ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    ไม่ชอบค่ะ ไม่ต้องการเวลาพิม j ใน youtube แล้วขึ้นคำว่า justin แทนที่จะเป็น john lennon เห็นแล้วรู้สึกยังไงไม่รู้เหมือน เกย์มาเต้นโชว์ ขอโทษนะค่ะสำหรับแฟนคลับ แต่ฐานะผู้หญิงคนนึงไม่ชอบค่ะ
    และไม่ชอบผู้ชายไทยที่ทำตัวเหมือนจัสติน มันตลกกก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    JB= ว๊าก!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Om!!!!! My!!!!!!! God!!!!!!!!!

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ฟังเพลงที่จัสตินร้อง ไปฟังเพลงเกาหลีดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    775
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    มันดูยังไงไม่รู้ (ความคิดผม)

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    1
    จขกท. ไปไหนแล้ว มาสร้างกระแสแล้วหนี ? -*- สมัครมาเพื่องานนี้โดยเฉพาะมั้ยเนี่ย (ทะ**** ตั้งแต่ชื่อคุณพี่แกแล้ว แหม... มันน่าจัดนัก)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kanoktuch2 อ่านกระทู้
    คือมันก็แล้วแต่มุมมองคนอ่ะครับ

ถ้ามองแค่ที่ผลงาน ก็ถือทำออกมาได้ดีทีเดียว

แต่พอมองที่ลักษณะนิสัย ก็ถือว่าหยิ่งไปหน่อย ( หรือไม่หน่อยแล้วหว่า? )

คนส่วนมากเขาไม่ได้มีอคติกับเพลงที่เขาร้องหรอกครับ แต่มีอคติกับนิสัยของเขามากกว่า = ="
    เอาไป 10 Like

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    เด๊่ยวก็อุ้มซะเลยนี่ ไปไหนเนี๊ย จขกท. รู้แล้วยังจะสร้างดราม่าอีก กลับมาเคลียร์ด่วนๆเลยครับ

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ไม่ใช่ตามกระแสหรอกเหรอ :P~

กรุงเทพ คลองสามวา นิมิตใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    7,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 655
    เคยดูวูดดี้ที่ให้คริสหอวังไปสัมพาษณ์จัสตินอะครับมันพูดจาได้หลงตัวเองม๊ากๆ

อย่าเห็นแก่ตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    ขอโทษครับ รู้สึกไม่ถูกชะตากับเขาเลยครับ แบบบอกไม่ถูกเลยอะครับ ผมว่าคนแบบนี้ถ้าไม่ทะลึ่งดังขึ้นมาก่อนกูคงอยู่รอดในสังคมยากนะครับ

- End Of Line -
    กล่าวขอบคุณ
    442
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    โดยส่วนตัวผมก็เฉย ๆ นะครับ

แต่จะไม่ชอบก็ตอนที่บอกว่าตัวเองเก่งกว่า MJ อ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ส่วนตัวผมชอบฟังเพลงของ JB ครับอย่างอื่นผมไม่รู้เกียดเขาหยั่งกะเขาไปเฝาบ้านไครมาอย่างนั้นเหละ ผมเพลงไม่ดูเบื่องหลังของศิลปินอยู่แล้ว เรื่องที่ เกียดไม่เกียด สำหรับผมเฉยๆ ผมไม่ค่อยฟังฝลั่งร้องเพลง หรอก ชอบเกาหลีมากกว่า ^^'' ชื่นชมความสามารถที่อยู่ในตัวก็พอแล้ว อย่าไป แอนตี้ อย่างงู้น อย่างงี้ ให้มากความนัก

BATMAW
    กล่าวขอบคุณ
    2,019
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,263
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tundevil อ่านกระทู้
    วีรกรรมมันเยอะฮะ

อีโก้สูง

เอาตัวเองไปเทียบ MJ

เอายอดขายไปเทียบหัวหน้าวง the beetles ตอน 16 เท่ากัน

แต่ตัวก่อดราม่าจริงๆก็พวกแฟนคลับที่หลับหูหลับตาคลั่ง แล้วไปแขวะแนวดนตรีอื่น

สังเกตุชาว hip ชาว rock จะเกลียดเด็ก HEER นี่เป็นพิเศษ

แต่ผมเฉยๆนะ จะชื่นชมความสามารถใครผมไม่ดูที่นิสัยเพราะไม่ใช่ญาติผม

http://www.youtube.com/watch?v=csymVmm1xTw

http://www.youtube.com/watch?v=7kGnt...feature=fvwrel

http://www.youtube.com/watch?v=YlKXbJh3Lpo

http://www.youtube.com/watch?v=35hpBz8QFM4

http://www.youtube.com/watch?v=u37FF...eature=related

ปล. ขณะกำลังถ่ายรูปกับต๊อด มันยังโชว์สัญญาลักษณ์ V-sign ดูสิมันอีโก้แค่ไหนล่ะ

V-sign คืออะไร >>>>>>>>>> คลิก
    เหตุผลเดียวกันครับ ถ้าเป็นคนไทยก็เรียกว่าพ่อแม่ไม่สั่งสอน

