ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

=Xian=
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 221

Question ต้องการผู้รู้และเชี่ยวชาญด้านนี้ครับ !!!!

เอ๋อคือว่าผมอยากถามหน่อย พอดีพี่ผม มัน อยากเล่น Harvest Moon บน PC เราต้องทำยังไงมั่ง หรอครับ ?
    1.ต้องลงโปรแกรมอะไร หรอครับ
    2.แล้วต้องมี จอย ไหม ?
    3.แล้ว โหลด ยัง ไง ภาค ไหน เป็น ภาค ไหน

ขอบคุณครับ

ปล.ถ้ามีเว็บ พร้อม โหลดโปรแกรมเล่น + กับ เกมส์ ก็ โพส บอก หน่อยนะครับ

ขอบคุณจริง ๆๆ ครับ ขอบคุณครับ !

ผมโหลด Dolphin มาแล้ว ก็ เล่น ไม่ได้ ดู ภาพ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maxLiverpool : 5th January 2012 เมื่อ 20:20

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    ผมก็ไม่ค่อยเก่งครับแต่นี้หัวข้อปักหมุดครับไปอ่านดู http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=7220 ถ้าไม่เข้าใจกลับมาถามผมก็ได้ครับเดี๋ยวตอบให้

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Downloader
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 434
    คงอีกไม่นานที่แมนยูจะครองแชมป์ครับ 55
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suradet55 : 8th January 2012 เมื่อ 15:49

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คิดว่าคงต้องไปหาโหลดไอ้ตัวที่มันบอกว่าหายไปเอาอะนะคับ (VCOMP100.dll) เอาไปใส่ใน C:\Window\System32 ก่อนอะนะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    ไปโหลด เวอร์ชั่น 3.0 มาไ ด้แล้วครับ ไปโหลดที่เจ้าของเว็บเลย
    www.dolphin-emulator.comL]
    Intel i7 920 @3.20 GHZ. Rampage III Extreme RAM 6 GB AMD HD6950 2GB PSN:Linker1991

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ใน visual c++ 2010 จะมีไฟล์ VCOMP100.dll ไปโหลดมาติดตั่ง http://www.microsoft.com/download/en...s.aspx?id=5555