ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 759

ร้านไหนขาย headphone monster บ้างครับ !!

มีร้านไหนขายบ้างครับ headphone monster ของแท้

พอดีผมจะซื้อแล้ว ของปลอม มันเยอะเลยไม่มั่นใจเท่าไร

ขอเป็นรุ่น Best Pro
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballmaxtools : 11th January 2012 เมื่อ 22:59

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    http://www.munkonggadget.com/?lang=th ไม่แน่ใจว่ามีมั๊ย
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

.. ' ' ..
    กล่าวขอบคุณ
    726
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    สยามดิส หรือ สยามเซน นี่หละครับ เคยเห็นอยู่

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    อยากรู้จักเอาไปทำไรอ่ะ เกือบหมื่น อย่าตอบว่า เอาไว้ฟังเฉยๆ น่ะ = =

L o V e You

กล่าวขอบคุณ
    431
    ได้รับคำขอบคุณ: 236
    overclockzone

หมวด hifi

มีถมเถ แท้ จีน มีหมด

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigspy77 อ่านกระทู้
    อยากรู้จักเอาไปทำไรอ่ะ เกือบหมื่น อย่าตอบว่า เอาไว้ฟังเฉยๆ น่ะ = =
    ไม่ถึงครับ ราคาเฉลี่ย ประมาณ 3500 บาท ที่มาบุญครองขายเกลื่อน คิดว่าแท้นะ ถูกๆก็มี ประมาณ 2000 เสียอย่างเดียว พรีเซนเตอร์ดันเป็น JB ซะนี่
    ผมก็อยากได้เหมือนกันครับ ถ้าอยากได้แท้ๆถูก ไปมาบุญครองดีกว่า ขึ้นห้างใหญ่ก็ +ไปเกือบพันแล้ว

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    ^
    ^
    ^
    ^
    ของก๊อปนะสิครับ ที่เขาหมายถึงคือ Beats Pro ของ Beats by Dr.dre ครับ

ในไทยรู้สึกราคาประมาณ17000 บาท ครับ แต่ถ้าหูฟัง Monster ปกติผมก็ไม่ตกใจหรอกครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    แพงๆไม่รู้จะซื้อไปทำไม = = ผมทำหูฟังที่แถมมากับไอโฟนหาย ทุกวันนี้ใช้ยี่ห้อ Rizz ซื้อตามเซเว่น 199 บาืท ดังเท่าๆ หูฟัง ไอโฟนเลยนะน่ะ

( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ผมเคยฟังแล้วจากNotebook Hp Beats ทำซะผมอยากได้หูฟังยี่ห้อนี้เลย

กล่าวขอบคุณ
    6,667
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaninKung อ่านกระทู้
    ^
    ^
    ^
    ^
    ของก๊อปนะสิครับ ที่เขาหมายถึงคือ Beats Pro ของ Beats by Dr.dre ครับ

ในไทยรู้สึกราคาประมาณ17000 บาท ครับ แต่ถ้าหูฟัง Monster ปกติผมก็ไม่ตกใจหรอกครับ
    17000 ผมซื้อโทรศัพท์ HTC เครื่องหนึ่งเลยนะนั่น แถมรุ่นนี้มาพร้อมกับหูฟัง monster ด้วย มันยังไงกันละเนี๊ย
    ถ้าก๊อปก็เกรด A เพราะผมลองฟังดูก็ใสมากเลย ผมว่าซื้อของแท้ไปมันจะเสียดายเอาง่ายๆ มันทนกว่าก็จริงแต่ถ้าไม่รักษามันก็เจ๋งได้ไวพอกัน
    ถ้าก๊อปแล้วคุณภาพต่างกันไม่มากก็ไม่เป็นไรมั้ง ราคาต่างกัน 5-6 เท่า
    เว็บนี้ก็พอไหว http://beatsbydre.lnwshop.com/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ToshirO : 11th January 2012 เมื่อ 21:34

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    มันเป็นความสุขความชอบส่วนตัวแหละครับ

คนมีตังค์อยากได้ก็ซื้อไป
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

กล่าวขอบคุณ
    380
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    17000 ผมซื้อโทรศัพท์ HTC เครื่องหนึ่งเลยนะนั่น แถมรุ่นนี้มาพร้อมกับหูฟัง monster ด้วย มันยังไงกันละเนี๊ย
    รุ่นที่มีระบบบีท ใช่มั้ยครับ ผมก็คิดงั้น แต่Beats pro ใช้กันเฉพาะพวกDJซะมากกว่า ถ้าซื้อจริงๆซื้อพวกรุ่นSoloหรือStudioดีกว่า (Solo 7000กว่าๆ Studio ในไทยผมยังไม่อยากคอนเฟิร์มเพราะได้ยินมาว่า12000-15000)

กล่าวขอบคุณ
    380
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ToshirO อ่านกระทู้
    ถ้าก๊อปก็เกรด A เพราะผมลองฟังดูก็ใสมากเลย ผมว่าซื้อของแท้ไปมันจะเสียดายเอาง่ายๆ มันทนกว่าก็จริงแต่ถ้าไม่รักษามันก็เจ๋งได้ไวพอกัน
    ถ้าก๊อปแล้วคุณภาพต่างกันไม่มากก็ไม่เป็นไรมั้ง ราคาต่างกัน 5-6 เท่า
    เว็บนี้ก็พอไหว http://beatsbydre.lnwshop.com/
    ต่างกันมากเลยครับ เพราะ ระบบbeats ต่างจากระบบ เสียงธรรมดามากครับ จะแยกเสียงได้แม่นยำมาก เบสนุ่ม

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    ลองเล่นของ boss ดูสิ แจ่มมม
    ---------------------- THE POWER ----------------------

กล่าวขอบคุณ
    380
    http://beatsbydre.lnwshop.com/

ทำไมเว็บนี้ถูกแบบผิดปกติเว็บตรงขายตั้ง 7000up

edit: อ้อ ก๊อปเกรดA
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChaninKung : 11th January 2012 เมื่อ 21:59

กล่าวขอบคุณ
    6,667
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaninKung อ่านกระทู้
    http://beatsbydre.lnwshop.com/

ทำไมเว็บนี้ถูกแบบผิดปกติเว็บตรงขายตั้ง 7000up

edit: อ้อ ก๊อปเกรดA
    YES!! ผมว่ามันไม่น่าต่างกันมาก รองเท้าที่พวกท่านใส่อยู่ อาจเป็นก๊อปเกรด A ก็ได้ไม่รู้หรอก เพราะของเดี๋ยวนี้ต่อให้ขึ้นห้างมันก็ปนๆกันไปบ้าง
    และจีนก็เป็นผู้ผลิตกว่า 70 % ให้ประเทศอื่นการันตีเอา

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 759
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoomSuperNoob อ่านกระทู้
    http://www.munkonggadget.com/?lang=th ไม่แน่ใจว่ามีมั๊ย
    ขอบคุณมากครัีบ ผมสั่งซื้อจากทางร้าน มั่นคงแล้ว ราคา 15900 บาท +ส่ง อีก 100

กล่าวขอบคุณ
    380
    YES!! ผมว่ามันไม่น่าต่างกันมาก รองเท้าที่พวกท่านใส่อยู่ อาจเป็นก๊อปเกรด A ก็ได้ไม่รู้หรอก เพราะของเดี๋ยวนี้ต่อให้ขึ้นห้างมันก็ปนๆกันไปบ้าง
    และจีนก็เป็นผู้ผลิตกว่า 70 % ให้ประเทศอื่นการันตีเอา
    ต่างกันมากครับ อย่าดูแค่ภายนอกครับ(อันนี้พูดจริงๆนะ)

คนในเว็บนั้นถึงจะบอกว่าไม่ต่างกันมากก็จริง แต่ส่วนประกอบปกติต่างกันมากครับ แต่ถ้าฟังเพลงเฉยๆก็คงไม่ใช่ปัญหาหรอกครับ

Silence, My Brother
    Brixton,London,UK
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    Blog Entries
    1
    ไม่ถึงครับ ราคาเฉลี่ย ประมาณ 3500 บาท ที่มาบุญครองขายเกลื่อน คิดว่าแท้นะ ถูกๆก็มี ประมาณ 2000 เสียอย่างเดียว พรีเซนเตอร์ดันเป็น JB ซะนี่
    ผมก็อยากได้เหมือนกันครับ ถ้าอยากได้แท้ๆถูก ไปมาบุญครองดีกว่า ขึ้นห้างใหญ่ก็ +ไปเกือบพันแล้ว
    อันนี้ไม่ใช่แล้วล่ะพี่น้อง -*- ราคาอยู่ที่ หมื่นขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    บอกตรงๆนะครับ อย่าเอาของกอปมาเทียบของแท้ครับ ลองฟังเทียบดูแล้วจะรู้สึกครับว่าตัวละ1000-3000 กะ 15000-20000 มันต่างกันมากขนาดไหน...

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    หูฟังแพงๆ แบบนี้ ถ้ามีเงินก็ซื้อไปเถอะ(ถ้าไม่รู้จักประหยัดเงินอ่ะ) ครับ!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เคยเห็นที่ iStudio เอ็มโพเรี่ยม

#21 เงินของเขาไปยุ่งอะไรละ

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    2,192
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,144
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boomth อ่านกระทู้
    ลองเล่นของ boss ดูสิ แจ่มมม
    Bose ครับ เจ๋งดี monster ดีแค่คนมอง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    1
    ผมรูปสึกว่า ไอหูฟัง beats เนี่ยมันเริ่มเป็นกระเเส

(เหมือนตอนที่หูฟัง Ip เป็นกระเเส)

ปล. ผมใช้ Phillips 700.- ตอนนี้สีซีดละ - -

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    4
    ใช้ SOLO HD อยู่ครับเสียงดีมากโคตรๆ เหมือนมีเบสอยู่ข้างหูเลย ส่วนตัวไม่ชอบ Studio มันใหญ่เกินพกยาก