ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125

.:เมื่อกี้ดู H Anime มาครับ (เล่าเรื้อง/เรทนิดๆ):.

ผมดูแล้ว สะเทือนใจ ถึงกับจิตตกแลย เลยอยากมาแชร์ครับ เล่าเลยละกัน คือ ผมก็นึกอะไรไม่รู้เล่นคอมอยู่ดีๆ มันก็อยากดูขึ้นมา เล่นไปเปิด เว็บๆ หนึ่ง ผมก็หาไปเรื่อยๆ ไปเจออยู่ เรื่อง ชื่อไรไม่รู้ รูปนางเอกมันสวยดี

เนื้อหาก็ประมาณว่า(จากที่ดูคร่าวๆนะ เพราะ ไม่ค่อยสนใจเนื้อเรื่องเท่าไหร่ มั่วแต่ดู......เออนั้นแหละ) เรื่องก็ประมาณว่า พระเอก(ผู้โชคร้าย) ขาหัก(ละมั่ง) เข้าโรงพยาบาล แฟน พระเอกก็มาเยี่ยม แล้วไปเจอ พยาบาลชั่วๆคนหนึ่ง กับ นักเลงหน้าตาซาดิส แล้ว 2 คนนั่นรู้ว่า นางเอกเนี่ยมีแฟนซึ่งขาหักอยู่(เอาประมาณนี้พอนะ ตัดบทเลยไปตอนท้ายๆ) พระเอกตื่นขึ้นมา แล้วรู้ว่าตัวเองโดนจับมัดปิดปากไว้กับเตียงของโรงพยาบาล พร้อมกับ แฟนของพระเอกที่ กำลังจะโดน ไอ้นักเลงชั่วๆนั่น ขมขืน แล้วก็ตามบท คือ โดนข่มขืน นั่นแหละ จุดที่ผมสะเทือนใจก็คือ พระเอกโดนมัด ปิดปาก ทำอะไรไม่ได้ ได้ดูแฟนตัวเองตัวเองโดนไอ้บ้านั่นข่มขืน(ท่าไหนอะไรยังไง ไม่บอกเฟ้ย!!!) พอแตก นางเอกก็ล้มลง พระเอกก็ทำหน้าเจ็บปวด(สุด อ๊ากๆๆๆๆ) แล้วก็จบ

พอดูเสร็จผมแล้ว มานั่งคิด ถ้าเกิดว่า เราเป็นพระเอก แล้ว แฟนเรา โดนแบบนั่น สภาพเราจะเป็นยังไงกันนะ พอคิดงี้ปุบ!! กุมขมับ!!! เครียดเลย สะเทือนใจ จิตตก เดินไปเดินมา ผมคิดว่า ตูอาการหนักไปไหมเนี่ย
    ถ้าเกิดเหตุการณ์นั่นเกิดขึ้นจริงๆ ตัวผมเองคงจะรับไม่ได้แน่ๆ ก็รู้อยู่หรอกนะว่ามันเป็นแค่ Anime H แนวนี้ธรรมดาๆ แต่เรื่องมันกดดันจิตใจผมยังไงก็ไม่รู้แหะ(ผมยังไม่เคยเจอเหตุการณ์นี้นะ แล้วไม่อยากให้เกิดด้วย) ผมสงสารพระเอกแบบสุดๆ จากที่ผมดูเอามันส์ ดัน ดราม่า ซะงั่น อิงกับเนื้อเรื่อง(คนละแบบ ไม่ใช้แบบที่มันควรจะเป็น)

สุดท้ายนี้ เนื่อเรื่องที่ เล่่ามานี้ ไม่เล่าไม่หมดนะครับ ผมจำไม่ค่อยได้แต่หลักๆ ตอนจบจำได้ดีเลย

ปล.เว็บอะไร เรื่องอะไร ผมบอกไม่ได้ครับ ผิดกฎ แต่ PM ก็ไม่รู้นะ(แต่ไม่แนะนำ ยกเว้น อย่างจะดูจริงๆ) ถ้าไม่คิดอะไรมาก มันก็แค่ H Anime ธรรมดาทั่วไปนี้แหละครับ แต่ผมดูแล้ว มันเจ็บปวดยังไงก็ไม่รู้ เหอ!!!

