ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1

ได้ประสบการ์ณแต่เด็กเลยเว้ยถามหน่อย

ผมZERO GAMERนะครับโปรโมทนิดนึง

คือผมไปรู้จักพี่สาวคนนึงในเฟสพี่เค้าหาคนคนนึงอยู่แล้วผมดันนามสกุลเดียวกับคนนั้นพี่แก่เลยทักผมมาผมก็บอกไปไม่รู้จักเค้าก็อืมๆสักพักเค้าก็ให้เอ็มผมมาผมก็แอดไว้ไม่ได้ทัก หลายวันต่อมาพี่เค้าก็ทักผมและชวนคุย อายุพอรู้แล้วตกใจมาก 30 กว่าไม่มีแฟนสักทีชอบกินเด็กด้วย คิดในใจชิบ...แล้วเค้าก็ให้เบอร์มาแต่ไม่ได้โทรพอดีเมื่อวานผมลองโทรไปกะจะชวนไปงานTGS 2012เห็นบอกเหงาก็จะลองพาไปหน่อยพี่แกอยู่ หนองแขม จังหวัดกรุงเทพนี้แหละ แต่ไปบางนาไม่เป็นผมก็ไม่รู้เรื่องละเลยถามว่าวันๆไปเที่ยวไหนบ้างเค้าก็บอกว่าไปดูหนังที่เซ็นทรัลบางแคผมก็อ๋อเดียวไปดูด้วยเอาไหมพี่แกก็มาเลยมาได้เดียวเลี้ยงหือๆ (แต่ผมไม่ไปหรอกเดียวโดน....เรียบกินเด็กสะด้วย) เมื่อวานตอนตี2ผมโทรไปคุยด้วยแกก็ชอบชวนคุยเรื่องSEXแบบว่ายังไงดีละเคยทำแบบนี้มั้งไหมอะไรมั้งไหม ผมก็เลยเล่นกับพี่เค้าโดยให้ลองทำเสียงแมวร้อง เมี๊ยว นั้นแหละที่ในการ์ตูนมันทำกันอะเสียงโคตรน่ารักเลยเลยให้ลองทำอีกเสียงให้เรียกว่า MASTERค่ะ เหมือนปลุกตอนเช้า ก็สุดยอดเสียงโคตรน่ารักใจละลายเลยผมก็เลยแซวไปว่าตอนเช้าโทรมาปลุกด้วยให้เรียกว่า MASTERค่ะ พี่เค้าก็บอกว่าอืมสักพักก่อนวางสายพี่แกเล่นช่วยตัวเองผ่านโทรศัพท์เสียงนี้ยั่วอารมผมมากแต่ผมไม่หื่นอะเดียวเข้าด้านมืดจะงานเข้าเลยตัดสายนอนเลยเช้ามาก็โทรมาปลุกจริงๆด้วยงานงอกละตรูเสียงก็โคตรน่ารักเลย เลยอยากถามว่า

1.พี่เค้าอายุ 30 จริงหรอเสียงเหมือน 18-23 มากกว่า

2.หน้าตาเค้าจะดีเหมือนในเฟสหรือป่าว

3.ถ้าผมจะลองคบกับเค้าดูมันจะเกินไปไหมแบบผม 15 พี่เค้า 30 มันจะเหมือนแม่ลูกกันไหมเนี่ย (ไม่ได้สนใจตรงช่วยตัวเองแต่เสียงพี่แกโคตรโมเอะสาดเลย) หามานานละแบบนี้แต่อายุนี้สิน่าห่วงอยู่

ช่วยหน่อยครับท่านเอ่ยใจละลายกับคำว่า MASTERค่ะ มาตลอดเลย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    186
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    1.สาวอายุเยอะเดี๋ยวนี้แจ่มๆเยอะแยะครับ ไม่แปลกถ้าเสียงหรือหน้าจะอ่อน(วู้วววว)

2.เรื่องหน้าตากับเฟสบุ๊ค ผมว่านายรู้แหละว่าไว้ใจไม่ได้หรอก แต่ของอย่างงี้มันต้องเสี่ยงเท่านั้น ถ้าอยาก... (อยากไรฟ่ะ)

