ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610

มุขกวนๆ teen จาก facebook

ด.ช. ต๊ะ เป็นเด็กนักเรียนชั้นอนุบาล 3 ณ โรงเรียนแห่งหนึ่ง ...

อยู่มาวันหนึ่ง .. ต๊ะ ได้เดินเข้าไปถามครู ด้วยความสงสัย? .. เกี่ยวกับ "การตั้งครรภ์" ??

ต๊ะ : ครูครับๆ .. ครูท้องได้มั๊ยครับ ?? ..
    ครู : ต้องได้สิจ้ะ! .. ก็ครูเป็นผู้หญิงนี่คะ ..

ต๊ะ : เหรอครับ? .. ถ้างั้น คุณแม่ของผม > ก็ท้องได้ ใช่มั๊ยครับ ?? ..
    ครู : ใช่จ๊ะ! .. คุณแม่ของน้องต๊ะ ก็เป็นผู้หญิง เหมือนกับครู ไงล่ะจ๊ะ ..

( ต๊ะ เงียบไปครู่นึง ) แล้วถามต่อ ..

ต๊ะ : เอ่อออ .. ครูครับๆ แล้ว ด.ญ. ฝน จะท้องได้มั๊ยครับ ?? .. ( ต๊ะชี้ไปที่ ฝน )
    ครู : อ๋อ! .. ฝน ยังท้องไม่ได้หรอกจ๊ะ !!! ..

ต๊ะ : ทำไมละครับ? .. ฝน เค้าก็เป็นผู้หญิงเหมือนกันนี่ครับ ?? ..
    ครู : ก็ฝนเค้า ยังเด็กอยู่! .. ยังท้องไม่ได้ค่ะ ...

( คราวนี้! ต๊ะ ก็เดินเข้าไปหาแล้วคุยกับ ฝน )

ต๊ะ : เห็นมั้ยล่ะ > ก็บอกแล้วไงว่า "ไม่ท้องๆ" .. ทีนี้จะเชื่อ ได้รึยังล่ะ !!! .. ^ ^"
    ครู : ( :T_ T ")a .. งามไส้ !!! ~

A: เชื่อมั๊ยเราสามารถเห็นอนาคตได้ทุกคน ไม่เชื่อนายก็ลองหลับตาดิ
    B: (หลับตา) แล้วไงต่อ
    A: เห็นมืดๆใช่ปะ
    B: อืม
    A: นั่นละ อนาคตนาย
    B: อ้าย...สั....

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    กวนดีครับแต่เหมือนไม่สุด

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    ต๊ะ ทำอะไรกับ ฝน ?

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อนาคตมืดมนสินะ 5555