ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

★ Can't Hold Us 'Z ★
    กล่าวขอบคุณ
    2,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,457

Lightbulb ป้องกันโฟลเดอร์สุดหวงด้วย IOBit Protected Folder 1.1

OBit Protected Folder 1.1 โปรแกรมป้องกันโฟลเดอร์ที่ได้รับการออกแบบเพื่อปกป้องโฟลเดอร์และไฟล์ของคุณจากการมองเห็น, การอ่านหรือการแก้ไขต่างๆ ฯลฯ โปรแกรม IOBit Protected Folder รองรับระบบปฏิบัตการ Windows 7, Vista, XP และ Server 2008 โดยตัวโปรแกรมทำงานเหมือนกล่องความปลอดภัยเพียงเราลากและวางโฟลเดอร์ที่คุณต้องการซ่อนหรือป้องกันเพียงเท่านี้ข้อมูลของท่านก็ปลอดภัยแล้วครับเพราะมันจะทำให้โฟลเดอร์นั้นๆ ไม่ให้สามารถมองเห็น/อ่าน/แก้ไขได้เหมาะสำหรับท่านที่มีความกังวลกับความเป็นส่วนตัวหรือกลัวโดนโจรกรรมข้อมูลเป็นอย่างยิ่ง.

ตัวอย่างการใช้งาน

คลิกที่นี่เพื่อดาวน์โหลด !

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชีวิตยังมีพรุ้งนี้เสมอ
    กล่าวขอบคุณ
    795
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    Blog Entries
    1
    ตัวเต็มหรือทดลองไช้ คับ

- WORD_OF_TANK-[ARMY] -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ฮาๆ โฟลเดอร์18+ 555+

แหล่มๆ ขอบใจมาก

.:: Benzkub[TH] ::.
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 445
    นี่ key ครับ สำหรับผู้ที่ไม่รู้ครับ ดูเหมือน จขกท. จะบอกไม่หมด -*-

1BDC8-5BEE2-C3BBA-1ABBB

วิธีใช้ ดูนี่ครับ http://www.youtube.com/watch?v=6bhSz...eature=related
    - รณรงค์การใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง -

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    795
    1
    กำบ๊ะจ้าวววว ผมดันไปล็อกโฟเดอที่เก็บมันไว้ ทำไห้เข้าโปแกรมไม่ได้ ล็อกตัวมันเองแล้วทีนี้จะทำไงได้ล่ะเนี่ย งานเข้าแล้วผู้รู้ช่วยตอบทีคับ

กล่าวขอบคุณ
    795
    1
    5555 และแล้วก็แก้ปัญหาได้ด้วยตัวเอง อิอิ