ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Steam Left 4 Dead 2
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    เหมือนกันมาก = =

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    396
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natthadith7300 อ่านกระทู้
    อย่ามั่วสิครับไอ้นั่นมันไม่ใช่ galaxy ace

http://www.samsung.com/galaxyace/ace_overview.html

นี่สิของจริงหัดดูก่อนสิก่อนจะไปว่าเขา

http://www.youtube.com/watch?v=CJEni...eature=related
    ใช่ครับที่ว่า ไม่ใช่ galaxy ace มันไม่เหมือน iPhone 3G แต่ที่ จขกท. บอกคือ galaxy ace plus ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ McCalleN อ่านกระทู้
    เอ๋อ.. จริงจริงตัวที่เหมือน iPhone 3G เนี่ยน่าจะเป็นตัว Samsung Galaxy Ace Plus นะครับ
    ส่วนตัว Samsung Galaxy Ace ธรรมดาเนี่ยมันก็ไม่ได้เหมือน iPhone 3G นะ

------------------------------Samsung Galaxy Ace Plus------------------------------

-----------------------------------Samsung Galaxy Ace-----------------------------------

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    คือ บริษัทมันแข่งกันผู้บริโภคอย่างเราก็ได้ประโยชน์แล้วเราจะ โกรธกันทำไม

กล่าวขอบคุณ
    5,070
    ได้รับคำขอบคุณ: 399
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aotaspirine อ่านกระทู้
    เหอๆผมว่าแค่นี้ไม่เรียกว่าก๊อปหรอกครับ โทรศัพท์มันก็แบบนี้ทั้งนั้นไม่เชื่อไปดูเว็บมือถือสิครับ
    arc ผมไม่เห็นจะเหมือนใครเลย == อย่าเหมารวมสิครับ ไม่ดีๆ
    DIRT 3 ตำนานความเก๋าของรถซิ่งถนนลาดยาง

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    โอย น่ามาดู G - net บ้านเรานะ

Kyrie Irving <3 !!
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    อย่างงั้นต้องเรียกว่า Galaxy Cooper plus สินะ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ช่างเขาเถอะ 2บริษัท นี่ก็ชอบแบ่งปันกันอยู่ล่ะ
    " I play it because I love it. "

The Way of Chef .
    Thailand Lampang 52000 // Hua Hin 77110
    กล่าวขอบคุณ
    4,684
    ได้รับคำขอบคุณ: 324
    โห คอมเม้นกันยาวเลย สงสัยเว็บนี้ต้องเปิด หมวด "คุย ๆ เรื่องโทรศัพท์" แน่เลย : D
    ASUS M5A78L-M LX:AMD FX-8350 Kingston HyperX 8 GB Giggabyte GTX 660 OC

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมว่าไม่ใช่เรื่องสำคัญอะไรเลย

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    แล้วถ้า ผม ใช้ โทรศัพท์ของ Samsung ผมจะ ผิดไหม

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    กำผมจะติดคุกไหมเีนี่ย

โทรศัพท์ มันมีรูปแบบกี่แบบ จะให้เอาโทรศัพท์เป็นรูปวงกลมหรอ

แล้วเครดิตที่ให้ มันมีแต่อังกฤษ = ภาษาไทยนายเติมเองหรอ

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    เฮ้อ เอาอีกละ ไอพวกนี้ จะมาเถียงกันทำไมก็ไม่รู้ คือดูก็รู้นะว่าค่ายไหนมันเป็นไง

รู้อยู่แก่ใจก็พอ เถียงกันกะไอพวกอคติมันก็ไม่เกิดไรขึ้นมาหรอก มันก็บอกว่าของมันดี ของมันถูกอยุ่นั้นแหละ

ดูง่ายๆก็ market share ตอนนี้และกัน อะไรกะลังมาแรงและแซงอะไรไป

คนเดี้ยวนี้เค้าฉลาดกันหมดแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ใช้แล้วถ้าผิด ผมควรทำยังไงดี ???

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เถียงกันมันก็ไม่ได้ทำให้อะไรมันงอกหรือหุบไปนี่ครับ = =

สุดท้ายก็เป็นแค่จุดดำๆเล็กๆที่เขาไม่ได้มาแลสักนิด

=w=/ 
    กล่าวขอบคุณ
    929
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ก็ของเค้าดีก็ต้องเลียนแบบสิ

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    จะทะเลาะกันทำไมหยุดเถิด จะไอโฟนหรือแอนดรอย ก็แดกตังเราอยู่ดี อาเมนน
    We've got company Captain Price

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    จะเหมือนยังไง จะก๊อปขนาดไหน

iPhone ก็ต้องอาศัยโรงงานของ Samsung อยู่ดี - -a

Ryu&BaiFern
    กล่าวขอบคุณ
    897
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,998
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SinSu อ่านกระทู้
    กำผมจะติดคุกไหมเีนี่ย

โทรศัพท์ มันมีรูปแบบกี่แบบ จะให้เอาโทรศัพท์เป็นรูปวงกลมหรอ

แล้วเครดิตที่ให้ มันมีแต่อังกฤษ = ภาษาไทยนายเติมเองหรอ
    ผมก็แปลเอาที่สำคัญๆมา รวบคำบ้าง คงไม่มีปัญญาแปลทุกตัวอักษรมาลงหรอก ยาวเกิ๊น
    i3 3.10 GHz - RAM 4 GB - P8H77-M LE - HD7770

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    ใช้ๆไปเหอะ โยม

กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    555 คิดมากคิดมาก เราเป็นผู้บริโภคใช้ค่ายไหนแล้วมีความสุขก็โอแล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    Blog Entries
    1
    ช่างหัวมันส์ อันไหนถูกกว่าเอาอันนั้น 5555+

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    งั้นก็ต้องทำเป็นสามเหลี่ยมเหรอครับ ถึงจะไม่เหมือนน่ะ ไม่เห็นจะต้องคิดอะไรมากเลยครับ ไม่เข้าใจจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ผมก็เข้าใจว่าคุณค่อนข้างที่จะมีความเห็นด้านลบกับ Samsung แต่ว่าจะให้มานั่งจับผิดนู่นนี่กับมือถือ มันก็ไม่ค่อยจะเหมาะนะ มีอะไรก็เก็บไว้ในใจ

จะว่าไปมันก็คล้ายๆ แต่ไม่ใช่ว่าจะเหมือนซะเลย ถ้าถามว่าเอามานั่งเปรียบเทียบ พวกสาวกSamsung ทั้งหลายก็ไม่พอใจ

ปล. Samsung เป็นของเกาหลี ผมเฉยๆกับเกาหลีนะ แต่บางอย่างเค้าก็เจ๋ง แต่บางอย่างก็ห่วย(แบบ มวย Kyook-wjrf-ajdijiwjdai อะไรไม่รู้ ขี้เกียจจำ)

(ผมใช้ LG ซึ่งเป็นandroid ผมไม่ได้ใช้ทั่้ง Apple และ Samsung)

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    คำเตือน นี้เป็น บทความตัวอย่างหลังจากที่สังเกตุ เรื่องพวกนี้ ใน บอร์ด นี้ มาเป็นเวลาพักหนึ่ง

Apple อาศัยแรงงาน\ฮาร์ตแวร์ ซัมซุง : โครตกากอะ!!! ไม่มีปัญญาทำเอง เครื่องก็ขายแพง มีแค่พวก สาวกเท่านั้นแหละที่ยอมซื้อ

ข่าวซัมซุง ลอกเลียน Apple : ไม่เป็นไรหรอก โทรศัพ มันมีหลายทรงหลายรูปแบบ จะไปว่าเขาผิดได้ยังไง ขายก็ถูก สเป็คแรงกว่าเยอะ Android อีกตะหาก

??? งามหมดจด 2 มาตราฐาน~~!!

............(A:ซัมซุง มันดียังไง ข่าวมาเป็นอย่างไรก็ว่าดีไปหมด ไม่ด่าอะไรเท่าไหร่เลย)

(B:เขาจะไปด่าอะไร เขาใช้กันทั่งเมือง Android มันเทพ รู้ป่าว ตั่งแต่เครื่อง 3000 ยัน 30000+ เลยนะ มี Android หมดเลย)

(A:อ่าวแล้วทำไม Apple ข่าวออกมานิดๆหน่อยๆ โดนด่ากระจายเลยล่ะ)

(B: แกจะไปรู้อะไร มันมีพวก สาวก Apple อวยเกินหน้าเกินตาน่ะ ว่าของมันดีหยั่งงั่นอย่างงี้)

(A:จริงหรอ เราว่าของเขาก็มีมาตราฐานดีนะ)

(B:ปล่าวเลย ขายก็แพง ระบบปิดอีก ไม่อิสระเหมือน Android เลย ซื้อมาเสียตังปล่าวอย่าไปใช้เลย ใช้ ซัมซุง Android ดีกว่า ถูกกว่า สเป็คแรงกว่าเยอะ)

(A:หรอทำไม Apple มันดูแย่จังแปลกๆ งั่นมี สาวก Apple ก็ต้องมี สาวก Android สิ )

(B:ไม่มีหรอก คนบ้า Android น่ะ เขาพูดความจริงกัน จริงๆ นะ!!! จริงๆ นะ!!!!)

(..........B: อย่าลืมนะ ข่าวพวกนี้ออกมา อวย ซัมซุงให้ หนัก ยำ Apple เละ!!!)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Kyonman : 5th January 2012 เมื่อ 01:02

กล่าวขอบคุณ
    3,736
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    พอเถอะครับถ้าจะเอารูปลักษณ์เครื่องกันซะขนาดนี้คงไม่ต้องขายแล้ว จากคนใช้ Galaxy Cooper ครับผม