กระทู้ไม่ได้มีประสงค์ เรื่อง 18+ หื่นๆ อะไรแต่อย่างใด ตอนพิมนี้ เครียดนะเนี่ย - -''

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    มันเป็นเรื่องปกติของAnime H มันมีหลากหลายจนกระทั่ง ฝ่ายชายโดนฝ่ายหญิงรุกซะเอง

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaninKung อ่านกระทู้
    มันเป็นเรื่องปกติของAnime H มันมีหลากหลายจนกระทั่ง ฝ่ายชายโดนฝ่ายหญิงรุกซะเอง
    ผมก็ดู ค่อนข้าง บ่อยนะ(ฮ่า) แต่เรื่องมัน ดล ใจอะไรไม่รู้ เรื่องอื่นก็ไม่เป็นไรนะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    คือๆผมไม่ชอบแนวนี้แฮะคือๆมันสะเทือนใจจริงๆ = ='' ชอบดูแนวพี่น้องอ่ะว่ะฮ่าๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RES_PAUL อ่านกระทู้
    คือๆผมไม่ชอบแนวนี้แฮะคือๆมันสะเทือนใจจริงๆ = ='' ชอบดูแนวพี่น้องอ่ะว่ะฮ่าๆ
    แนวนั้นประมาณว่า ฝ่ายหญิงยังไงก็จะเอาฝ่ายชายให้ได้ ประมาณนี้หรือป่าว

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

SONE AND PANDA
    กล่าวขอบคุณ
    426
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,822
    การ์ตูนที่ดูแล้วจิตตกมากๆ ก็ คือ School Day น่ะ ครับ
    T^T
    ผมดูแนว H ไม่ค่อยเป็ น่ะ ครับ เฮะๆ
    และก็ แนวแบบว่า พระเอก หื่นๆ ดูไม่เป็นเช่นกัน ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JoIozaa1@hotmail.com : 9th January 2012 เมื่อ 19:53

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Piss Off : Studio
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,063
    Blog Entries
    1
    ผมติดเลยละเห้ย - -
    มันก็เป็นปกติของผู้ชายบางคนชอบดูแบบหนังแบบคนจริงบางคนก็ชอบดูแบบ H แต่ส่วนตัวผมก็ดูเป็นเวลาเครียดจะแก้ได้

ปล.ดูบ่อยไม่ดีทำให้ติดได้เลยนะครับผมเคยเป็นเลยเป็นเดือนเลยตอนนั้น

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papangkron อ่านกระทู้
    ผมว่าแนวนี้ได้อารมณ์ที่สุดละ แบบในรถไฟอะไรงี้

แต่ผมก็ดูไม่บ่อยนะ อ่านบ่อยกว่า 555

ผมโรคจิตรึเปล่าเนี้ย
    มีเพื่อนแล้วครับแนลรถไฟแบบเอากันทั้งรถคนเดียวใช้ไหม 555
    นั้นและผมชอบ -.-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dantezeedza : 9th January 2012 เมื่อ 18:33

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChaninKung อ่านกระทู้
    แนวนั้นประมาณว่า ฝ่ายหญิงยังไงก็จะเอาฝ่ายชายให้ได้ ประมาณนี้หรือป่าว
    ไม่เชิงแฮะฮ่าๆแต่เดี๋ยวนี้จะหันเหไป H DOUJIN ซะมากกว่าเพราะมันน่ารักกว่า lol

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dantezeedza อ่านกระทู้
    มันก็เป็นปกติของผู้ชายบางคนชอบดูแบบหนังแบบคนจริงบางคนก็ชอบดูแบบ H แต่ส่วนตัวผมก็ดูเป็นเวลาเครียดจะแก้ได้

ปล.ดูบ่อยไม่ดีทำให้ติดได้เลยนะครับผมเคยเป็นเลยเป็นเดือนเลยตอนนั้น
    ติด ??!!!!!!!!!! ฮั่นแน่ๆทำอะไรตอนดูน่ะฮ่าๆ ไม่วากันเพราะใครก็ทำไม่งั้นจะดูทำไม = ='' (ห๊ะ ??!!!!!!!!!)

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dantezeedza อ่านกระทู้

เป็นเดือนเลยหรอ!!!! เหนือความคาดหมาย มีเพื่อนแล้ววุ้ย

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    ผมก็เคยติดนะหนังแบบนี้นะ แต่ผมเล่นเกมส์มากจนหายละ 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tertwo : 9th January 2012 เมื่อ 18:21

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    คือเข้าใจจขกท.ครับ เคยเป็นอารมณ์นี้นั่งคิดมากไปสักพักใหญ่ๆเหมือนกัน ตอนนั้นเลิกดู H Anime ไปพักใหญ่ๆ (หลายเดือนด้วยกัน)

ถ้าคิดในแง่บวกหน่อยมันก็แค่ H Anime ครับ เค้าสร้างมาเพื่อสนองความต้องการ...อะนะ แต่บางทีมันก็กระทบกระเทือนจิตใจคนดูหลายๆคน

