ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทัณฑ์บน ครั้งที่ 1
    กล่าวขอบคุณ
    938
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,126
    Blog Entries
    3
    วีรกรรมมันเยอะฮะ

อีโก้สูง

เอาตัวเองไปเทียบ MJ

เอายอดขายไปเทียบหัวหน้าวง the beetles ตอน 16 เท่ากัน

แต่ตัวก่อดราม่าจริงๆก็พวกแฟนคลับที่หลับหูหลับตาคลั่ง แล้วไปแขวะแนวดนตรีอื่น

สังเกตุชาว hip ชาว rock จะเกลียดเด็ก HEER นี่เป็นพิเศษ

แต่ผมเฉยๆนะ จะชื่นชมความสามารถใครผมไม่ดูที่นิสัยเพราะไม่ใช่ญาติผม

http://www.youtube.com/watch?v=csymVmm1xTw

http://www.youtube.com/watch?v=7kGnt...feature=fvwrel

http://www.youtube.com/watch?v=YlKXbJh3Lpo

http://www.youtube.com/watch?v=35hpBz8QFM4

http://www.youtube.com/watch?v=u37FF...eature=related

ปล. ขณะกำลังถ่ายรูปกับต๊อด มันยังโชว์สัญญาลักษณ์ V-sign ดูสิมันอีโก้แค่ไหนล่ะ

V-sign คืออะไร >>>>>>>>>> คลิก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tundevil : 4th January 2012 เมื่อ 20:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

{{Sorry Bro. Ma Bad}}
    กล่าวขอบคุณ
    761
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    มันเป็นเรื่องเมื่อ นานๆ มาแล้ว แต่ตอนนี้ผมก็ไม่ได้ใส่ใจไรล่ะเบื่อ

เวลาแบ่งฝักแบ่งฝ่าย แล้ว พอรู้ตัวว่ามันงี่เง่า แล้วรู้สึกผิดไงไม่รู้

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    643
    ได้รับคำขอบคุณ: 872
    ไม่รุ้ผมไม่มีอคตินะ แต่อยากรู้ทำไมคนเกลียดอย่างเยอะเลยขอฟังเหตุผลหน่อย อยากรุ้จริงๆ

Reloading...
    กล่าวขอบคุณ
    1,623
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    1
    พอเทียบกับร็อคแล้วผมไม่ค่อยชอบแนวเพลงเขามากกว่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ไม่สนผมชอบ illslick
    ทักทายได้นะครับ ^ ^
    http://www.facebook.com/kaptain.mundee

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    ร้องเพลงเพราะนะครับ ถ้าไม่ติดที่มีเหตุการณ์คุณลุงมาขอลายเซ็นต์ JB ให้คุณลูกสาว แล้วมันดันเจือกปัดทิ้งนี้สิ

จากที่เฉยๆเลยเป็นไม่ชอบเลย เอาตัวเองไปเทียบ MJ ก็ส่วนหนึ่ง.............
    ------------------------------------------------------------------------------------------
    ลายเซ็นผมไม่มีส่วนนะเอามาจากดราม่ามันฮาดีเลยเอามาปรับนิดหน่อย........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fairy : 4th January 2012 เมื่อ 20:54

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    แค่มันบอกว่าเก่งกว่า ไมเคิล แจ๊คสัน ก็มีคนเกลียดกว่าครึ่งโลกใบนี้ละ...

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ก็แค่เห็ดขี้เก๊ก แล้วก็อวดเบ่ง ทำเจ๋งไปซะทุกเรื่อง นิสัยอุบาทมาก แต่ไม่เถียงว่าเพลงเพราะถึงผมจะชอบเพลงแนว เมทัล คอร์ล ก็เถอะนะ
    จริงๆแล้วผมชอบหลายแนวเลยพวก Metal core - Post-Punk Alternative - Alternative Metal
    แต่ไม่ชอบ จัสติน ที่ตัวทำ แต่ชอบเพลง ฮ่าๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย animosity : 4th January 2012 เมื่อ 21:05

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    คือมันก็แล้วแต่มุมมองคนอ่ะครับ

ถ้ามองแค่ที่ผลงาน ก็ถือทำออกมาได้ดีทีเดียว

แต่พอมองที่ลักษณะนิสัย ก็ถือว่าหยิ่งไปหน่อย ( หรือไม่หน่อยแล้วหว่า? )

คนส่วนมากเขาไม่ได้มีอคติกับเพลงที่เขาร้องหรอกครับ แต่มีอคติกับนิสัยของเขามากกว่า = ="

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ของผมมีเหตุผลเดียวหรืออาจจะหลาย 55+ คือมันไม่ใช่ผู้หญิงครับเลยไม่ชอบ ชอบแต่สาว(ยุโรป) 555+
    edit:แถมหน่อยนึง ต้องบอกว่าแบ่งเพศพอสมควรนะ ถ้า ญ ส่วนใหญ่จะชอบ แต่ถ้า ช ละก็ 99 จากร้อย อยากเตะ I HERE นี่โคตรๆ ****หยิ่งจริงๆ
    มาแนวเดียวกับเมสซี่ที่บอกว่าตัวเองเก่งกว่าเปเล่ ไม่ได้ดูตัวเองเลย สุดยอดจริงๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ToshirO : 4th January 2012 เมื่อ 21:48

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    รอ จขทก มาต่อ ว่าจะไปทางไหน

Yeah Toast! xD
    Inside The Waffle
    กล่าวขอบคุณ
    1,785
    ได้รับคำขอบคุณ: 997
    อวดเก่ง นึกว่าตัวเองเทพกว่าMJ (เหอะ! - -*) เเล้วยังมีคลิปที่FCไปขอจับมือเเล้วไอ้เห็ดนี่ปัดมือทิ้งด้วย สะบัดอย่างเเรง เเย่มาก นี่เหรอนักร้องคุณภาพ ?

