ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    โห้ โหลดมา เครื่องของ แล็ค โคตรๆอ่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ลองแล้ว สวยจริง งามจริง อะไรจริง ปรับสุดหมด ด้วย q8400 คล้อกนิดหน่อย+6850 fps ได้ประมาณ30+ ราวๆนี้ ไม่แกว่งมาก
    แต่เล่นแล้วมึนหัวโครตๆ เวลาเดิน หรือยิง กล้องมันจะส่ายไปๆมาๆ ตามการควบคุมของเรา
    เล่นนานๆไม่ไหวต้องออกมาพักสายตา *-*
    มีวิธีให้มันเดินแบบภาคเก่าได้ไหมเนี่ย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    465
    ได้รับคำขอบคุณ: 537
    ทำไมต้องไปแขวะ BF3 ด้วยหละครับ

Linkinpark Forever
    กล่าวขอบคุณ
    204
    ได้รับคำขอบคุณ: 653
    BF3 ลายระเอียดสวยกว่าเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mum อ่านกระทู้
    จขกท ครับ ของ เงิน อัพเสปค หน่อย ครับ
    ผมขอด้วยคนครับ

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    เกมที่สมจริงต้อง ตัวเราถูกยิง5-6ทีต้องตายด้วยนะครับ

ข้าเชื่อในพระเจ้า
    อยู่บนโลกใบนี้อะแหละ
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ถ้าผมเป็นคนตั้งกระทู้ ในความคิดผมไม่ได้ตั้งใจแขวะ BF3หรอก แต่ด้วยความที่ว่าเอามาเทียบดูว่ารายละเอียดเป็นไง เก็มปี 2007 เอามาวัดกะปี 2011 แต่โดยส่วนตัวม็อดนี้ดูวิดีโอแล้วจะอ้วกคับ ปวดหัวมาก
    อาจจะอ่อนไปนิด5555 รอเปลี่ยนการ์ดจอ+ซื้อพรีเมี่ยมก่อน 555 ผมจะเทพให้ดู

デュラララ!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,468
    สวยคนละแบบหละว้าา

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,561
    ปล่อยกระทู้ตกๆไปเถอะครับ ผมเบื่อที่จะต้องมาให้เหตุผลกับคนที่ไม่พร้อมรับฟัง ไม่ว่าจะเป็นทั้งเด็ก หรือ ผู้ใหญ่ที่โตแต่ตัว ผมรำคาญพวกแฟนบอยครับ มากด้วย แล้วผมไม่รังเกียจถ้าคุณจำรำคาญผมเช่นกัน ผมเบื่อครับ พวกคุณคิดว่าผมไม่เคยเล่น bf3 หรือยังไง ? ผมได้เล่นทั้งตอนเบต้าก่อนเกมออก และ ยังได้พรีออเดอร์เกมผ่าน origin ถ้าอยากให้ผมพูดตรงๆคือ เกม bf3 ภาพมันกากครับ ถ้าคุณตัด แสงหลอกตาทั้งหลายออก และ ตัดควันในเกมออก แทบจะไม่มีอะไรต่างจาก bfbc ซักกะนิด โชคยังดีที่มีโมเดลดีๆช่วย เหอๆ และ ผมอยากจะบอกว่าผมเล่น bf3 กับ ทีวีห้าสิบนิ้ว + Hometheater 5.1 surround ของ onkyo สำหรับผมเกมนี้ สมจริงที่เสียงมากครับ ยอมรับว่าเค้าจัดเต็มจริงๆไม่ใช่เสียงปืนอัดลมเหมือน mw ทั้งหลายแหล่ ประเด็นของผมทั้งหมดนี่คือ เกม crysis ภาคแรกมันเป็นเกมที่มีภาพเสมือนจริง เหมือนของจริงมากที่สุด ก็แค่นั้นครับ

ปล.ผมย้ำอีกครั้งว่า ผมรำคาญพวกแฟนบอยไม่รู้จักคิดครับ เบื่อ
    ปล2.ผมมีเกม cod mw ของเครื่อง ps3 กับคอม แท้ครับ อย่าคิดว่าผมไม่เคยเล่น และ bf3 ของคอมด้วย เหอๆ

สุดท้าย คุณพวกที่ทำตัวเป็นเหมือนเกมข้าเทพสุดทั้งหลายแหล่น่ะ เล่นแท้หรือเปล่า ? ไม่ใช่ว่าโหลดผีมาแล้วสักแต่วิจารณ์ ไร้สาระครับ โตๆซะบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    MOD HD-relusation + Enb serias(ENB นิเป็นตัวโปรแกรมที่เกมส์เมอร์แฮกมาแต่ ตอนเล่นก็ทำงาน หนักเหมือนกันน่ะครับ อยู่ที่การ์ดจอด้วย ไหวไหม) อยู่กับเราต้อง ต้อง ค่า ด้วย ให้เหมาะกับเครื่องเรา GTX 550หรือมากกว่า +CPU i5 ram 4gb ก็ไหวและ ถ้าจะให้เกมส์ดูภาพเป็นมิติ ต้อง ใช้ window7 64bit เล่น จะทำให้ภาพดูเป็นมิติเพิ่มขึ้นสัก 10% ก็เป็นเหมือนในภาพแล้ว

-.- ไม่เห็นตกใจเลย ในอยู่ ทูป มี ตั้งเยอะ ๆ