ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 301
    ชอบ: การร้องเพลงบางเพลง แฟนของเค้า...
    เฉยๆ: สำเนียงที่ดูออกไม่ใช่ผู้ชาย
    ไม่ชอบ: นิสัยครับ
    DevilclouD is going to cut you like a cornish game hen...

กล่าวขอบคุณ
    289
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,628
    จขกท ไปไหนแล้วละเงียบเลย อ่ะ 5555

欅坂46
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,836
    เพราะนิสัยและการกระทำเกรียนแตกมันทำให้คนหมั่นไส้ รวมทั้งสมันและครูพละ

Thailand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    1,851
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เขาว่าเขาเต้นเก่งกว่า Michael jackson

ผมฟังเขาพูดแค่นั้นล่ะ ไม่ชอบทันที - -
    "อบอุ่น"ในโลกออนไลน์
    แต่"เดียวดาย"ในโลกความเป็นจริง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เอิ่มมม เข้ามานึกว่ากระทู้ดราม่า 555555

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    นึกว่าจะได้ กินมาม่าสักกะหน่อย อะโด่ววว คนเกลียด เป็นครึ่งค่อนโลกเลยละมั้งท่าน

ละชื่อท่านนี้ไปไหนระวังหน่อยนะเพราะ Metal JKG!!! เยอะนะท่าน

ไม่ได้เกลียดอะไรแต่ไม่ชอบที่เอาตัวไปเทียบกับ MJ เลยไอ้หัวเห็ด

อะโด่วอดกินมาม่าเลย อิอิ
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    เพลงมันก็เพราะดี แต่ตูทนฟังเพลง Friday ของรีเบ็คก้า แบล็ค ดีกว่า ที่จะไปฟังเพลงที่ร้องโดยศิลปินกากๆ ที่มีนิสัยแย่ๆ

อนุรักษ์สาวแว่น
    กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 666
    กระผม ก็ เฉยๆ กับ เจ้าหัวเห็ด

Mr.J@ack is Coming`
    KoRat`@ ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    1,283
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreedomBlood อ่านกระทู้

ผมเฉยๆนะแต่ชอบแก็กเกี่ยวกะหมอนี้ มันจี้ดี
    ไอ้clever bot ใช้ได้จริง ไม่เชื่อลองดิ 555

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    ไม่ต้องเม้นแล้วนะครับ ปล่อยตกเลย มันก่อดราม่าเห็นๆ ส่วนจขกท. มันก็ไม่มาซักที
    เขาก็มาตอบแล้วนิครับ.. เรปอยู่ด้านบนคุณด้วย
    คือ จขกท. ครับผมไม่เคืองนะที่ท่านมาถามว่าทำไม ไม่ชอบจัสติน

แต่ผมเคืองตรงที่ท่านถามแล้ว ชื่อยูสเซอร์นี้มันล่อตาล่อใจจริง ๆ ทีเดียวเชียว
    เอาตามจริงตอนแรกสุดนะ ผมไม่รู้จักมัน... พอรู้จักมัน ก็งงทำไมถึงเกลียดกันเยอะ.. อย่างว่าล่ะครับวีรกรรมเยอะจริง ๆ

แต่ผมไม่ชอบตอนที่ว่า 'ข้าเจ๋งกว่าไมเคิล' นั่นแหล่ะครับ แล้วก็มีเถียงกันไปมาเรื่องเสรีภาพเขาสามารถวิพากษ์วิจารณ์ได้อย่างเต็มที่ แต่แบบนี้ใครจะไม่เคืองมั่งล่ะครับ.. ?
    มันก็ถือเป็นการ เปิดใจกว้างรับ คหสต. ของผู้อื่นล่ะกัน จขกท. เข้าใจว่าท่านชอบเสียงเพลง ชอบดนตรี
    ผมคนนึงก็ชอบครับ... เพลงเบบี้อะไรนั่น ผมก็ฮัมเพลงมันได้ซะด้วยซ้ำ

ดนตรีมันก็คือดนตรี เป็นไปไม่ได้หรอกครับ.. ที่จะชอบแนวเพลง ๆ นึงโดนที่แอยตี้แนวอื่น ๆ
    ที่เกลียดถ้าไม่ตามกระแส หรือมีมองแง่ลบทางด้านตัวศิลปิน มันก็ไม่มีเหตุผลอื่นล่ะครับ.. ที่ไม่ให้คน ๆ หนึ่งไม่ฟังเพลงได้

จขกท. ยังบอกเองน่ะ... ชอบแร็พไม่ชอบเมทัลแต่ว่าก็ฟังอยู่ดี..
    ป.ล. ตื่นเช้านะนี่ จขกท. *-*

กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,834
    ผมอยากถาม จขกท ว่า อย่างมาสร้างกระแสให้มาก
    ดูจากวันที่สมัครแล้ว ก้อพวกเกรียนดีๆ นี้ล่ะ
    กลับไปฟังเพลงแร็พที่บ้านเกิดไป่ ฟังอยู่อย่างเดียว
    ก้อเหมือนจัตติสคุณนั้นล่ะ เคยรู้เรื่องอื่นไหม บลาๆๆๆ พูดไปเดี๋ยวก้อไปเกรียนในบอร์ด ตรูอีก
    เพลงชาติปีหนึ่ง คุณร้องกี่ครั้ง โด่ๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    Blog Entries
    1
    ผมชอบตรงที่ร้องเสียงสูงๆได้ในขณะที่ผมสูงไม่เท่า แต่นิสัยผมได้ดูคลิบมาส่วนนึงเริ่มเขาใจแล้วนะ