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เหตุผลก็ หยิ่ง อวดดี สำส่อน หน้าม่อ นิสัยเสียมากกกก วัวลืมตีน!!!

.:: ชะเอม !! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    879
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ผมรู้สาเหตุก็คือน้องสาวผมเป็นคนที่ชอบ JB มากๆคนนึง เมื่อปีที่แล้วประมาณเดือนพฤศจิกายน
    พ่อพาผมกับน้องไปเที่ยวฮอลลีวู้ด เพราะพ่อผมทำงานให้กับ Warner Bros แผนกจัดหาสปอนเซอร์อ่ะ
    แล้ววันนั้นจำไม่ได้ว่าหนังอะไรที่เปิดรอบชมประฐมทัศ JB มันมาที่ Hollywood ของรอบการเปิดหนัง
    น้องผมเห็นก็เลยวิ่งเข้าไปขอลายเซ็นแล้วก็ถ่ายรูปตามประสาแฟนคลับ แต่ JB มันเมินครับไม่สนใจใครเลย

อันนี้ผมเจอกับตัวเองแล้วก็เคยได้ยินจากเพื่อนๆมาว่ามันหยิ่งจริงๆ แล้วผมก็มองว่ามันเป็นเด็กแก่แดดด้วย อายุยังน้อยอยู่เลย
    จะจูบจะทำอะไรกับแฟนมันไม่ค่อยแคร์สายตาใคร แต่ผมยอมรับในความสามารถของมันจริงๆ
    ถ้ามันไม่หยิ่งแบบนี้มันก็รุ่งแน่ๆ

.:: ชะเอม !! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    879
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อ้อใช่ คนที่ชอบแนวเพลงอื่น รู้สึกจะไม่ชอบขี้หน้าไอเด็กนี่ด้วยเพราะ มันชอบเอาตัวเองไปเปรียบเทียบกับคนอื่น
    โดยเฉพาะแฟนคลับที่หลับหูหลับตาคลั่งมันน่ะตัวก่อดราม่าหลักๆเลย

จงศรัทธาในPS3
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,385

ผมเฉยๆนะแต่ชอบแก็กเกี่ยวกะหมอนี้ มันจี้ดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย FreedomBlood : 5th January 2012 เมื่อ 00:59
    JKG คือเว็บที่ไร้สาระ งี่เง่าที่สุดตั้งแต่เล่นบอร์ดมา เหตุผลที่ยังอยู่คือยังอยากหาเรื่องTroll เด็กๆ มีปัญหา? PM มา

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ผมไม่สน เพราะผมไม่สนใจคนที่ผมไม่ได้ชอบ ฮ่าๆๆๆ
    แล้วผมเข้ามาทำไมฟะเนี่ยย

Timelord
    กล่าวขอบคุณ
    1,872
    ได้รับคำขอบคุณ: 224
    ผมฮาอันนี้ 55

อุปกรณ์ IT Review
    http://itherehere.chakarin.com/

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    อย่าใส่ใจเขาเลยท่าน

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    จัสติน แม่มกาก คำเดียวครับ ผมหน่ะ Metal มีอะไรมั๊ยครับ ดูลายเซ็นต์ ดูรูปผมซะก่อนนะฮ๊าฟฟฟฟฟ
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

จักแหล่ว
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ตกลง หมอนี่มันดี หรือ ไม่ดีเนี่ย รู้แต่แต่ว่า เค้าเรียกมันว่า jb แล้วยังไง ต่อ??? งงกับเรื่องราว .....

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    นั่งอ่านโพสมาเยอะแหละ ไม่เห็นมีจขกท.โผล่มาซักที สงสัย อาย มั้ง? ครับ

มาก่อเรื่องในJokergame แล้วเผ่น เด็วโดนTeen!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1
    ชื่อนายเท่มาก - -

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Petchabun Tottenham Road
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,105

ฟังแค่จังหวะเริ่มดนตรีก็รู้แล้วว่าใครเหนือกว่า