ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 16 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 89101112 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    หาคนลงดัน 20 ครับ ซิบมาเล้ยยย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vergill02 อ่านกระทู้
    ผมก็ลงไดร์ฟ c นะครับไม่ได้เปลี่ยนที่ลง มันก็ขึ้นแบบนี้ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natinei01 อ่านกระทู้
    อย่าตั้งชื่อ Folder เว้นวรรคนะครับ
    ตัวเกมส์ตั้งชื่อมาให้อยู่แล้ว ไม่เว้นวรรคนะครับ หรือต้องตั้งชื่อใหม่

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใครอยากให้ช่วยลงดัน ซิบมานะครับ fromme นั่งเล่นอยู่หน้าดัน แชลแนล 2 เลเวล 21 ชาแมนหญิง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ตัวละคร น่าร๊ากกกอ่ะ
    Stay Hungry, Stay Foolish

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ของผม Dagger ดรอปมาจากมอสเตอร์ อะครับ
    หา Item ไป Craft item Lv35 ไม่ได้เลย (หายากเกินพิกัด)

ชื่อ llScorpioNll ครับ! แอดมาได้ เดียวเรารับเข้าแคลน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Auoo2539 อ่านกระทู้
    แนะนำการอัพสกิลโจรหน่อยสิครับ
    ของผมอัพสกิลมั่วเหมือนกัน(แต่คริทีก็ 3000+) แบบนี้เลย >>

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เหมือนกันเลย ของทำมีด 35 ยากมาก

ตอนOpen ผมว่าจะเปลี่ยนอาชีพไปสาย Katana แต่ตอนเป็นโจรสกิลของ Katana มันซับพอตสกิลโจมตีทางซ้าย
    ถ้าอัพไม่เป็นผมไม่อยากเติมตังซื้อรีสกิลจากมอล 555+

http://gametsg.techbang.com.tw/gd/in...s=4&skillemu=1 <<< นี่เป็นเว็ปลองอัพสกิลครับ มีเปลี่ยนอาชีพ 2 ด้วยนะ

ตัวผมกับเพื่อนครับ แอดมาคุยกันได้นะ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natinei01 : 7th January 2012 เมื่อ 18:56

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ตอนนี้ รอ Open beta

กล่าวขอบคุณ
    613
    ได้รับคำขอบคุณ: 494
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natinei01 อ่านกระทู้
    เหมือนกันเลย ของทำมีด 35 ยากมาก

ตอนOpen ผมว่าจะเปลี่ยนอาชีพไปสาย Katana แต่ตอนเป็นโจรสกิลของ Katana มันซับพอตสกิลโจมตีทางซ้าย
    ถ้าอัพไม่เป็นผมไม่อยากเติมตังซื้อรีสกิลจากมอล 555+

http://gametsg.techbang.com.tw/gd/in...s=4&skillemu=1 <<< นี่เป็นเว็ปลองอัพสกิลครับ มีเปลี่ยนอาชีพ 2 ด้วยนะ

ตัวผมกับเพื่อนครับ แอดมาคุยกันได้นะ

ขอบคุณข้อมูลดีนะครับ เอาไว้เจอกันOBT นะครับ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    กำลังโหลดอยู่เลยครับ ^^
    เกมส์น่าสนใจมากกกก :')
    เดี๋ยวจะลองเล่นดูู!!!

ป.ล. ท่านน่าจะใส่รายชื่อคนเล่นด้วยน่ะเนี้ยยยย
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    กำลังโหลดอยู่เลยครับ ^^
    เกมส์น่าสนใจมากกกก :')
    เดี๋ยวจะลองเล่นดูู!!!

ป.ล. ท่านน่าจะใส่รายชื่อคนเล่นด้วยน่ะเนี้ยยยย
    ง่าผมว่าจะใส่ตอนOBTน่ะครับ ขอโทษที

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ไม่ทราบว่า ....
    ทำไมตัว Set-up มันเป็นต่างดาวละเนี้ยยยยย (ขึ้นว่า ????)
    ต้องทำยังไงหรอครับนิ
    ถึงจะเป็นภาษาปกติ
    Do it now.Sometimes later become never.

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ purinatjr อ่านกระทู้
    ไม่ทราบว่า ....
    ทำไมตัว Set-up มันเป็นต่างดาวละเนี้ยยยยย (ขึ้นว่า ????)
    ต้องทำยังไงหรอครับนิ
    ถึงจะเป็นภาษาปกติ
    ไม่เป็นไรครับลงต่อได้เลย ไม่มีผลอะไร
    ใช้ทักษะการเดาในการลงเกมครับ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย natinei01 : 7th January 2012 เมื่อ 20:47

กล่าวขอบคุณ
    4
    ผมอยากให้สร้างเป็นเว็บไปเลยแหะจะได้ง่าย
    ถ้ามาเข้าไทยเมื่อไหร่ผมไม่อยากจะเล่นอะ
    อยากเล่นเซิฟนอกนี่ละดีสุดละ

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลดอยู่จ้า เวลไงอ่ะ ใครใจดีพาเวลบ้างสิ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    เอ่อ .....
    เกิดปัญหาใหม่ครับ
    เวลาเข้าเกมส์แล้วพวก Minimap จะดับ ๆ ติด ๆ อ่ะครับ
    ไม่ทราบว่าแก้ไงอ่ะ ???

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยังลงดันอยู่เรื่อยๆนะคับ ใครอยากลงซิบมาได้เลยครับ fromme ชาแมนหญิงเวล 21

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    ผม30เองจะทันไหม เก็บให้35ตอนcb ตอนopenจะได้ของรางวัลหรอครับ ..

*ลงดัน แต่ละดันกี่ชั่วโมงลงได้ทีหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    OBT แล้ว เขา จะ รีสตาท ไหมครับ นี่ เล่นมา จนเวล 26 แล้ว ว่าจะ พอก่อน เอาไว้เล่น OBT ทีเดียว =..= (คิดว่าเล่นไปก็คงโดน ลบเสียดายเวลา)

กล่าวขอบคุณ
    613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SweetRaider อ่านกระทู้
    OBT แล้ว เขา จะ รีสตาท ไหมครับ นี่ เล่นมา จนเวล 26 แล้ว ว่าจะ พอก่อน เอาไว้เล่น OBT ทีเดียว =..= (คิดว่าเล่นไปก็คงโดน ลบเสียดายเวลา)
    รีสีคร้าบ ไม่รีคนที่+อาวุธเยอะๆนี่เทพเลย ของผมก็เล่นไว้35แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markmj149 อ่านกระทู้
    ผม30เองจะทันไหม เก็บให้35ตอนcb ตอนopenจะได้ของรางวัลหรอครับ ..

*ลงดัน แต่ละดันกี่ชั่วโมงลงได้ทีหรอครับ
    ดันลงได้เรื่อยๆ ออกมานอกดันคลิกขาวที่ชื่อตัวเอง เลือกคำสั่ง reset แล้วลงไปลุยต่อได้เลย พอโอเพ่นคงมีเวลากำหนดแทน ไม่ก็ใช้ไอเทมมอล reset เอาก็ได้นะ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HPEPPER อ่านกระทู้
    ดันลงได้เรื่อยๆ ออกมานอกดันคลิกขาวที่ชื่อตัวเอง เลือกคำสั่ง reset แล้วลงไปลุยต่อได้เลย พอโอเพ่นคงมีเวลากำหนดแทน ไม่ก็ใช้ไอเทมมอล reset เอาก็ได้นะ
    แย่เลยนะ ถ้าเป็นแบบนั้น กว่าจะได้ของครบเซตลงตั้งหลายรอบ ไหนจะตีบวกแตกไปอีก กว่าจะตีได้บวก 5
    เป็นแบบนี้คงน่าเบื่อไปเลยสำหรับผม เกมส์เก่าที่เคยติดเป็นปี อันนั้นลงตี้กับกิลทั้งวันทั้งคืน หาของให้กันกว่าจะครบทุกคน
    แต่ก็สนุกนะ นั่งแชทกันในดันเจี้ยนมันนั้นแหละ เพราะบอสมันถึก เหอๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fromme : 8th January 2012 เมื่อ 00:34

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    จบ CB วันที่10ใช่ป่ะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย markmj149 : 8th January 2012 เมื่อ 01:13

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    เอ่อ ตอนนี้ยังมีใครเล่นอยู่ไหมครับ ใครว่าง พาผมลงดันหน่อยสิครับ

กล่าวขอบคุณ
    613
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anaserfear อ่านกระทู้
    เอ่อ ตอนนี้ยังมีใครเล่นอยู่ไหมครับ ใครว่าง พาผมลงดันหน่อยสิครับ
    ดันอะไรหรือครับ

กล่าวขอบคุณ
    613
    CBT ถึงวันอังคารนี้นะครับใครที่ยังไม่35รีบๆเวลให้35เน้อ เค้ามีรางวัลให้