ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ช่างตัดต่อ VDO
    กล่าวขอบคุณ
    1,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 918
    มันดีอย่างไงอะ ไอ้หูฟังเนี้ย บอกหน่อยครับ ??

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    ได้ข่าวว่าหูฟังของ นายเดร นี้เขาดีจริงๆนะครับ แต่ราคาก็แพงจริงๆ ผมว่า หูฟังของ Creative ก็โอเคนะ ไม่กากแล้วก็ประสิทธิภาพดีพอตัวด้วย

อีกอย่าง หูฟังของนายเดรอะ รุ่นกากสุด ราคาอยู่ที่ไม่ต่ำกว่า 7,500 ครับ ชัวร์เลย นี้คือรุ่นโหล่สุดนะ

มีอีกหูฟังนึงที่พอเทียบเคียงของนายเดร ได้ก็คือ ของ Pioneer ครับ พวก DJ ต่างประเทศเข้าใช้กัน แต่ผมไม่ค่อยรู้ข้อมูลงะๆ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Type-7442 อ่านกระทู้
    ได้ข่าวว่าหูฟังของ นายเดร นี้เขาดีจริงๆนะครับ แต่ราคาก็แพงจริงๆ ผมว่า หูฟังของ Creative ก็โอเคนะ ไม่กากแล้วก็ประสิทธิภาพดีพอตัวด้วย

อีกอย่าง หูฟังของนายเดรอะ รุ่นกากสุด ราคาอยู่ที่ไม่ต่ำกว่า 7,500 ครับ ชัวร์เลย นี้คือรุ่นโหล่สุดนะ

มีอีกหูฟังนึงที่พอเทียบเคียงของนายเดร ได้ก็คือ ของ Pioneer ครับ พวก DJ ต่างประเทศเข้าใช้กัน แต่ผมไม่ค่อยรู้ข้อมูลงะๆ
    3000 ครับรุ่นต่ำสุด ราคานอก

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    ผมว่า แพงไปก็ดีนะครับ แต่เค้าบอกว่า จะแยกเสียงดีกว่า ค่าความถี่จะดีกว่า

ผมคิดว่า หูคนเรามัน ก็แยกอะไรไม่ค่อยละเอียดหรอกครับ แค่ดัง+ตึ๊บ ก็พอแล้ว 300 บาท

ของก๊อฟ คลองหลอก ข้าง ๆ สนามหลวง <<< หลอกจริง ๆ นะ ซื้อไป 2 วันพัง ดับไป2ข้างเลย แต่เสียงดีพอตัวครับ เสียดาย (พังไว******)

ก็อย่างที่บอกแหล่ะครับ คลองหลอก 555+ เข็ดแล้วครับ

ปล. ดับอย่างเดียวไม่พอ หู****ถอดได้ได้ (หลุดดี ๆ นั้นเองแหล่ะครับ ไม่ใช่อะไรหรอก)
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    โอเค ผมผิดเองแล้วกัน ถ้ามีตังค์เหลือซื้อ ไม่ขอพ่อแม่ซื้อผมก็ยินดีด้วยแล้วกัน แต่ถ้ายังขออยู่ก็กรุณาเห็นใจพ่อแม่กันบ้างแล้วกันน่ะครับ ของถ้าเรารักษาดีๆมันก็คงทน
    ถ้าอยากได้เสียงดีเบสมันๆ แยกเสียงละเอียด ก็เปิด home theater ซะก็ได้ครับ ผมฟังของแท้ของเพื่อนผม มันเอามายัดหูแล้วบอกว่าราคา 7000 กว่า ผมก็บอกว่าซื้อมาทำไมวะ กูแทบมองไม่เห็น ถ้าไม่เอามายัดหูนี้คือไม่รู้ว่ามันฟังเพลงอยู่
    เพราะไม่ได้สนที่แรกอะน่ะครับ ผมฟังแล้วก็ยอมรับว่าเสียงดีๆจริง เปิดดังแล้วไม่แตก(ข้อนี้รู้สึกจะสำคัญเหลือเกิน สำรวจหูฟังคนอื่นแล้วบอกว่าเสียงแตกเวลาเปิดดัง ผมก็ไม่เข้าใจ) ผมฟังเทียบกับอันละ 500 แทบไม่แตกต่าง หรือเป็นเพราะผมฟังไม่เป็นรึเปล่าก็ไม่รู้ แต่ผมเห็นมันฟังอันไหนมันก็โยกเหมือนกัน แล้วมันต่างกันตรงไหนละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ToshirO : 12th January 2012 เมื่อ 21:31

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: