ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Jean-ernest Pomare
    กล่าวขอบคุณ
    2,879
    ได้รับคำขอบคุณ: 276

108วิธีจีบหญิงขั้นเทพ (ใครเคยอ่านแล้วก็ขออภัยนะครับ)

108วิธีจีบหญิงขั้นเทพ
    จีบผู้หญิงรูปสวยต้องง้อเก่ง จีบผู้หญิงเรียนเก่งต้องให้สอน
    จีบผู้หญิงซื่อบื้อต้องออนซอน จีบผู้หญิงใจร้อนต้องผ่อนตาม
    จีบผู้หญิงรวยทรัพย์ต้องไฮโซ จีบผู้หญิงคุยโม้ต้องหมั่นถาม
    จีบผู้หญิงหลายใจต้องหลายตาม จีบผู้หญิงลวนลามต้องรักนวล
    จีบผู้หญิงน่ารักอย่าจีบเล่น จีบผู้หญิงเยือกเย็นอย่าใจร้อน
    จีบผุ้หญิงรุ่นน้องต้องหมั่นสอน จีบผุ้หญิงรุ่นพี่ต้องเชื่อฟัง

จีบผู้หญิงนิสัยดีต้องดีด้วย จีบผู้หญิงสวยรวยอย่าใช้เก่ง
    จีบผู้หญิงอารมณ์ดีต้องคลื่นเครง จีบผู้หญิงเอาใจเก่งต้องขี้งอน
    จีบผู้หญิงตอแหลอย่าไปจีบมัน จีบผู้หญิงหวังฟันให้ห่างเหิน
    จีบผู้หญิงขี้ยาให้รีบเมิน จีบผู้หญิงขี้เสินต้องหลอกลวง
    จีบผู้หญิงขี้เหงาต้องโทรหา จีบผู้หญิงเล่นกีฬาต้องแอบปลื้ม
    จีบผู้หญิงนัดเจออย่าขี้ลืม จีบผู้หญิงขี้หึงต้องรักเดียว
    จีบผู้หญิงบ้านไกลต้องคิดถึง จีบผู้หญิงลึกซึ้งต้องห่วงหา
    จีบผู้หญิงปากหวานต้องเจ้าน้ำตา จีบผู้หญิงใจกล้าต้องชื่นชม
    จีบผู้หญิงผิวคล้ำเราต้องขาว จีบผู้หญิงผิวขาวเราต้องตี๋
    จีบผุ้หญิงบ้ากามต้องขี้ปี้ จีบผู้หญิงหน้าตาดีระวังมีผัวแล้ว

จีบสาวหวังผล
    คุณสมบัติของคุณคือ
    1 มีความคิดเป็นผู้ใหญ่ มองการไกล มีเป้าหมายของชีวิต
    2 มีความรัก และนิสัย เสมอต้นเสมอปลาย ปักใจกับหญิงที่จะนำวิธีนี้ไปใช้
    3 มีความอดทน ไม่ใจร้อน เร่งรีบ ไม่จู่โจม ฝ่ายตรงข้ามมากเกินไป
    4 มั่นใจกับคำพูดทุกคำว่าจะทำได้ พูดจริงทำจริง เชื่อมั่นในตนเอง
    5 เป็นคนหลากหลายอารมณ์ มีหลักการบ้างในบ้างครั้ง อารมณ์ขันบางในบางอารมณ์
    พูดง่ายๆ ว่าเป็นผู้ชายที่ดีคนหนึ่ง ไม่ต้องดีมาก แต่ข้อให้ไม่เลวก็แล้วกัน แหม!! ต้องการผู้หญิงดีๆ มาเป็นคู่ครอง แล้วตัวเราละ ดีพอกับเขาหรือเปล่า จริงมะ

มุขจีบสาว ขั้นเทพ
    เอาไว้ใช้ตอนคุยโทรศัพท์
    ช เธอรู้ไหมตอนเราคุยกันเนี่ยโทรศัพท์จาระเบิดเลยอะ
    ญ ทำไมมันถึงระเบิดละบ้าป่าว
    ช มันอัดแน่นไปด้วยความรักของเรา 2 คนไง

ปลไม่ได้คิดออกหรอกเอามาจากเขาอีกทีอะ บางทีถ้าเคยอ่านแล้วก็ขอโทดด้วย
    ช หน้าเธอเหมือนชีเลยอะ
    ญ หน้าเราเนี่ยน่ะเหมือนแม่ชี
    ช ป่าว ชี อีส บิ๊ว ตี้ ฟูล อะ (She is Beautiful)

ช ไปลัดกันไหมอ่า
    ญ ลัดอารายอะ ?
    ช ลัดยูเวอร์รี่เมิฟ ( เลิฟ ยู เวอร์ รี่ มัส)

ช เธอๆเราไปหาหมอมาอะอย่างเซงอะหมอบอกเราเปงโรคอะ
    ญ โรคไรอะ
    ช โรค(โลก)นี้ขาดเธอไม่ได้

ช เธอเราเปงไข้อีกแล้วอะ
    ญ ไข้อารายอีกล่ะเนี่ย
    ช ไข้เธอไม่ดาด (ขาดเธอไม่ได้)

ถ้ายังไงก็ลองไปใช้ดูนะครับ (ควรศึกษาให้ละเอียดนะครับ ^ ^)

Credit: http://www.love.holidaytours.in.th
    ถ้าจะเจ็บ ก็ขอให้มันเจ็บจนถึงที่สุด!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

:: FRESCO ::
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    จะลองเอาไปใช้ดูนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    จะ(พยายาม)เอาไปใช้นะครับ = ="
    I Love Mugi >,<

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    น่าลองมากครับ

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    เจ๋งครับพี่

Rikka takanashi