ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 26

ipod touch 8gbvs32gb อันไหนคุ้มค่ากว่ากัน

ผมเป็น นร มอสอง อยากใ้ช้ไว้เล่นเกมฟังเพลง เล่นเน็ตบางเวลา
    อยากรู้ว่าอันไหนคุ้มค่ากว่ากันถ้าเทียบกับราคาและความจำเป็น
    ตอนแรกผมก็จะเอา32แหละแต่คนที่ผมชอบมาบอกให้ซื้อ8ซื้อ32โง่มาก 55555555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    แนะนำเอา 32 ไปเลยครับ เพราะขนาด 32 ซื้อมาซักเหลือเนื้อที่ให้ใช้แค่ 28 Gb เท่านั้น สรูปเครื่องแอปที่มากับตัวเครืี่องนั้นใช่ไปทั้งหมด 4 gb ถ้าคุนซื้อ 8 คุนจะเหลือเนื่อที่ให้เอา เพลง แอป เกม หรือ หนัง น้อยมากครับ เพราะผมก้อมีเครื่องนึง ยังใช้อยุ่เลย แอปที่มากับตัวเครื่องนั้นไร้สาระมาก แต่ลบไม่ได้ -- "

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,218
    32 คุ้มกว่ามากกก

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมก็คิดอยู่เหมือนกันนะครับ ตั้งกระทู้ถามอยู่

ตอนแรกก็คิดซื้อ8 gb พอศึกษาไปมา ผมว่า 32gb น่าจะคุ้มกว่า

ผมไปดูมาวันก่อนเพื่อนก็บอกให้ซื้อ 8gb เหมือนเดิม บอกคล้ายๆกัน ประมาณว่า ' ***โง่ป่าว ซื้อ 32 8gb ก็พอแล้วใช้ไรเยอะแยะ! '

ที่ผมดูมา 32gb ดีกว่าชัดๆแหะ แล้วก็จากเรฟบน ตอนแรกคิดว่า appติดเครื่องประมาณ 2 gb แต่จริงๆแล้ว 4gb ?

ผมว่าถ้ามัน4 gb touch 8gb ไม่น่าใช้อย่างสุดๆ ถึงราคาจะดูน่าใช้ก้เถอะ

Apple` Addict 
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    แล้วแต่คนครับ
    ถ้าซื้อมาแค่ศึกษาก็ 8 GB
    ถ้าคิดว่าจะซื้อมาดูหนังฟังเพลง เล่นเกม จริง ๆ
    32 ยังไม่ไหวเลยครับ
    ส่วนตัวผมใช้ 32 ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เครื่อง8กิ๊ก ใช้ได้จริง6กิ๊กครับ ไม่ใช่4กิ๊ก
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w