คือเมื่อก่อนผม เป็นคนที่ค่อนข้างล้ำ หุ่นใหญ่เลยทีเดียวเชียว ส่วนสูงของผม ก็ 180 น้ำหนัก 65

แต่ตอนนี้ มันเปลี่ยนไป หลังจากผมเลิกออกกำลังกายมาเป็นเวลา 6 เดือน ส่วนสูงผม เท่าเดิม น้ำหนัก 85

ทำยังไงดี ผมต้องการจะลดหุ่นมากๆเลย ช่วยหาวิธี ทีนะครับ ผมไม่ค่อยมีเวลาไปออกกำลังกายเท่าไร

แต่วันนี้ไปวิ่งก็รู้สึกว่า เหนื่อยมากเลย จากเมื่อก่อนผมวิ่งรอบสนาม 4-5 รอบ ถึงจะหอบ แต่วันนี้ 1 รอบก็หอบมากๆ แถมขาไม่มีแรงเลย เลยได้วิ่ง รอบเดียว ที่เหลือ เดินยาวๆ

ใครมีปัญหาแบบผม แล้วหายแล้วแนะนำหน่อยนะครับ ความอ้วนผม ดูในรูปผมได้เลยครับ