว่า AI ของเกมมันจะฉลาดสักเพียงไหน มันก็ไม่เคยเลยที่จะทำได้ดั่งใจเรา แม้ว่าผมจะยังไม่ได้มีโอกาสลองเล่นในแผนที่ของโหมดเล่นหลายคนที่ออกแบบมา เพื่อให้เล่นแบบร่วมมือกันที่ Relic เคยบอกไว้ แต่มันก็ดูเป็นอะไรที่เข้าท่าไม่น้อย ยกตัวอย่างเช่นโหมด Invasion ที่บังคับให้ผู้เล่นต้องร่วมมือกันต้านทานการบุกของกองทัพของ AI เป็นต้น Relic ไม่ต้องการที่จะแบ่งแยกชุมชนผู้เล่นออนไลน์ด้วยการใช้ยูนิตใหม่ๆ ที่ออกมากับภาคเสริมเป็นตัวกีดกัน ดังนั้นยูนิตใหม่ๆ ของภาคเสริมจะไม่ใช่เป็นการเพิ่มแต่จะมาแทนที่ยูนิตเดิมๆ ของภาคก่อน เมื่อคุณเชื่อมต่อเข้ามาเพื่อสู้กับผู้เล่นคนอื่นในแบบออนไลน์ คุณจะต้องเลือกว่าจะใช้ยูนิตของภาคไหนในการเล่น ซึ่ง สิ่งนี้ทำให้คุณสามารถเลือกยูนิตตามสไตล์การเล่นที่ชอบได้ นอกจากนี้ผมยังได้มีโอกาสเห็นยานเกราะเบา Staghound ของฝ่ายอเมริกาและสหราชอาณาจักรที่ Relic เอามาให้ดู แต่พวกเขาก็ยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะให้ยูนิตนี้มีความสามารถแบบไหนดี ฟีเจอร์ใหญ่อีกอันนึงที่ Tale of Valor นำเสนอต่อพวกเราก็คือความสามารถในการเพิ่มเติมเนื้อหาผ่านระบบออนไลน์ได้ ซึ่งเปิดโอกาสให้คุณสามารถดาวน์โหลดแคมเปญย่อยๆ และแผนที่ที่ผู้เล่นคนอื่นสร้างขึ้นมาจากหน้าจอเมนูภายในเกมเอง ก็ไม่รู้ว่าฟีเจอร์นี้จะพาเราไปพบอะไรแปลกๆ ที่น่าสนใจอีกบ้างหรือไม่ ((((เกมนี้เป็นภาคเสริมแบบ Stand Alone นะครับ คือไม่ต้องติดตั้งภาคหลักซื้อไปก็เล่นได้เลย))))

ScreenShot
    By Gamespot

Video
    By Youtube
    (คลิปวีดีโอดูก่อนตัดสินใจโหลด)

ช่วยๆกันกด THANK เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพเกมต่อไปนะครับ
    ไฟล์ไหนเสียสามารถซ่อมได้ โดยกด ALT+R นะครับ

MediaFire

200MB/PART

Part01 Part02 Part03 Part04 Part05 Part06 Part07 Part08 Part09 Part10
    Part11 Part12 Part13 Part14 Part15 Part16 Part17 Part18 Part19

- โหลดแทนกันได้ -

SaveUFile
    200MB/PART

Part01 Part02 Part03 Part04 Part05 Part06 Part07 Part08 Part09 Part10
    Part11 Part12 Part13 Part14 Part15 Part16 Part17 Part18 Part19

SaveUFile
    1GB/PART

Part01 Part02 Part03 Part04

- โหลดแทนกันได้ -

SockShare
    1GB/PART

Part01 Part02 Part03 Part04

วิธีติดตั้งเกม
    • โหลดตัวเกมทำการแตกไฟล์
    • รันไฟล์ Install.exe เพื่อติดตั้งเกม (เครื่องผมใช้เวลา ประมาณ 3 ชม.)

• ติดตั้งเสร็จแล้ว เข้าเล่นที่ไฟล์ RelicCOH.exe

Unlock

ปลดลอคครบทุก mission

• โหลดไฟล์ unlock ไป download
    • แตกไฟล์ออกมา เข้าโฟลเดอร์ Company of Heroes เพื่อทำการ Mount image (โดยใช้ daemon tool)
    • ออกมาเข้าโฟลเดอร์ Mount ไฟล์ Company of Heroes Opposing Front (โดยตั้งค่า deamon tool ให้ mount 2 ไดว์)
    • กลับเข้าเกม จะเห็นว่าตัวเกมแต่ละด่านถูกล๊อคไว้ ให้เลือก อันแรก

• ใส่ key ตามนี้ : 1111-2222-3333-3444-dbf3

(เลือกตามรูปไป คลิกรูปเพื่อดูรูปใหญ่)
    • จะเห็นว่าได้ปลดลอค ด่านแรกแล้ว จะเหลืออีก 2 ด่านถัดมา ให้กดที่เหลือ
    • แล้วใส่ key : 4825-03cf-668e-1765-fd43

ผลที่ออกมา

คนที่มีปัญหาเรื่องปลดลอค แนะนำให้พยายามหน่อยนะ เพราะผมก็มั่วเอาหลาย ชม. สุดท้ายก็ทำสำเร็จ หาวิธีตาม google แทบตาย

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natchapon665 : 2nd March 2012 เมื่อ 21:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 136 คนที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาเจิมครับ. เกมนี้ภาพสวยสมจริงมาก ชอบๆๆๆ ><''