เหมือนกัน พยายามอย่าคิดมากครับ ไปเล่นเกมหรือทำอย่างอื่นได้ยิ่งดีผ่านไปสักพักก็จะเริ่มคิดเรื่องนี้น้อยลงเหมือนผมครับ

(เลือกได้อย่าพยายามไปดูแนวข่มขืนเลยครับ ฮ่าๆ)

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    แนวนี้เขาเรียก NTR ครับ ถ้าดู H anime ไปเรื่อยๆจะพบว่าแนวนี้และที่ดูได้เรื่อยๆไม่เบื่อ = =' แรกๆจิตตกน่าดูเหมือนกันผมก็เป็น

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ผมว่าแนวนี้ได้อารมณ์ที่สุดละ แบบในรถไฟอะไรงี้

แต่ผมก็ดูไม่บ่อยนะ อ่านบ่อยกว่า 555

ผมโรคจิตรึเปล่าเนี้ย

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    CGพอละผม *0*
    Only one thing I want.

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phenomenom555 อ่านกระทู้
    คือเข้าใจจขกท.ครับ เคยเป็นอารมณ์นี้นั่งคิดมากไปสักพักใหญ่ๆเหมือนกัน ตอนนั้นเลิกดู H Anime ไปพักใหญ่ๆ (หลายเดือนด้วยกัน)

ถ้าคิดในแง่บวกหน่อยมันก็แค่ H Anime ครับ เค้าสร้างมาเพื่อสนองความต้องการ...อะนะ แต่บางทีมันก็กระทบกระเทือนจิตใจคนดูหลายๆคน

เหมือนกัน พยายามอย่าคิดมากครับ ไปเล่นเกมหรือทำอย่างอื่นได้ยิ่งดีผ่านไปสักพักก็จะเริ่มคิดเรื่องนี้น้อยลงเหมือนผมครับ

(เลือกได้อย่าพยายามไปดูแนวข่มขืนเลยครับ ฮ่าๆ)
    ก็มันอยากดู ก็ช่วยไม่ได้ ฮ่า แต่ ปกติ ผมก็ดูได้เรื่อย แต่เรื่องนี้มันกดประสาทจริงๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ auditionko อ่านกระทู้
    แนวนี้เขาเรียก NTR ครับ ถ้าดู H anime ไปเรื่อยๆจะพบว่าแนวนี้และที่ดูได้เรื่อยๆไม่เบื่อ = =' แรกๆจิตตกน่าดูเหมือนกันผมก็เป็น
    NTR!!!! มันคือหยั่ง? แต่ที่แน่คือ ผมดูแล้วสะเทือนใจ แต่ในใจลึกๆ คือ อยากดูแบบนี้อีก เรื่องเดิมก็ได้ พอดูก็สะเทือนใจ อีก นี้อา่การ เริ่มมาแล้วใช้ไหมเนี่ย!!

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    อืมม์ๆๆๆ
    ชั้นเซียนกันทั้งนั้นเลยแฮะ (กระทู้ล่อขาหื่นมารวมกันรึเปล่า)
    God's Right Seat

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    380
    กระทู้นี้คงจะกลายเป็ฯสมาคมคนดูH Anime แห่งบอร์ดJKGซะละ

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ข้าชอบแนว Rape แต่ดูเรื่อง kasen เชื้อนรกหื่น บ่อยมาก = =

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    ผมไม่ชอบดูเป็นanimeเท่าไหร่นะ ชอบเป็นคนจริงมากกว่า อิอิ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เหอๆเปิดประเด็นเรื่อง H ทีไรเป็นต้องคุยยาว - -

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterComputer อ่านกระทู้
    เหอๆเปิดประเด็นเรื่อง H ทีไรเป็นต้องคุยยาว - -
    YES!! งานนี้ไม่ตกง่ายๆ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    380
    งั้นเปิดประเด็นแต่ละคนชอบดูแบบไหนบ้าง

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kyonman อ่านกระทู้
    ผมดูแล้ว สะเทือนใจ ถึงกับจิตตกแลย เลยอยากมาแชร์ครับ เล่าเลยละกัน คือ ผมก็นึกอะไรไม่รู้เล่นคอมอยู่ดีๆ มันก็อยากดูขึ้นมา เล่นไปเปิด เว็บๆ หนึ่ง ผมก็หาไปเรื่อยๆ ไปเจออยู่ เรื่อง ชื่อไรไม่รู้ รูปนางเอกมันสวยดี