...พอคิดถึงหน้ามันก็เกลียด+รู้สึกรำคาญเเล้วค่ะ ! D:<

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    เข้าใจล่ะ V-sign คืออะไร 55555+

=w=/ 
    กล่าวขอบคุณ
    929
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    ขอให้ อาเบะ เป็นสาวกมันด้วยเถิด
    มันจะได้โดน ยาราไนก๊า

Petchabun Tottenham Road
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,105
    ยุสเซอร์ของนายน่ะ ระวังไว้นะ บอร์ดนี้เมทัลเยอะนะ จะบอกให้

ผมไม่ค่อยชอบอ่ะครับ คือ หน้ามันซะลึ้งๆ ยังไงก็ไม่รู้ แล้วผู้หญิงห้องของผมก็คลั่งไคล้ไอหมอนี่เหลือเกิน

ขอฝากไว้

ดูกันให้จุใจไปเลย 10 ชม. เอิ้กๆ

แถมๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boomslan02 : 4th January 2012 เมื่อ 21:07

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 238
    มันดังแล้วหยิ่งอะเลยไม่ชอบ

?
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,182
    ฝากถึง JB เเละ จขกท หึหึหึ

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Haters = Shit
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    จขกท. ถามว่า"ทำไมคนเราชอบมีอคติกับ จัสตินบีเบอร์ !"

และก็บอกอีกว่าให้เปิดใจฟังเพลงของนาย บีเวอร์ เอ้ย !! บีเบอร์ ดูบ้าง

แต่ทำไม จขกท. ไม่ลองเปิดใจฟัง Metal มั่งล่ะครับ ?

แค่ชื่อ"ฟังเพลงแร็พไม่ชอบเมทัล"ของท่านเค้าก็รู้กันทั่วแล้วว่าอคติกับ Metal

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SNOWBALL
    กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,594
    เบื้องหน้าดีครับ แต่เบื้องหลังนี่ผมรับไม่ได้จริงๆ ผมไม่ได้เกลียดเขานะ แค่ไม่ชอบ (ต่างกันไหม)

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomslan02 อ่านกระทู้
    ยุสเซอร์ของนายน่ะ ระวังไว้นะ บอร์ดนี้เมทัลเยอะนะ จะบอกให้

ผมไม่ค่อยชอบอ่ะครับ คือ หน้ามันซะลึ้งๆ ยังไงก็ไม่รู้ แล้วผู้หญิงห้องของผมก็คลั่งไคล้ไอหมอนี่เหลือเกิน

ขอฝากไว้

ดูกันให้จุใจไปเลย 10 ชม. เอิ้กๆ

แถมๆ

10ชม.เลยหรือ - - ยิงเสร็จไม่รู้จะเหลือ ฝุ่นรึเปล่า แต่ละอย่าง เท่าที่กลอดู มี Ac-130ด้วย เอิ๊ก

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    เพราะ เจ้านี่มันดูถูก King of Pop ( ไมเคิล ) ว่าข้าเจ๊งกว่าเยอะ ดังกว่า หน้าตาดีกว่า โดยไม่พึ่งศัยกรรม

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    เบื่อJB ดู ผึ้งน้อย ดีกว่า -3-

33. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aM00DIEswedee อ่านกระทู้
    ตามนี้ครับ.. แล้วก็เรื่องเทียบกับรุ่นใหญ่อย่าง ไมเคิลน่ะครับ... ไม่ชอบอย่างแรง
    แต่ชื่อยูสเซอร์คุณก็บ่งบอกแล้วน่ะ แล้วเจตนาอย่างไร

สมัครเพื่อการนี้โดยเฉพาะหรือครับ ?
    งั้นทำยูสแบบคุณมั่ง

ชอบเมทัล ไม่ชอบจัสติน...
    แล้วก็ชอบเนี่ย...

party rock สุดยอดที่ ซู๊ดๆๆๆๆๆ

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Stay ~Sic~ Maggot !!!
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 684
    ผมยอมรับครับ ว่าJB ร้องเพลงเพราะ เต้นเก่ง หล่อ เเหล่ม เเต่นิสัยเขา มันเอ่อ เหี้- กว่าวงCanibal Corpse อีกครับ ตัวจริงอะ ปรกติ พวก Death Black metal อะ จะทำตัวสถุนในMV เเสดงสดมาก เเต่ตัวจริงเค้าเป็นคนดีมากครับ เหมือนกับ Sucide Silence อะ เห็นปะ ขนาดโหดเเบบนั้นยังไปซื้อตุ๊กตาบาร์บี่ เเละอื่นๆไปเเจกเด็กกำพร้าเลย เเต่ไอนี่มัน - -.

ปล. ง่ายๆ "หยิ่ง" จบ!!

-=JKG=-
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 557
    ผมก็ฟังหลายแนวนะครับ แต่ไม่ค่อยสืบประวัติ

แต่ JB นี่กล้าไปเทียบกับ MJ เนี่ย ยอมไม่ค่อยได้
    ในเพลง Baby ยังเต้น Moonwalk อยู่เลย เด็กเอ๋ย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bootbleach อ่านกระทู้
    party rock สุดยอดที่ ซู๊ดๆๆๆๆๆ
    ใช่เลย..!!!

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ: