ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

อนุรักษ์สาวแว่น
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 666

Talking >>>ขนม Harry Potter มีวางจำหน่ายแล้วว!!!<<<

Jelly Belly บริษัทขนมชื่อดังจาก USA ตัดสินใจ ทำลูกอมเม็ดทุกรสของเบอร์ตี้บอตต์ ใน Haryy Potter ให้เป็นความจริงแล้ว!!
    (จะดีใจไหมเนี้ย)

เราสามารถชิม ลูกอมรสขี้หู ได้หรือไม่ว่าจะเป็น รสอ้วก ที่สุดจะทานทน หากยังจำฉากหลายฉากในหนังสือ ‘แฮรี่ พ็อตเตอร์’ หรือในภาพยนตร์ก็ ตาม รถไฟขบวนด่วนมุ่งหน้าสู่ฮอกวอร์ต จะมีรถเข็นขาย ลูกอมเม็ดทุกรส แน่นอนว่ามีหลายรสที่ไม่น่าอภิรมณ์ แต่เด็กๆ ในโลกมักเกิ้ลอย่างเรากลับอยากที่จะลิ้มรสเหมือนกับที่แฮรี่ และรอนที่ชิมมาแล้ว และแล้วความฝันของเด็กๆมักเกิ้ล ก็เป็นจริง
    ขอนำเสนอ รสต่างๆที่มีในกล่องก่อนดีกว่า~

อันดับแรก….

อะไรเนี้ยสีฟ้า… มันคือ……. รสพริกไทยดำ ทั้งเผ็ดและหอม

ต่อมา…

สีเขียวๆ สีสดใสมันคือ รสขี้มูก นั่นเองแต่มีสีแดงติดๆมาด้วย แสดงว่าเป็น ขี้มูกเปลื้อนเลือด...

ส่วนนี่คือ รสไส้เดือน ค่ะ.. ใครอยากกินบ้างเ่อ่ย?

หลืองๆนี่มันไม่ใช่ รสถั่วเหลืองนะค่ะ มันคือรสขี้หู ต่างหาก.. (หนักกว่าคันหูอีกนะเนี่ย 5555555555)

มีต่อค่ะ ยังไม่หมด…..

รสไข่เน่า (หลายคนว่าเหมือนเคี้ยวตดที่เป็นก้อนๆ) 5555555

รสไส้กรอก…. baby baby มากเลยอ่า คนไืทยอย่างเรากินได้อยู่แล้ว..

สีเหมือน Ovaltine มันไม่ใช่ รสchocolate แต่อย่างใด มันคือ รสดิน

สีเขียวอีกแล้ว..แต่มันคนละรสกันนะจ้ะ เจ้านี่มันคือรสแตงกวาดอง(เฉยๆนะ ไม่รุนแรงเท่าพวกรสขี้มูก กับ อ้วก)

ส่วนรสสุดท้ายมันคืออะไรกัน ..

เจ้าสีฟ้าๆนี่ รสสบู่ นะค่ะ (กินแล้วเป็น Avatar แน่ๆเลย~) แต่ส่วนตัวอยากลองรสนี้ที่สุดแล้ว55555

สำหรับราคาของลูกอมรสประหลาดนี้ 1 กล่องอยู่ที่ 5.99 ดอลล่าร์สหรัฐฯ (ก็ $6 นี่แหละ)

ส่วนประกอบด้านหลังกล่อง ระบุว่ามีน้ำตาล น้ำเชื่อม ขี้ผึ้ง ผงน้ำส้มสายชู เกลือ แต่งกลิ่นเลียนแบบธรรมชาติ
    (ยืนยันได้ว่าไม่ได้นำของจริงมาเจือปน) ไม่งั้นตายแน่ๆเลย

เครดิต http://www.dek-d.com/board/view.php?id=2357390

ซ้ำขออภัยด้วยนะขอรับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,975
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,898
    จะอ้วกอ่ะ - -

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    ไม่กล้ากินอะ

กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ยังไงก็ไม่ซื้อมากินเด็ดขาด-0-

Keep moving forward!
    กล่าวขอบคุณ
    1,646
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    โหย น่าซื้อมากินจะตาย ลองของแปลก โฮะๆ

กล่าวขอบคุณ
    217
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    เหอะๆ รสชาติคงไม่แย่ขนาดนั้น -*-
    Rock and roll Fuxk กระแส

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    สุดๆ อยากกินมากๆ อ่านมันทุกภาคอะ น่าจะมีรสปีศาจด้วยนะ เข้าท่าดี 55+

~ImMorTaL~นะจ๊ะ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ไม่รสยางลบบางหรอ อยากลอง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ยี่ห้อนี้ผมเคยกินที่ 7-11 เเต่จะมี กาแฟ ผลไม้ต่างๆ หมากฝรั่ง เเล้วก็อะไรหลายๆอย่างครับ อร่อย

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    รสขี้มูก ..... ไอเขียวๆไม่เท่าไหร่ เเต่ไอเเดงๆนี่ดิ

เลือดเปื้อนขี้มูก เเหวะ -*-

=w=/ 
    กล่าวขอบคุณ
    929
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    แต่ละอันแค่ได้ยินชื่อก็จะอ้วกละ

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    เจลลี่บีนป่ะ