ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: 4s กับ galaxy note

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ 1

4s กับ galaxy note

ลังเลมากครับ 4s กับ note ราคาพอๆกัน แต่4s วาดรูปไม่ได้ note วาดได้ ช่วยบอกข้อดีข้อเสียทั้งสองอันให้หน่อยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    มันเป็นปัญหาโลกแตกครับ..... คุณลองพิจารณาเองดีกว่าเอาไปใช้ทำอะไร
    note แรงกว่า ลูกเล่นหลากหลายกว่าก็จริง แต่เวลาใช้โทรคงเหมือนเอาสมุดมาบังหน้าอ่ะ (มันใหญ่มากถ้าเอามาแนบหู)
    4s ถ้าใช้โทรนี่ไม่มีปัญหา(ดูโก้อีกด้วย) แต่ถ้าเอามาเล่นเกมส์หรือเว็บหนักๆ คงไม่สู้Noteเพราะแบตไปไวมากกก

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมเลือก 4s เพราะ os ของมัน

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    note ทำสวยครับแต่มันลาวตรง โลโก้ google ด้านหลัง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    รอ Nexusดีกว่าทื่าน....

Note มันใหญ่มาก...............

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    i4s เดี๋ยวก็มี 5.1 ออกมาแก้เรื่องปัญหาแบตหมด

note ก็แรงกว่านิดหน่อย วาดรูปได้

สิ่งเหล่านี้....
    ทางหลวงแผ่นดิน41
    กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    4S หาแอพมาก็ได้แล้วครับ ส่วนเรื่องปิด3G คงจะต้องรอ iOS 5.1 ตอนนี้ปิดไม่ได้แต่สถานที่ไหนไม่มี 3G มันจะเปลี่ยนเป็น Edge ให้ครับ
    Macintosh

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 229
    ปัญหาโลกแตก ก ก
    ความใกล้เคียงของ การใช้งาน ก็ไม่ได้ใกล้กันเลย ย ย
    ถ้าถามว่า 4S กับ SII จะเืลือกอันไหน ผมก็จะไม่ว่าหรอก
    แต่อันนี้ถาม 4S ที่เปนมือถือสุดเท่
    กับ note ที่เปน tablet .............
    ลองไปศึกษาข้อมูลมาก่อนค่อยถามก้ได้น่ะครับ ไม่ใช่สงสัยแล้วถามๆๆ อย่างเดียว
    ผมอาจจะดูพาลไปหน่อย แต่นี้เพื่อตัวคุณเอง ^^"

เอาไว้ ถาม สมาทโฟน กับ สมาทโฟน หรือ เท็บเล็ต กับ เท็บเล็ต ก่อนล่ะกัน
    ผมถึงจะอธิบาแบบละเอียดให้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zForlorNz อ่านกระทู้
    ปัญหาโลกแตก ก ก
    ความใกล้เคียงของ การใช้งาน ก็ไม่ได้ใกล้กันเลย ย ย
    ถ้าถามว่า 4S กับ SII จะเืลือกอันไหน ผมก็จะไม่ว่าหรอก
    แต่อันนี้ถาม 4S ที่เปนมือถือสุดเท่
    กับ note ที่เปน tablet .............
    ลองไปศึกษาข้อมูลมาก่อนค่อยถามก้ได้น่ะครับ ไม่ใช่สงสัยแล้วถามๆๆ อย่างเดียว
    ผมอาจจะดูพาลไปหน่อย แต่นี้เพื่อตัวคุณเอง ^^"

เอาไว้ ถาม สมาทโฟน กับ สมาทโฟน หรือ เท็บเล็ต กับ เท็บเล็ต ก่อนล่ะกัน
    ผมถึงจะอธิบาแบบละเอียดให้
    note เป็นสมาร์ทโฟน

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    note เป็น smartphone ไม่ใช่ tablet นะครับ