ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 92

Red face ใครดูหนังเรื่อง The Darkest Hour เข้ามาคุยกันหน่อยครับ :]

แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้ครับ ส่วนตัวผม ไม่ชอบตอนจบสักเท่าไหร่ เพราะ มันจบแบบเกรียนๆ ยังไงไม่รู้อ่ะครับ - -"

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    หนังสั้นมาก 1ชม30นาที ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ ไม่เหมือน Real Steel สนุกมากๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanet อ่านกระทู้
    หนังสั้นมาก 1ชม30นาที ไม่ค่อยสนุกเท่าไหร่ ไม่เหมือน Real Steel สนุกมากๆๆๆๆๆๆ
    ใช่ครับ ผมว่าจบไม่สวยๆเลย 555+ ถ้ามันมีต่อซักหน่อยจะ work มากนะครับ 5555+ :]

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    ผมยังไม่ดูแฮะ
    งั้นขอถามคนที่ดูจบแล้วว่า...เนื้อเรื่องมันสนุกมั้ยคับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    ผมว่าหนังแนวนี้ ตอนจบ Fail เยอะมากๆครับ สงสัยมันไม่รู้จะจบไงดี

Cloverfield , 7th Street Vanishing , Skyline , The Thing รวมถึง The Darkes Hour ด้วยใช่มั้ย ? 55

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Type-7442 อ่านกระทู้
    ผมว่าหนังแนวนี้ ตอนจบ Fail เยอะมากๆครับ สงสัยมันไม่รู้จะจบไงดี

Cloverfield , 7th Street Vanishing , Skyline , The Thing รวมถึง The Darkes Hour ด้วยใช่มั้ย ? 55
    The Thing ผมขอเเย้งครับ

ภาค 2011 เป็นภาคเเรก ซึ่งโยงไปภาค2 The thing1982 ตอนจบมีให้คิดหลายเเบบ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ abandon123 อ่านกระทู้
    ผมยังไม่ดูแฮะ
    งั้นขอถามคนที่ดูจบแล้วว่า...เนื้อเรื่องมันสนุกมั้ยคับ
    เนื้อเรื่องดีอยู่นะครับ แต่ ตอนจบกากมาก - -" แนะนำอย่าดูครับ ไปดูพวก Real Steel หนังมาใหม่ๆดีกว่าครับ :]

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    ผมไม่รู้นะว่าพวกคุณคิดเหมือนผมกับเพื่อนๆผมรึเปล่าพอดูเสร็จก็มาเมาส์กันระหว่างเดินออกจากโรงหนัง จนคนที่ดูอยู่ด้วยกันยินที่เราเมาส์กัน และตอบเป็นเสียงเดียวกันว่า นักแสดงรู้สึกว่ามันแสดงไม่คือ มันขัดหูดขัดตายังไงไม่รู้ โดยเฉพาะเพื่อนนางเอก เห็นแล้วขัดหูขัดตา แล้วหนังก็สั้นมากๆ ตลอดที่ดูก็น่าตื่นเต้นตลอดเรื่อง มาเาียเอาตอนเผยรูปลักษณ์มนุดษ์ต่างดาวนี่แหละ มันไม่คือ มันเหมือนหนังต้นทุนต่ำดีๆนี่เอง
    โดยรวมแล้วหนังดีสนุกน่าติดตาม แต่นักแสดงนี่ตรงปรับปรุง ไม่มืออาชีพเลย ก้อย่างว่า หนังรัสเชีย

อ้อผมคิดว่าถ้าทำภาค 2 จริงๆ มันอาจไม่เข้าไทย เพราะคงไม่คุ้มทุน

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    ยังไม่ได้ดูเลย เเต่ Real Steel มันมากน่อ จบก็ดี เเถมรักพ่อด้วย

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    เห็นเพื่อนบอก ถ้าเข้าไปดู มันจะเป็น Darkest Hour ของเรา