3.จริงๆเรื่องอายุ ถ้าต่างฝ่ายต่างไม่คิดมาก จะคบกันมันไม่แปลกเลยครับ แต่นายบอกเค้าชอบกินเด็ก ผมว่าเค้าคงไม่คบจริงจังหรอก แต่คบไว้แก้เหงา ไว้ช่วยเกาหูเวลาคันมากกว่าครับ (= =")

ถ้าเป็นผมคงหาทางจัดการสาวใหญ่เลยล่ะ(โฮะๆๆ) สักครั้งในชีวิตเนอะๆ แต่ยังไงก็อย่าลืมพกถุงนะคร้าบบบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Metatron : 15th January 2012 เมื่อ 13:53

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    โหคนแรกก็แนะนำให้จัดแล้วหรอคไว้แก้เหงางั้นผมก็น่าจะโดนทิ้งอะดิท่านเอ่ย แล้วไอถ้าอยากนี้มันด้านมืดใช่ไหม

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    555+ หามานานและผู้หญิงแบบนี้ ของผม หามานานและผู้หญิงมีกลิ่นตัว -..-

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    ยังไงหญิงมีกลิ่นตัวชอบแนวสกปรกหรอครับท่าน ^ ^ ขำๆ

After Life
    กล่าวขอบคุณ
    571
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,926
    หากจะหาหน้าตา อย่าดูใน เฟส

ให้ขอดูรุปใน " บัตรประชาชน "
    War would end if the Dead could Return

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    โดนครับ คห นี้เผื่อเป็นดุ้นน้อยขึ้นมาจะยุ่งไปใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    639
    ได้รับคำขอบคุณ: 385
    '' DJ.มะตูม '' หรือป่าว ?????

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    ใครหรอครับDJมะตูมเอาเฟสพี่เค้าไปดูไหมละครับ(ไม่เอาดีกว่าเดียวสนใจกันขึ้นมาผมงานงอก)

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อยากเป็นอย่างคุณมั่งจัง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    โหถ้าพี่แกเป็นคนมีตัง...เสือนอนกินชัดๆ...(ถ้าพวกเทพแล้วคบใว้แทนบัตรเครดิต)

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    - -ใครๆก็อยากโดนแบบนี้แต่ทำไมตรูรู้สึกว่าเหมือนกำลังจะโดนอะไรสักอย่าง

(ตาขวากระตุกก่อนเม้น คห นี้) หมายความว่ายังไง

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    1.ผมว่ามันก็เรื่องปกตินะ เสียงแบบนี้ใคร ๆ ก็ทำได้ = =
    2.ถ้าอันนี้อยากรู้ ก็ต้องลองนัดเจอสิครับท่าน
    3.อันนี้ต้องรอดูก่อนสิครับ ว่าตัวจริงเป็นยังไง
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    1. หน้า *** แต่เสียงน่ารักมีถมไป

2.หน้าตาในเฟซส่วนใหญ่จะดีจากตัวจริง 50%++

3.ไม่หรอก แต่คงจบแค่เซ็กซ์ ถ้าคิดแค่นั้นก็จัดเลย

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    เอ้อคือว่าจบที่ SEX ผม15เองนะใจจริงอยากลองแต่กลัวปัญหามาตลกระบาลเยอะแยะส่วนเสียงน่ารักแต่น่า***นั้นก็รู้มาบ้างแต่เคยเจอแต่หน้าตาดีเสียงยังดีตามดูรูปในเฟสก็น่ารักตัวจริงก็จินตนาการไว้ละส่วนนัดเจอนั้นผมอยู่แจ้งวัฒนะไปเจอเค้าที่หนองแขมได้ไหมละไกลเกินไหมอะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    นั่งยันนอนยัง เสียงน่ารักไม่ได้แปลว่าจะน่ารักตามเสียง -_-"