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 696
    ปป๋าสั่งมาาาาา

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ขอบคุณครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    ตั้งค่า deamon tool ให้ mount 2 ไดว์ ยังไงครับช่วยหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    480
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    มาแล้วขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockpoko อ่านกระทู้
    ตั้งค่า deamon tool ให้ mount 2 ไดว์ ยังไงครับช่วยหน่อยครับ

คลิกตามรูปครับผม

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    ขอบคุณมากครับแต่ พาสแรกโหลดไม่ได้ครับ

Hank Williams
    กล่าวขอบคุณ
    18,706
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,004
    เกมส์สุดยอด ดันซักหน่อยนะครับ *

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ de1595 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับแต่ พาสแรกโหลดไม่ได้ครับ
    โหลดได้ปกติน่ะครับ ลองเปลี่ยนบราวเซอร์ แล้วโหลดใหม่ดูครับ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ของผมตอนลงรู้สึกว่ามันจะบอกว่า RAM ไม่พออะไรเนี่ยล่ะ พอลงเสร็จเลยได้มาแค่ 500 กว่า MB เอง ใครพอรู้วิธีแก้มั้ย ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mercedes อ่านกระทู้
    ของผมตอนลงรู้สึกว่ามันจะบอกว่า RAM ไม่พออะไรเนี่ยล่ะ พอลงเสร็จเลยได้มาแค่ 500 กว่า MB เอง ใครพอรู้วิธีแก้มั้ย ครับ
    ใช้เวลาลงกี่นาทีครับ อย่างต่ำ 3 ชม. นะครับ แนะนำกดลงแล้วไม่ต้องกดอะไรเลยครับ ปล่อยไปเรื่อยๆ จนกว่ามันจะขึ้นตามรูป

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,585
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้

คลิกตามรูปครับผม

อยากทราบว่าใช้ deamon tool version อะไรครับ
    ผมใช้ deamon tool lite แล้วมัน mount NS-COHOF_MI-poseden.mds ไม่ได้ครับ

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    โห........ใช้เวลาลง 3 ชม.ต้องลองสะ..^..^

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15

อยากทราบว่าใช้ deamon tool version อะไรครับ
    ผมใช้ deamon tool lite แล้วมัน mount NS-COHOF_MI-poseden.mds ไม่ได้ครับ
    ก็คือ มัน Mount ได้แหละครับ แต่มันแทบไม่มีไฟล์อะไรเลยในนั้น เป็นแค่หลอกตัวเกมว่า เราใส่แผ่นอยู่เท่านั้นเองครับ

v. ที่ผมใช้น่ะผมโหลดจาก gamecopyworld (พึ่งเคยใช้ครั้งแรก)

http://www.cdmediaworld.com/hardware..._virtual.shtml

ลองดูน่ะครับ ลงโปรแกรมเสร็จรีเครื่องก่อนนะ เพื่อให้โปรแกรมใช้ได้ผลยิ่งขึ้น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nikorn อ่านกระทู้
    โห........ใช้เวลาลง 3 ชม.ต้องลองสะ..^..^
    แล้วแต่ความแรงของเคืร่องน่ะครับ เห็นบางคน ลง ตั้ง 4 ชม.แน่ะ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,585

ปล.ทำตาม จขกท. แล้วจะปลดล็อคทุกด่านเลยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rockpoko : 4th January 2012 เมื่อ 16:52

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15

ขอบคุณมากครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พี่ natchapon665

company of heroes ภาคนี้เวอร์ชั้นไรครับ

เพราะว่าผมจะใช้เล่นโหมด กองทัพรัสเซียครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แล้วก็part 2 saveUfile มันเปนpart1ครับแก้หน่อยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ป้าดโถะ แบบนี้สิ ถึงจะได้เล่นครบทุกภาคจริง ๆ
    ขอบคุณคุณ natchapon665 มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
    ปล. แนะนำมอด Modern Combat http://www.moddb.com/mods/company-of...-modern-combat
    มอดดี ๆ ที่ใช้เวลาพัฒนาร่วม 2 ปีนะครับ มานับถอยหลังรอการปล่อยให้ดาวน์โหลดอย่างเป็นทางการกันดีกว่า ^^
    All That Jazz!

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ขอบคุณคับ กำลังโหลดอยุ่ไม่ได้เดียวบอกคับ

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,024
    เล่นได้ 100% ไอ ปลดล็อคนี่ก็โคตรง่าย key อันแรก ปลดล็อค campaign ภาค 1 ส่วน ของภาค 2 ใช้ Key อันที่ 2 ที มันปลดล็อคให้ 2 campaign เลย

เล่นได้ชัวร์ (ผมลงเกมส์ไป ดูหนังไป ล่อไปเกือบ 4 ชม. กว่าๆเล่น plant zombie ยังมีกระตุกนิดๆ ถ้าไม่เปิดอะไรเลย น่าจะแค่ 3 ชม. หน่อยๆ)

แต่สำหรับผมมีข้อเสียเดียว เวลาเข้าเกมส์ ต้อง mount image แล้วมันจะให้ validate ตลอดเวลา ออกเข้าเกม กลับมาก็ต้องทำใหม่ (แต่ไม่ต้องใช้ keys ละ)

แต่โดยรวม ขอบคุณมากครับ ที่จัดมาให้กับเกมส์ระดับตำนานแบบนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezios : 4th January 2012 เมื่อ 20:15

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,941
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 2nd SS division อ่านกระทู้
    แล้วก็part 2 saveUfile มันเปนpart1ครับแก้หน่อยครับ
    แก้ให้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    เล่นได้100000000000000% คับ ลงนานมากเลย 3ชม.กว่า ยืนยันว่าเล่นได้ชัว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ทำไมมันยังถามหาแผ่นละท่าน ขอวิธีละเอียดหน่อยค้าบ เล่นไม่ได้เลย

37. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread