ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    987
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เห็นแล้วอิจฉา

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    304
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เลิกกันไปแล้ว แง๊ T^T

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    ขอไม่โพสรูปแฟนคนปัจจุบันนะเพราะรักและหวงมาก แต่เอารูปแฟนเก่าแทนละกัน(หารูปได้แค่ีนี้นะ ส่วนมากลบไปแล้ว)

คนนี้หาได้แค่นี้จริงๆ(ภาพค่อนข้างเล็กไปหน่อยนะเพราะเอามาจากดิสเพจใน msn ที่เคยเอาขึ้นไว้)

คนนี้ก็พอๆกัน มีแค่นี้อ่ะ

อันนี้ของคนข้างบนทำให้ครับ(น่าจะใช่)

ในคอมผมหารูปแฟนเก่าได้เท่านี้แหละครับ ส่วนแฟนคนแรกกับปัจจุบันไม่ขอเอ่ยถึงนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Powerexell : 17th January 2012 เมื่อ 00:21

Amat Victoria Curam
    Lampang หนาวมาก
    กล่าวขอบคุณ
    1,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    คุณ Powerexell
    คุณนี่ขี้หึง ขี้หวงนะเนี่ย(เหมือนผมเลย อิอิ(แต่ผมน้อยกว่าคุณนะเนี่ย))
    แต่ถ้าหึงเกินไป เดี่ยวเค้ารำคาญนะเออ(เตือนเฉยๆนะครับ อย่าซีเรียด)

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RaGOK__JKG อ่านกระทู้
    คุณ Powerexell
    คุณนี่ขี้หึง ขี้หวงนะเนี่ย(เหมือนผมเลย อิอิ(แต่ผมน้อยกว่าคุณนะเนี่ย))
    แต่ถ้าหึงเกินไป เดี่ยวเค้ารำคาญนะเออ(เตือนเฉยๆนะครับ อย่าซีเรียด)

ไ่ม่ได้หึงหวงอะไรมากหรอกครับ แต่แค่ไม่อยากเอารูปคนที่เรารักมาให้คนอื่นๆที่คือใครไม่รู้ดูเท่านั้นแหละ(เหมือนเอาแฟนมาประจาน)
    แต่ก่อนอาทิตย์แรกๆคบ ตอนปิดเทอมโืทรคุยกันวันละ 18ชม.+ (เว้นเวลาชาจแบ็ตไว้) ช่วงไม่ได้คุยก็เปิดสายทิ้งไว้ทั้งวัน ตอนนอนก็เปิดสายไว้
    แต่ตอนนี้เริ่มคุยเป็นช่วงๆแล้วอย่างมากก็ครั้งละ ครึ่งชม. เน้นคุยช่วงว่างๆมากกว่า ให้เวลาส่วนตัวแก่กันและกันบ้าง
    มีแต่ผมเท่านั้นแหละที่ชอบเป็นฝ่ายผิด ไปกินเหล้าบ้างแล้วก็กลับตอนเช้า ต้องมาคอยง้อบ่อยๆ แต่ผมว่าเรา 2 คนยังรักกันเหมือนเดิน(ในความรู้สึกของผมนะ)

เคยมีบทเรียนกับแฟนคนแรกมาแล้ว แฟนคนแรกสอนผมหนึ่งอย่างคือ ให้รู้จักการเผื่อใจ ถ้ารักใครก็อย่าเทให้ทั้งหมดใจ ให้เหลือหัวใจเอาไว้เลี้ยงดูแลร่างกายตนเองบ้าง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Powerexell : 17th January 2012 เมื่อ 21:32

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    ไม่มีแฟน เหงาจัง

Y U NO...
    กล่าวขอบคุณ
    881
    ได้รับคำขอบคุณ: 747
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RaGOK__JKG อ่านกระทู้
    อันนี้ของผมครับ อิอิ โครตน่ารัก

2 รูป พอ
    คนลำปางชิมิครับนี่ *-* ?

กล่าวขอบคุณ
    1,746
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aM00DIEswedee อ่านกระทู้
    คนลำปางชิมิครับนี่ *-* ?
    รู้ได้ไงหว่า(สงสัยจำม้าน้ำที่ 5 แยก ได้-*-)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Powerexell อ่านกระทู้
    ไ่ม่ได้หึงหวงอะไรมากหรอกครับ แต่แค่ไม่อยากเอารูปคนที่เรารักมาให้คนอื่นๆที่คือใครไม่รู้ดูเท่านั้นแหละ(เหมือนเอาแฟนมาประจาน)
    แต่ก่อนอาทิตย์แรกๆคบ ตอนปิดเทอมโืทรคุยกันวันละ 18ชม.+ (เว้นเวลาชาจแบ็ตไว้) ช่วงไม่ได้คุยก็เปิดสายทิ้งไว้ทั้งวัน ตอนนอนก็เปิดสายไว้
    แต่ตอนนี้เริ่มคุยเป็นช่วงๆแล้วอย่างมากก็ครั้งละ ครึ่งชม. เน้นคุยช่วงว่างๆมากกว่า ให้เวลาส่วนตัวแก่กันและกันบ้าง
    มีแต่ผมเท่านั้นแหละที่ชอบเป็นฝ่ายผิด ไปกินเหล้าบ้างแล้วก็กลับตอนเช้า ต้องมาคอยง้อบ่อยๆ แต่ผมว่าเรา 2 คนยังรักกันเหมือนเดิน(ในความรู้สึกของผมนะ)

เคยมีบทเรียนกับแฟนคนแรกมาแล้ว แฟนคนแรกสอนผมหนึ่งอย่างคือ ให้รู้จักการเผื่อใจ ถ้ารักใครก็อย่าเทให้ทั้งหมดใจ ให้เหลือหัวใจเอาไว้เลี้ยงดูแลร่างกายตนเองบ้าง
    โห คุณนี่เก่งนะเนี่ย ผมยังไม่ถึงขนาดนั้นเลย
    "แค่ไม่อยากเอารูปคนที่เรารักมาให้คนอื่นๆที่คือใครไม่รู้ดูเท่านั้นแหละ(เหมือนเอาแฟนมาประจาน)"คำนี้จี๊ดเลยครับ

ให้รู้จักการเผื่อใจ ถ้ารักใครก็อย่าเทให้ทั้งหมดใจ ให้เหลือหัวใจเอาไว้เลี้ยงดูแลร่างกายตนเองบ้าง
    และขอบคุณสำหรับคำสอนด้วยครับ ผมจะนำไปใช้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RaGOK__JKG : 18th January 2012 เมื่อ 19:33

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีแล้วโชว์กันจัง
    ผู้ชายมีน้อย โปรดใช้สอยอย่างประหยัด

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    ยิ่งดูยิ่งปวดใจ เฮ้อ !

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ฮุ้ววว ทำไงถึงมีแฟนกันละนิ ผมจีบใครไม่เคยติดแถมโดนด่ากลับตลอด

ผมแค่เดินไปแล้วบอก ว่า "เธอๆ เรามาจ๊ะ กัน " แค่นั้นแหละโดนด่ากลับเปนชุดเลย

ผมละงงเลย แค่อยากเป็นตัวของตัวเอง 55555555555555 (ล้อเล่นนะครับ ขำขำ อิิอิ)

กล่าวขอบคุณ
    1,746
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hangmanzii อ่านกระทู้
    ฮุ้ววว ทำไงถึงมีแฟนกันละนิ ผมจีบใครไม่เคยติดแถมโดนด่ากลับตลอด

ผมแค่เดินไปแล้วบอก ว่า "เธอๆ เรามาจ๊ะ กัน " แค่นั้นแหละโดนด่ากลับเปนชุดเลย

ผมละงงเลย แค่อยากเป็นตัวของตัวเอง 55555555555555 (ล้อเล่นนะครับ ขำขำ อิิอิ)
    โอ้ การเป็นตัวของตัวเองนี่แหละดีที่สุด ฮ่าๆๆๆๆ ทำบ้างๆ