อันนี้มาจากประสบการณ์(ของเพื่อนกระผม):
    นาย A นั้นชอบคุยโทรศัพท์มาก ชอบโอ้อวดว่า แฟนตัวเองสวย(ทั้งๆที่มันยังไม่เคยเห็นหน้า) ยังงู้น ยังงี้ คุยกันทุกวัน คุยอยู่ได้จนผมรำคาญ
    ผมก็เคยลองฟังเสียง น่ารัก(มว๊าก) แต่ผมเป็นคนที่ไม่ค่อยชอบอะไรที่ไม่มีหลักฐาน เพราะฉะนั้นผมไม่ปักใจเชื่อว่าหน้าตาเขา จะต้องแบบ
    ว่า เต้ย หรือ ต่าย อย่างแน่นอน สุดท้ายเพื่อนผมไปพบตัวจริงมา บอกว่าวิ่งกันแทบไม่ทัน "ตัวเตี้ย ผมสั้น ผิวดำ (ไม่ใช่สีแทน) ฟันเหยิน แห้งมาก"
    แต่เสียงยังกับ เต้ย อย่าหวังสูงเลยครับ หวังมากจะได้วิ่งแบบเพื่อนผม... อายุไม่ใช่ปัญหา แต่ตัวจริงเขานี้ซิ คุณควรจะพิจารณารูปให้ดีก่อน แล้วก็
    รับกับความเสี่ยงที่จะเกิดขึ้น

1. รูปมีแสงมากไปหรือเปล่า? (ปรับให้สว่างมากจะได้เห็นแค่โครงหน้าไม่เห็นรายละเอียด) <<< น่ากลัวสุด หน้าตาตัวจริงอาจจะแย่มากกว่า 90%
    2. รูปเบลอ (พวกรูปเบลอเราจะดูไม่ชัด + กับ ข้อ 1-3 รับรองสุดๆ) <<<<< รองลงมา อาจจะแย่พอๆกับด้านบน
    3. สังเกตที่สีผิว หากสีผิว ขาวสม่ำเสมอ และ เรียบเนียน <<<< น่ากลัวรองลงมา อาจจะปะมาณ 50-60% (ที่เหลือมุมกล้อง)

3.ข้อนี้คือสิ่งที่ผมใช้พิจารณา

ผมคิดว่าหลายคนคงดูออกว่ารูปไหนแต่งไม่แต่ง แต่เชื่อผมเถอะอย่าให้รูปหลอกตา (คงไม่ต่างจากตัวจริงมากหรอก) มันต่างครับ ต่างสุดๆเลย

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    เป็นผมนี้จัดหนักทุกวันเลยแหละเจอแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    ดูไม่ออกอะดี้นี้แหละปัญหาแต่เสียงนี้ให้เลยผมบอกตรงๆ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ลองโพสรูปให้พวกเราดูหน่อยซิครับ ไม่จำเป็นต้องให้เฟสบุ๊คเขาก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    แปบๆน้าเดียวเอามาให้2-3รูป

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    เฮ้ยเอ็งไปไกลๆเลยไปไอแชร์ลูกโซ่เนี่ยเดียวก็ใช้วิชาอาเบะเลย-.-

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    เด็กหน๋อเด็กไรงี้ครับอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    อย่าแซวจิพี่เค้าก็ชอบเรียกเด็กน้อยเซงๆ

(รูปมาละไม่กล้าถ่ายแบบรูปจะๆพ่อแม่เห็นเดียวเข้าใจผิดSORRYด้วย)

[IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    3
    หวังว่าคงได้อ่านแล้วนะครับขอลบคอมเม้นนะครับ เนื่องจากว่ามันดูไม่ดีครับ เพราะมันเป็นการพูดเพียงข้างเดียว ในขณะที่อีกฝ่ายไม่สามารถโต้แย้งได้ ผมเพียงพูดตามลักษณะที่ได้เห็นเท่านั้นครับ (ย้ำนี้คือความคิดเห็นของผมเพียงคนเดียว นิสัยเขาอาจจะไม่ใช่แบบที่ผมพูดไว้ก็ได้ แต่ที่ควรทำคือ อย่าหวังอะไรสูงมากเกิน แล้วก็ อย่าคิดข้างเดียวครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mack99 : 15th January 2012 เมื่อ 18:44

กล่าวขอบคุณ
    3,622
    ได้รับคำขอบคุณ: 233
    เอาไปเถอะคับ ไว้คลายเครียด เบื่อก็จัดสักหน่อย ^^