เนื้อหาก็ประมาณว่า(จากที่ดูคร่าวๆนะ เพราะ ไม่ค่อยสนใจเนื้อเรื่องเท่าไหร่ มั่วแต่ดู......เออนั้นแหละ) เรื่องก็ประมาณว่า พระเอก(ผู้โชคร้าย) ขาหัก(ละมั่ง) เข้าโรงพยาบาล แฟน พระเอกก็มาเยี่ยม แล้วไปเจอ พยาบาลชั่วๆคนหนึ่ง กับ นักเลงหน้าตาซาดิส แล้ว 2 คนนั่นรู้ว่า นางเอกเนี่ยมีแฟนซึ่งขาหักอยู่(เอาประมาณนี้พอนะ ตัดบทเลยไปตอนท้ายๆ) พระเอกตื่นขึ้นมา แล้วรู้ว่าตัวเองโดนจับมัดปิดปากไว้กับเตียงของโรงพยาบาล พร้อมกับ แฟนของพระเอกที่ กำลังจะโดน ไอ้นักเลงชั่วๆนั่น ขมขืน แล้วก็ตามบท คือ โดนข่มขืน นั่นแหละ จุดที่ผมสะเทือนใจก็คือ พระเอกโดนมัด ปิดปาก ทำอะไรไม่ได้ ได้ดูแฟนตัวเองตัวเองโดนไอ้บ้านั่นข่มขืน(ท่าไหนอะไรยังไง ไม่บอกเฟ้ย!!!) พอแตก นางเอกก็ล้มลง พระเอกก็ทำหน้าเจ็บปวด(สุด อ๊ากๆๆๆๆ) แล้วก็จบ

พอดูเสร็จผมแล้ว มานั่งคิด ถ้าเกิดว่า เราเป็นพระเอก แล้ว แฟนเรา โดนแบบนั่น สภาพเราจะเป็นยังไงกันนะ พอคิดงี้ปุบ!! กุมขมับ!!! เครียดเลย สะเทือนใจ จิตตก เดินไปเดินมา ผมคิดว่า ตูอาการหนักไปไหมเนี่ย
    ถ้าเกิดเหตุการณ์นั่นเกิดขึ้นจริงๆ ตัวผมเองคงจะรับไม่ได้แน่ๆ ก็รู้อยู่หรอกนะว่ามันเป็นแค่ Anime H แนวนี้ธรรมดาๆ แต่เรื่องมันกดดันจิตใจผมยังไงก็ไม่รู้แหะ(ผมยังไม่เคยเจอเหตุการณ์นี้นะ แล้วไม่อยากให้เกิดด้วย) ผมสงสารพระเอกแบบสุดๆ จากที่ผมดูเอามันส์ ดัน ดราม่า ซะงั่น อิงกับเนื้อเรื่อง(คนละแบบ ไม่ใช้แบบที่มันควรจะเป็น)

สุดท้ายนี้ เนื่อเรื่องที่ เล่่ามานี้ ไม่เล่าไม่หมดนะครับ ผมจำไม่ค่อยได้แต่หลักๆ ตอนจบจำได้ดีเลย

ปล.เว็บอะไร เรื่องอะไร ผมบอกไม่ได้ครับ ผิดกฎ แต่ PM ก็ไม่รู้นะ(แต่ไม่แนะนำ ยกเว้น อย่างจะดูจริงๆ) ถ้าไม่คิดอะไรมาก มันก็แค่ H Anime ธรรมดาทั่วไปนี้แหละครับ แต่ผมดูแล้ว มันเจ็บปวดยังไงก็ไม่รู้ เหอ!!!

กระทู้ไม่ได้มีประสงค์ เรื่อง 18+ หื่นๆ อะไรแต่อย่างใด ตอนพิมนี้ เครียดนะเนี่ย - -''
    มันไม่ใช่แค่ H Anime หรอกครับบนโลกนี้ข่าวแบบนี้ที่ว่า สามีไม่สามารถช่วยจากการข่มขืนจากโจรได้ก็มีเยอะถมไปเป็นอะไรที่สะเทือนใจเป็นอย่างมากครับ

42. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    นั้นแหนะ มีการดลาม่าด้วย
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

จอมโหดโหลดเน็ตหลุด!
    Around the World
    กล่าวขอบคุณ
    1,546
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ผมว่ามันมีบางเรื่องที่สะเทือนใจกว่านี้อีกนะ anime H บางเรื่อง ก็หดหู่อยู่เหมือนกัน แบบแค้นไอพวกร้ายมากๆ (แต่ก็นะ มันก็คือการ์ตูน -_- อินเกินไปเดี๋ยวเขาว่าบ้าเอา)
    แต่บางทีการ์ตูนมันอาจสะท้อนความจริง (เอ๊ะ!ตูนี่ยังไงสองจิตสองใจ)

45. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: