ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863

ทีมยอดเยี่ยมแห่งปี 2011 ของฟีฟ่า (ฟิฟโปร อวอร์ด)

ทีมยอดเยี่ยมแห่งปี (ฟิฟโปร อวอร์ด)

ระบบ : 4-3-3

ผู้รักษาประตู : อิเกร์ กาซิยาส

กองหลัง : ดาเนี่ยล อัลเวส, เคร์ราร์ด ปิเก้, เนมานย่า วิดิช, เซร์คิโอ รามอส

กองกลาง : อันเดรส อิเนียสต้า, ชาบี อลอนโซ่, ชาบี เอร์นานเดซ

กองหน้า : ลิโอเนล เมสซี่, เวย์น รูนี่ย์, คริสเตียโน่ โรนัลโด้

ผู้รักษาประตู : อิเกร์ กาซิยาส

AP Photo-Petr Josek

กาซิยาสเป็นผู้รักษาประตูที่ดีที่สุดในปีที่ผ่านมาจากค่าเฉลี่ยในการเซฟของเขาในศึกยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก สามารถเซฟได้ 88.6% จากลูกยิงทั้งหมด
    กองหลัง : เซร์คิโอ รามอส

AP Photo-Alberto Saiz

รามอสทำ 5 แอสซิส ในปี 2011 โดยรวมเขายังเป็นกองหลังที่มีคุณภาพและโดดเด่น

กองหลัง : เนมานย่า วิดิช

AP Photo-Jon Super

วิดิชเป็นกองหลังที่เคลียร์-สกัดได้มากที่สุดในทีมแมนฯยูฯ สำหรับปี 2011

กองหลัง : เคร์ราร์ด ปิเก้

ปิเก้ทำสถิติจ่ายบอลสำเร็จ 89% ในปี 2011 จาก 5 ลีกชั้นนำในยุโรป

กองหลัง : ดาเนี่ยล อัลเวส

อัลเวสทำ 17 แอสซิสในปี 2011 เป็นอันดับสองในลาลีกา ลีก โดยอันดับหนึ่งเป็น อังเคล ดิ มาเรีย ที่ทำไป 20 แอสซิส
    กองกลาง : อันเดรส อิเนียสต้า

อิเนียสต้า ได้ค่าเฉลี่ยการจ่ายบอลทุกนาทีใน ลาลีกา ลีก 2011, มีเพียง ซาบี และ บุสเกต ที่ทำได้มากกว่าเขา

กองกลาง : ชาบี อลอนโซ่

อลอนโซ่ ทำสถิติจ่ายบอล 69.75 ต่อเกมในแชมเปี้ยนส์ลีก 2011 มีเพียงผู้เล่นจากบาร์เซโลน่าเท่านั้นที่ทำได้มากกว่าเขา

กองกลาง : ชาบี เอร์นานเดซ

ชาบี จ่ายบอล 3,747 ครั้งใน ลาลีกา ลีก 2011 มากกว่าผู้เล่นคนอื่นเป็นพันครั้ง

กองหน้า : ลิโอเนล เมสซี่

เมสซี่สามารถเลี้ยงหลบคู่ต่อสู้ได้ 282 ครั้ง ทั้งในลาลีกา ลีก และยูฟ่าแชมเปี้ยนส์ลีก 2011 มากกว่าผู้เล่นใดๆ ในยุโรป

กองหน้า : เวย์น รูนี่ย์

รูนี่ย์เป็นผู้เล่นคนแรกในประวัติศาสตร์ของพรีเมียร์ลีกที่สามารถทำได้ 9 ประตูในการลงเตะ 5 นัดในฤดูกาล 2011/12

กองหน้า : คริสเตียโน่ โรนัลโด้

โรนัลโด้เป็นผู้เล่นที่ทำประตูมากสุดใน 5 ลีกชั้นนำของยุโรปในปี 2011
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peamchery : 12th January 2012 เมื่อ 06:57

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สุดยอดทั้งนั้นนนน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    3ทีมที่ติดเอง

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545
    ปฏิเสธไม่ได้ว่าทุกคน ล้วนเป็นระดับมืออาชีพ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    แมนยู จงเจริญ

YNWA !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,058
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,614
    วิดิชไม่น่าได้ กองหน้าน่าจะเป็น เนย์ม่า มากกว่ารูนนี่

ดูเนย์ม่า

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวแว่นสุดยอด !!!
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,002
    ผมว่าถ้าเนมาร์จะได้ต้องมาอยู่ที่ยูโรปก่อน แต่ผมว่าตอนนี้ตำแหน่งกลางรับที่ผมว่าเก่งที่สุดผมว่าน่าจะเป็นบุสเกตนะ

Ⓖⓘⓝⓣⓐⓜⓐ ⒻⒸ
    กล่าวขอบคุณ
    3,332
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,418
    ผมว่า ถ้าเป็นชุดนี้ กองหน้าแย่งกันยิง เชื่อผมดิ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    เนย์มาร์ยังไม่ได้รับรู้ความน่ากลัวของลีค ยุโรปครับ ^^ โลกนี้ยังอีกกว้างใหญ่ ถ้าเรียกว่านักบอลที่ประสบความสำเร็จจริงๆผมยกให้โด้อ้วนครับ ^^

แต่ อย่างว่า เนย์มาร์ มาเลี้ยงหลบไปลีคยุโรปผมว่้าไม่ง่ายหรอก จะโดนปั้มลงไปนอนก่อนอะดิ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมจะจัดทีมที่ ได้รางวัล ฟีฟ่า เกรียนอวอร์ดให้ (ขำๆนะครับ)

มาด้วยระบบ 3-1-2-4

David De Gea

Daniel Alves / Pepe / Marcelo

Joey Barton

Wayne Rooney / Cristiano Ronaldo

Gervinho / Mario Balotelli / Carlos Tevez / Neymars

ปล.เนื่องจากว่า De Gea มันเด็กน้อยเลยหัวเกรียน ส่วนกองหน้านั้นคงไม่ต้องพูดถึงกัน Joey Barton ก็ไปตบหัวเขาแล้วโดนใบ แบ็ค ซ้าย-ขวา คงรู้กัน ส่วน PEPE แน่นอนต้องมีใบทุกนัด ฮ่าๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nakiann123 : 13th January 2012 เมื่อ 09:06

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0